Nyota wa TikTok Jannat Mirza akosoa Upasuaji wa Aiman ​​Khan

Jannat Mirza alimpigia simu Aiman ​​Khan kwa 'upasuaji' wake baada ya mwigizaji huyo kumwambia nyota huyo wa TikTok kujipodoa kidogo.

Nyota wa TikTok Jannat Mirza akosoa Upasuaji wa Aiman ​​Khan - f

Vipodozi vya Jannat vinamuathiri vipi?"

Nyota maarufu wa TikTok Jannat Mirza amemjibu Aiman ​​Khan baada ya mwigizaji huyo kumwita kwa ajili ya utaratibu wake wa urembo.

Ugomvi kati ya watu mashuhuri wawili wa Pakistani waliofuatiliwa zaidi kwenye mitandao ya kijamii ulianza wakati Aiman ​​alipotoa maoni yenye utata kuhusu Jannat.

Jannat Mirza ni maarufu Pakistan TikToker ambaye anajulikana kwa video zake za ucheshi na kusawazisha midomo.

Wakati wa kuonekana Sauti Juu ya Mwanadamu, Aiman ​​Khan aliombwa na mtangazaji Wajahat Rauf kutoa ushauri kwa orodha ya watu mashuhuri ambao pia walimshirikisha Jannat.

Kujibu, Aiman ​​alisema: "Tafadhali jipodoe kidogo."

Hisia za mitandao ya kijamii zilichukua mkondo wake wa Instagram na kupakia video ambayo alimjibu Ishq Tamasha maoni ya mwigizaji.

Katika video yake, Jannat alisema ni nani anayetoa Ghar Titli Ka Par mwigizaji mamlaka ya kuingilia maisha ya kibinafsi ya mtu.

Jannat alinukuu video yake: "Wakati mtu aliye na vipodozi vingi na upasuaji usoni mwake anakuambia usijipodoe sana."

Kufuatia kurushiana maneno yake kwenye mtandao na Jannat Mirza, kauli nyingine iliyotolewa na Aiman ​​imesambaa.

Baadaye katika Sauti Juu ya Mwanadamu kipindi, Wajahat Rauf alimuuliza Aiman:

"Je, waigizaji wa kike wanapaswa kuolewa haraka kwa sababu ya ukosefu wa wavulana wanaofaa?"

Ambayo, Aiman ​​alijibu: "Ndio, wanapaswa kuolewa. Wakati ukifika, funga ndoa.”

Aiman ​​aliongeza: “Nadhani kadiri unavyochukua muda mrefu kuolewa, haifanyiki hivyo.

"Namaanisha, kuna waigizaji wengi ambao bado hawajaolewa."

Maoni ya Aiman ​​yalimtia maji moto na watumiaji wengi wa mitandao ya kijamii na walishiriki jinsi maoni yake, kuhusu ndoa za utotoni na vile vile Jannat, yalivyokosa umuhimu.

Mtumiaji mmoja aliandika: "Kwa nini yeye hajali tu mambo yake mwenyewe? Vipodozi vya Jannat vinamuathiri vipi?”

Mwingine aliongeza:

“Kwanza Jannat, sasa ndoa za mapema? Atajifunza lini?"

Wa tatu alitoa maoni: "Nilifikiri ni watu tu waliotoa maoni ya aina hiyo ya mapambo."

Mwigizaji huyo wa televisheni mwenye umri wa miaka 23 alifunga pingu za maisha na mwigizaji mwenzake Muneeb Butt mwaka wa 2018 akiwa na umri wa miaka 20.

Wakati huo huo, dada yake Minal Khan alifunga ndoa na Ahsan Mohsin Ikram mnamo Septemba 2021.

Jannat Mirza alikosolewa na mwigizaji mwingine mnamo Juni 2021.

Mchezaji huyo wa TikTok alivuruga manyoya alipoonekana akiwa amevalia pendenti ya msalaba kiunoni mwake katika mfululizo wa video alizochapisha kwenye Instagram.

Jannat aliwaomba radhi mashabiki wake baada ya video hizo kuzua taharuki lakini akakataa kukosolewa na mwigizaji mkongwe Bushra Ansari.

Wawili hao walikuwa na majibizano makali kwenye mitandao ya kijamii kabla ya Jannat Mirza kulazimika kuomba msamaha mwingine.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Kama mtumiaji wa kila mwezi wa ushuru wa rununu ni yapi kati ya haya yanayokuhusu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...