Fiza Ali alikosoa Utendaji wake wa Qawwali

Fiza Ali hivi majuzi amekuwa akikosolewa kwa utendaji wake wa Qawwali wakati wa uwasilishaji wake wa Ramadhani.

Fiza Ali alikosoa Utendaji wake wa Video ya Qawwali f

“Inaonekana kuwa ya ajabu sana. Ameketi hivyo na kundi la wanaume.”

Fiza Ali alipokea flak kwa video yake ya Qawwali.

Kwa sasa anapamba skrini za televisheni kama mtangazaji wa utangazaji wa kawaida wa Ramadhani, Noor-e-Ramadan, kwenye 24 News HD.

Katika kipindi chote cha upitishaji wa Ramadhani, Fiza Ali amekuwa akishiriki mambo mbalimbali ya safari yake ya kiroho, ikiwa ni pamoja na usomaji wake wa Naats.

Hivi majuzi, alishiriki video ya toleo lake la Qawwali 'Tu Kuja Man Kuja' wakati wa usambazaji wa Iftar.

Akishirikiana na bendi ya Qawwali, Fiza alitoa wimbo huo kwa kujitolea.

Alionyesha sauti zake kali na ushiriki wa dhati kwa kupiga makofi.

Walakini, licha ya juhudi zake, usomaji wa Qawwali wa Fiza Ali ulipata maoni tofauti kutoka kwa mashabiki.

Wengi walionyesha kutoridhika na mtindo na mbinu yake.

Ukosoaji ulielekezwa kwa Fiza Ali kwa kile ambacho wengine walikiona kama utekelezaji usiofaa wa Qawwali.

Zaidi ya hayo, mashabiki waliibua wasiwasi kuhusu chaguo la Fiza kuketi kati ya kundi la wanaume.

Mtumiaji alitoa maoni: "Inaonekana ya kushangaza sana. Ameketi hivyo na kundi la wanaume.”

Mwingine alisema: "Hii inaenda kinyume kabisa na kile ambacho maambukizi haya yanahusu."

Kutoridhika kwingine miongoni mwa mashabiki ni imani kwamba usomaji wa Qawwali wa Fiza haukufikia viwango vilivyotarajiwa katika maonyesho hayo ya kiroho.

Baadhi walibishana kwamba kujaribu kufanya Qawwali bila elimu ya kutosha au mafunzo haikuwa lazima.

Waliamini kwamba inaweza kusababisha uwasilishaji mbaya wa aina ya sanaa.

Mtu mmoja alisema: "Haikubaliki. Hajui ABC ya Qawwali.”

Mwingine aliandika hivi: “Natumaini siku moja atatambua makosa yake na kuomba msamaha kutoka kwa Mungu.”

Mmoja alisema: “Qawwali hakufai. Shikilia nyimbo zako za wastani."

Mashabiki walisisitiza umuhimu wa kukemea vitendo hivyo na kuviona kuwa visivyofaa na visivyokubalika.

Moja ya mambo yaliyokuwa yakizua mzozo miongoni mwa mashabiki ilikuwa ni vazi la Fiza Ali.

Huku akiwa amevalia nguo ya waridi, kifuniko chake cha kichwa kilionekana kutotosheleza na wengi.

Wakosoaji walisema kwamba ufuasi ufaao wa staha unapaswa kuzingatiwa, hasa wakati wa kujihusisha na kisomo cha kiroho kama vile Qawali.

Mmoja alisema: "Dupatta iko kidogo kichwani mwake.

"Kwa kweli, tunaweza kuona nywele zake zote na nywele zake ambazo aliweka bidii sana."

"Oh, na bila kutaja amevaa vipanuzi virefu ambavyo pia ni marufuku."

Mwingine akauliza: “Tuseme nini sasa?

"Hivi kweli tunapaswa kumfundisha mwanamke mzima jinsi ya kufunika kichwa chake? Hasa anapokuwa kwenye mapokezi ya Ramadhani?

“Ni dhahiri sana kwamba ulisoma Qawwali kwa ajili ya kujishughulisha na pesa. Unazingatia zaidi jinsi unavyoonekana na sauti badala ya kukumbatia maana ya kiroho nyuma ya Qawwali.”

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda tamu gani ya Kihindi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...