Je, Jannat Se Aagay inaonyesha kwa usahihi Wanawake Waliofaulu?

'Jannat Se Aagay' inahusu maisha ya mtangazaji wa kipindi cha asubuhi cha televisheni. Lakini je, inaonyesha kwa usahihi wanawake wanaofanya kazi kwa mafanikio?

Je, Jannat Se Aagay anaonyesha kwa usahihi Wanawake Waliofaulu f

mwanamke mtaalamu wa kazi anajitahidi kudumisha ndoa yenye afya

Onyesho la Pakistani Jannat Se Aagay inahusu maisha ya kibinafsi na ya kitaaluma ya mwanamke anayefanya kazi, haswa mtangazaji wa kipindi cha televisheni cha asubuhi.

Iliandikwa na Umera Ahmed, iliyoongozwa na Haseeb Hassan, na kutayarishwa kwa ushirikiano na Abdullah Kadwani na Asad Qureshi.

Mchezo wa kuigiza una waigizaji wa pamoja wa Kubra Khan, Ramsha Khan, Gohar Rasheed, Talha Chahour na Saboor Aly.

Kipindi hiki kimeanza kwa nguvu kwani watazamaji wanasema ni mapumziko ya kukaribisha kutoka kwa uhusiano wa kawaida wa mama mkwe na binti-mkwe.

Lakini mchezo wa kuigiza unawakilisha vipi mwanamke anayefanya kazi ambaye anachanganya maisha ya kitaalam na ya kibinafsi?

Je, drama hiyo inadokeza kwamba mara tu mwanamke anapotoka nje ya nyumba yake ili kujipatia kazi yenye mafanikio, anasahau jinsi ya kuendesha nyumba yake au jinsi ya kudumisha maisha ya familia yake?

Simulizi hilo linatokana na ukweli kwamba mwanamke anayefanya kazi kitaaluma anajitahidi kudumisha ndoa yenye afya na kuwa mama wa sasa kwa watoto wake.

Tukio fulani ambalo lilikuja kuwa mada ya mazungumzo ni pale ilipodokezwa kwamba Jannat (Kubra Khan) alikuwa mama mbaya na mwalimu wa mtoto wake na aliambiwa alihitaji kuwazingatia watoto wake.

Swali linatokea kwamba baba pia ana majukumu sawa kwa watoto wake, na ikiwa wazazi wote wawili wanafanya kazi, basi utunzaji wa nyumba na watoto haipaswi kuanguka kwa mwanamke daima.

Pia ilisemekana kuwa kumlaumu mama wakati mambo yanapoharibika haikuwa haki.

Uhusiano wa Jannat na mumewe Noman, unaonekana kuwa wa kawaida ambapo mume anatarajia mke ashughulikie kila kitu, kutia ndani yeye.

Hadithi moja inamwona Noman akianzisha uhusiano wa kimapenzi nje ya ndoa kwa sababu hana furaha katika ndoa yake na Jannat.

Hilo lilizua maswali kwa nini mume hawasiliani na mke wake wakati hana furaha.

Haiwezi kupuuzwa kuwa tamthilia ina uwezo mkubwa wa kuwa bora na hadithi zake.

Lakini kama mtazamaji, ni muhimu pia kutambua hilo Jannat Se Aagay ni mchezo wa kuigiza unaoburudisha ambao huachana na hadithi za kawaida ambazo waandishi wa Pakistani wanaonekana kufurahia kuandika kuzihusu.

Tangu kutolewa kwa kipindi kipya zaidi, watazamaji wengi wanaotazama drama kwenye YouTube walikuja kutoa maoni yao, huku mtu mmoja akihoji kwamba kipindi hicho hakikufanikiwa.

Maoni yalisomeka:

"Sielewi kwa nini tamthilia hiyo inadharauliwa sana."

“Ni tamthilia ya kustaajabisha yenye maandishi ya kipekee. Tafadhali sapoti tamthilia kama hizi ili tuweze kuona tamthilia nzuri zaidi kama hizi.”

Mtu mwingine aliandika hivi: “Ni hadithi nzuri kama nini, iliyoandikwa kwa uzuri.

"Zaidi ya hayo, waigizaji na wahusika bora. Umera Ahmed amerudi na kazi bora.”

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unakunywa Maji kiasi gani kwa siku?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...