Je! Unapenda lini katika Ndoa Iliyopangwa?

Inachukua muda gani kwa mapenzi katika ndoa iliyopangwa kutokea? Je, ni wiki, miezi au miaka au sio kabisa? Tunauliza swali ili kujua.

Je! Unapenda lini katika Ndoa Iliyopangwa?

"Ilikuwa miaka michache baada ya hii dhamana yetu ikageuka kuwa upendo kwa kila mmoja"

Je! Mapenzi katika ndoa iliyopangwa kweli hufanyika? Au ni ushirikiano tu ambao unajumuisha mapenzi? Tunapata.

Ndoa iliyopangwa bado ni sehemu kuu ya maisha ya Asia Kusini licha ya kuwa ni polar kinyume na penda ndoa - ambapo unaoa kwa mapenzi tangu mwanzo.

Ingawa ndoa zilizopangwa zimebadilika sana na uchumba wa kimsingi na uchumba kuwa sehemu ya mchakato, bado inahusisha watu wawili ambao hawafahamiani sana.

Ndoa zilizopangwa ni matokeo ya utangulizi wa familia au siku hizi, kwa kutumia wavuti ya ndoa au programu kupata mwenzi anayefaa.

Kwa hivyo, swali kubwa ni lini mapenzi katika ndoa iliyopangwa hufanyika? Je, ni siku, wiki, miezi au miaka?

Tunatoa majibu kutoka kwa watu ambao wamepanga ndoa.

Siku za mapema

Je! Unapenda lini katika Ndoa Iliyopangwa?

Siku za mapema za ndoa iliyopangwa zitashughulikiwa na hafla nyingi za baada ya ndoa na uzoefu wa kuwa pamoja kwa mara ya kwanza.

Kipindi hiki hakika ni mwanzo wa kujuana na kuanza uhusiano ulioletwa pamoja kupitia ndoa.

The usiku wa kwanza pamoja inaweza kuwa wakati wa wasiwasi sana kwa wote katika ndoa iliyopangwa lakini inaweza kufanya kama kivunja barafu kwa mwanzo wa uhusiano wa upendo.

Kwa hivyo inahisije katika hatua hii ya mapema? Je! Mapenzi katika ndoa iliyopangwa yanaweza kutokea katika kipindi hiki?

Shreya anasema haikuchukua muda kabisa kwake:

“Baada ya kuangalia tovuti nyingi za ndoa, nilipata mume wangu. Mkutano wetu wa kwanza ulikuwa na wazazi wetu.

“Sisi wote tulibadilishana namba zetu na tukakubaliana kukutana peke yetu bila wazazi wetu kujua. 

“Tulikutana karibu mara 3-5 ndani ya wiki. Na naweza kusema mwishoni mwa juma nilikuwa nikimpenda. ”

Uzoefu wa Nazir Shah uliunga mkono maoni tofauti:

“Ndoa yangu ilipangwa na baba yangu na nilikubali chaguo lake lakini ndani kabisa nilihisi siko tayari kwa ndoa.

"Mke wangu alikuwa anatoka Pakistan wakati niliishi Uingereza.

“Wiki chache za kwanza zilikuwa ngumu sana kwetu sote kwani ilionekana kuwa ya kushangaza sana kuwa na mtu ambaye humjui kabisa. Kwa hivyo, upendo ulikuwa kitu ambacho hakiingii hata katika equation. Uliendelea tu nayo kuiruhusu itendeke. ”

Kuldeep Singh anahisi upendo ni jambo muhimu sana katika uhusiano wa ndoa uliopangwa na anasema:

“Ndoa na mtu ambaye hujawahi kukutana naye au kumjua inaweza kuwa ya kutisha kabisa.

"Katika kila uhusiano, upendo una jukumu muhimu lakini mapenzi kila wakati hupata njia na katika ndoa zilizopangwa, inaweza kuchukua muda kutokea."

Anwar aliamua kushikilia upande wa mwili wa ndoa yake na akamwambia mkewe mpya usiku wa kwanza:

“Kwa vile hatujuani na mimi nalala na wewe, ni tofauti gani na kulala na kahaba?

“Siku moja, tutalala pamoja wakati wote tutakuwa raha. Siku hiyo, nitakuwa nikifanya mapenzi na mke wangu na haitakuwa mapenzi na mgeni. ”

Pratik alijua amependa haraka sana na anasema:

“Nimempenda kila wakati ambao nimemjua mpaka sasa. Na ninaamini nitaendelea kumpenda kila siku kwa maisha yangu yote. ”

Devi anahisi inaweza kuchukua muda na sio jambo la haraka na anasema:

"Mtu huyo mwingine anaweza kuwa mgeni kabisa lakini nyote wawili mtaweka bidii kuunda uhusiano wa kujitolea na kukomaa nje yake.

“Mapenzi hufanyika katika hatua nyingi na yanakua ya kina. Utajua mwisho wake wa maisha, na hiyo inakufariji. ”

Kwa hivyo, siku za mapema sio wakati wote wakati mapenzi katika ndoa iliyopangwa hufanyika mbali na ubaguzi machache ambapo watu wote wanabofya mara moja.

Miezi au Miaka michache Baadaye

Je! Unapenda lini katika Ndoa Iliyopangwa?

Hatua hii ya ndoa iliyopangwa ni pale ambapo pande zote mbili sasa zimetumia miezi kadhaa na hata miaka michache pamoja, kufahamiana.

Kukubali au kutokukubali yule mtu mwingine, kujifunza juu ya tabia na njia za kila mmoja, kubishana au kukubaliana juu ya tofauti, na kwa kweli, kujifunza kuishi na kila mmoja kama mume na mke.

Je! Hiki ni kipindi ambacho mapenzi katika ndoa iliyopangwa hufanyika? Au bado ni mapema sana kwa upendo?

Nitasha Jayamohan ambaye alikuwa na ndoa iliyopangwa anatuambia juu ya hatua yake ya ugunduzi na anasema:

“Kusema kweli, sijui wakati au tarehe haswa nilimpenda mume wangu. Lakini ilinichukua miaka miwili kugundua kuwa niko kwenye mapenzi.

"Nadhani, mwaka wa kwanza ulikuwa ukijuana, tunachopenda na tusichopenda, ni nini kinachomfanya yule mwingine awe na furaha / hasira na umuhimu wa kushiriki kazi za nyumbani."

Zarina Khan alitumia muda kujaribu kuzoea ndoa kwa sababu ya tofauti hiyo na anasema:

"Mume wangu alikuwa anatoka nje ya nchi na na mimi nilikuwa kutoka Uingereza, ilichukua muda kwangu kuelewa njia zake na kwake yeye. Hii ilisababisha kutokubaliana mengi.

"Niligundua tulikua tukipendana baada ya mwaka mmoja lakini mapenzi hayakutokea hadi baada ya mtoto wetu wa kwanza kuzaliwa. Wakati sisi wote tulihisi sana. Yeye ni baba mzuri na mume mwenye upendo. ”

Rahul Kumar aligundua kuwa mapenzi katika ndoa iliyopangwa inachukua muda na anasema:

“Baada ya kuolewa kwa karibu miaka mitatu, nilianza kutambua jinsi mimi na mke wangu tulikuwa marafiki wazuri sana.

"Ilikuwa ni miaka michache baada ya hii dhamana yetu iligeuka kuwa upendo kwa kila mmoja. Na nadhani ni mimi ambaye alisema kwanza! Bado nakumbuka jinsi alivyonikumbuka kwa upendo aliposema alihisi vivyo hivyo. ”

Tina Kaur anakumbuka rafiki yake ambaye alikuwa na ndoa iliyopangwa akimwambia wakati alipenda na anasema:

“Baada ya miezi mitatu ya ndoa yake, aliniambia siku moja kuwa anampenda sana mumewe kwani ndiye mkamilifu.

Sio tu kwa sababu waliolewa lakini kadri alivyomjua siku hadi siku, alimpata kuwa mtu mwenye akili, aliyejitayarisha vizuri na mwenye tabia nzuri, ambaye aliheshimu wanawake na alitoa umuhimu kwa maneno na maoni yake. "

Ameena Ali alipata mapenzi yalitokea baada ya muda katika ndoa yake:

“Baada ya karibu miaka mitano ya kumjua. Nilijikuta nikimpenda. ”

“Sikuwahi kufikiria mapenzi yanawezekana kwa njia hii. Lakini ikiwa tunaangalia jinsi wazazi wetu walivyo, wengi wao walipitia vivyo hivyo. Kwa hivyo, ndio, unaweza kupendana katika ndoa iliyopangwa lakini lazima ufanye kazi katika uhusiano kama mwingine wowote. ”

Wakati Mapenzi hayakutokea

Je! Unapenda lini katika Ndoa Iliyopangwa?

Walakini, sio sawa kwa kila mtu. Wengine huona ni ngumu sana kuhimili mienendo ya ndoa iliyopangwa. Kamwe akili kuanguka katika upendo. Hasa, ikiwa wamependa hapo awali.

Jasbir Sandhu anasema:

"Nilikuwa na ndoa iliyopangwa baada ya wazazi wangu kutokuwa na furaha na mimi kuchumbiana na wasichana wa Uingereza. Walitaka kuizuia.

"Nilikuwa nikichumbiana na mapenzi ya kwanza ya maisha yangu kwa miaka sita na ghafla nikaolewa na mtu mwingine, msichana kutoka India.

"Licha ya yeye kunifanyia kila kitu kama mke na kunipenda, sijisikii sawa. Ninamjali kama mke lakini hii ni mbali kama ninavyoweza kwenda kwa sababu bado ninampenda mwingine. ”

Meena Patel anahisi mapenzi hayana nafasi katika ndoa yake:

“Wote tulioana kutokana na shinikizo kutoka kwa wazazi na familia. Kwa sababu walikuwa wamechoshwa na kusema hapana kwa watu wengi.

"Wote wawili tumefahamiana na kukubaliana kwa jinsi tulivyo lakini tunahisi zaidi kama watu wawili wanaoshiriki maisha pamoja kuliko mapenzi ya kweli.

“Nilichumbiana na mtu ambaye nilipenda sana lakini alioa mtu mwingine kutokana na familia yake. Mume wangu alipitia sawa kama vile tumezungumza waziwazi juu yake. "

Ramesh Sethupathi anaelezea jinsi ndoa yake iliyopangwa haikudumu kwa sababu ya upendo kuwa upande mmoja:

“Nilipenda sana mke wangu na tuna mtoto wa kiume ambaye sasa ni kijana.

“Miaka sita iliyopita mke wangu aliacha maisha yangu.

"Alikuwa na sababu zake lakini ilikuwa wazi kuwa hakuwa akinipenda mimi sikuwa aina ya mtu aliyempiga picha kama mume."

Upendo unaweza kuwafunga watu ndoa iliyopangwa kama ndoa nyingine yoyote lakini inahitaji kuwa kweli ili iwe ya kweli. Kama uhusiano mwingine wowote, inategemea sana watu wawili kwenye ndoa na juhudi iliyowekwa kuifanya iweze kufanya kazi au la.

Tofauti kubwa ni kwamba mapenzi katika ndoa iliyopangwa huchukua muda lakini inaweza kupata njia yake mwishowe kwa wengi.

Upendo unaweza kutokea katika kipindi cha ugunduzi wa kila mmoja au baadaye katika ndoa. Lakini wengine wanaweza kuipata au hawatapata kabisa.

Kwa hivyo, wakati mwingine tutakapouliza unaweza kupendana katika ndoa iliyopangwa? Jibu ni ndio lakini uwe tayari kuipatia wakati bila matarajio.



Priya anapenda chochote kinachohusiana na mabadiliko ya kitamaduni na saikolojia ya kijamii. Anapenda kusoma na kusikiliza muziki uliopozwa ili kupumzika. Mtu wa kimapenzi anaishi kwa kauli mbiu 'Ikiwa unataka kupendwa, pendwa.'




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Matangazo ya Kondomu ya Sunny Leone yanachukiza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...