Fiza Ali akiiba Show na Dance Moves kwenye Harusi

Fiza Ali alisambaa mitandaoni kwa miondoko yake ya dansi kwenye harusi. Hata hivyo, video ilialika maoni tofauti kutoka kwa watazamaji.

Fiza Ali akiiba Show na Dance Moves kwenye Harusi f

"Anafikiria kutikisa kichwa na kusonga mikono yake inaitwa kucheza."

Video ya hivi majuzi ya mwigizaji mashuhuri Fiza Ali katika harusi ya Wapakistani imesambaa.

Inafurahisha, alichagua mavazi ya Magharibi, akivaa sketi, juu na koti.

Wakati wa sherehe hizo, Fiza alionyesha ustadi wake wa kucheza kwenye wimbo maarufu wa Kihindi 'Dilbar Dilbar'.

Hata hivyo watumiaji wa mitandao ya kijamii wametoa maoni tofauti huku wengine wakishutumu ngoma za Fiza.

Mmoja alisema: “Hana aibu, hana mtindo, na pia hawezi kucheza dansi.”

Mwingine aliandika: “Anafanya nini, hizo hata hazizingatiwi kuwa ngoma. Anajitengenezea mitindo ya kipumbavu sana."

Mmoja alisema: “Anafikiri kutikisa kichwa na kusogeza mikono yake kunaitwa dansi.”

Video hiyo imekabiliwa na ukosoaji mkubwa wa umma.

Zaidi ya hayo, trolls zililenga umri wa Fiza, na kudai kwamba waigizaji zaidi ya ujana wao sasa wanakumbatia ujasiri.

Mtu mmoja aliandika hivi: “Bibi mzee anayejaribu kupatana na kizazi kipya.”

Mwingine alisema: “Kuvaa na kucheza kama msichana hakumfai hata kidogo. Hakuna darasa na hakuna heshima."

Mmoja alisema hivi: “Baada ya miaka michache angejuta kufanya mambo hayo maovu.”

Mashabiki pia walikataa mavazi yake yasiyofaa kulingana na hafla hiyo.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na AK BUZZ (@akbuzzofficial)

Maneno makali yalielekezwa kwa chaguo lake la mavazi ya Magharibi kwenye harusi ya Desi.

Mtazamaji mmoja aliuliza: “Kwa nini amevaa na kucheza dansi nguo za ofisini?”

Mwingine alisema:

"Haya si vazi linalofaa kwa harusi."

Mashabiki walionyesha kusikitishwa, wakisema hawakutarajia tabia kama hiyo kutoka kwa Fiza Ali.

Ukosoaji mwingine ulifanywa kuhusu mume wake wa zamani:

"Alipata talaka kwa sababu mumewe alimlazimisha kwenda kwenye karamu na kukutana na marafiki zake. Sasa anachofanya ni sherehe tu.”

Maoni yalitilia shaka ukuzaji wa nyimbo za Kihindi:

"Pakistan ina nyimbo nzuri za harusi, lakini watu hawa mashuhuri hawawezi kamwe kukuza nyimbo zao wenyewe."

Wakati wa mjadala wa mtandaoni, pendekezo liliibuka la kumwondoa 'Ali' kutoka kwa jina lake, likionyesha uzito wa upinzani wa mitandao ya kijamii.

Fiza Ali ni kipaji cha ajabu cha Pakistani, ambaye anafanya vyema kama mwanamitindo, mwigizaji, mtangazaji, na mwimbaji.

Alianza safari yake ya kitaaluma katika ujana.

Kufikia umaarufu wa papo hapo na tamthilia yake ya kwanza ya PTV mehndi, Fiza ametamba kwenye tamthilia nyingine zinazosifika.

hizi ni pamoja na Sath Nibhana Hay, Saat Sur Rishton Kay, Mor Mahal, Upendo Maisha Aur Lahore, na Shaam Dhalay.

Hasa, pia alivutia watazamaji kama mtangazaji wa kipindi maarufu Taron Sema Karain Batain.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni jukumu gani la kushangaza zaidi la filamu la Ranveer Singh?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...