Mume wa zamani wa Mkurugenzi Mtendaji 'Monster' alijaribu Kumshinda Mke Mjamzito

Korti ilisikia kwamba mtu kutoka Hampshire alijaribu kumpiga mkewe wakati alikuwa mjamzito. Mhasiriwa alimtaja Mkurugenzi Mtendaji kama "monster."

Mkurugenzi Mtendaji wa Mume wa zamani wa 'Monster' alijaribu Kumshinda Mke Mjamzito f

"nilihisi kama nilikuwa nimefungwa, mfungwa."

Shabaz Khan, mwenye umri wa miaka 30, wa Hampshire, alipokea agizo la miezi 18 la jamii kwa tabia yake ya kudhibiti mkewe, ambayo ni pamoja na kujaribu kumkimbilia wakati alikuwa mjamzito.

Mahakama ya taji ya Manchester ilisikia kwamba alitumia programu za rununu kumfuatilia, akamfuata na kumwekea amri ya kutotoka nje.

Salma Akbar aliachana na Khan mara kadhaa lakini aliahidi kubadilika.

Bi Akbar alisoma taarifa kwa korti:

"Miaka mitano iliyopita nilikuwa mtu mzuri, mwenye furaha na mwenye bahati, mwanamke mwenye uhuru wa kutabasamu. Sitakuwa Salma huyo tena.

"Michubuko huisha, mdomo uliokauka huponya, machozi hukauka, na unaweza kuficha historia kutoka kwa ulimwengu kwa kujipodoa na tabasamu bandia lakini kitu ambacho nyote hamuoni ni makovu ya watu watano waliopita. miaka imeniacha na.

"Uharibifu wa kihemko ambao nimebaki nao, ambao siwezi kuelezea ukali wake kwa maneno, wala siwezi kusahau, kwa sababu tu nilipenda monster.

"Miaka miwili na nusu niliyokuwa na mtu huyu ilikuwa unyanyasaji wa kihemko wa kila wakati, kutembea kila wakati kuzunguka maganda ya mayai, kuishi kwa kuogopa kila wakati kuwa anaweza kuniumiza zaidi, anaweza kuniwekea sheria za ziada nifuate , nilihisi kama nilikuwa nimefungwa, mfungwa. ”

Wanandoa walijumuika kwa mara ya kwanza mnamo 2015. Walichumbiana miezi minne baadaye.

Hata kabla ya ndoa yao mnamo 2016, Khan alikuwa kudhibiti kuelekea kwake.

Mashtaka David Toal, alielezea kwamba alifuatilia harakati zake kwa kutumia programu za simu za rununu na kumwambia nini anapaswa kuvaa na haipaswi kuvaa.

Khan alizuia mahali na wakati alitoka, na ikiwa angeenda nje, angeweka amri ya kutotoka nje.

Walikuwa wakiishi na wazazi wa Khan huko Stretford, lakini Bi Akbar alimwambia anataka kuondoka na kuhamia kwenye gorofa huko Salford.

Khan alihamia nyumbani kwake miezi michache baadaye na kuahidi kubadilika.

Bwana Toal alisema tabia yake iliendelea, "japo kwa kiwango kidogo."

Mnamo Aprili 2018, Bi Akbar mwishowe alimwambia Khan kuwa uhusiano wao umemalizika, akamwambia aondoke. Alipomwuliza akabidhi ufunguo wake, Khan alikataa.

Bi Akbar, ambaye alikuwa mjamzito wakati huo, alisimama mbele ya gari lake. Khan alimwendesha kwa mwendo wa kasi ndani yake, akiumia miguu.

Aliita polisi na maafisa walimpata akilia na michubuko miguuni.

Khan alikamatwa na baadaye kudhaminiwa. Aliamriwa asiwasiliane na mkewe lakini aliendelea kumfuatilia.

Bi Akbar aligundua Khan alikuwa akimfuata wakati alimtumia emoji ya "gumba" juu ya Facebook.

Mara kadhaa alipoenda Kituo cha Trafford, Khan alikuwa akimwangalia na kumpiga picha, vitendo ambavyo waendesha mashtaka walisema "viliundwa kumtisha".

Khan alikamatwa tena alipojitokeza kwenye mkahawa huko Rusholme ambapo Bi Akbar alikuwa akila chakula cha jioni na rafiki wa kiume.

Khan, ambaye anaendesha ushauri wa huduma ya afya wa Stretford, alikataa makosa yoyote lakini baadaye alikiri kosa la kumnyatia mkewe wa zamani na shambulio la kawaida.

Bi Akbar aliambia korti: "Ilichukua nguvu nyingi kuvumilia, kungojea tarehe za korti kuahirishwa zaidi, kuhudhuria korti na kusimama na kukuambia jinsi bado inaniathiri.

“Ingawa lazima niishi nayo, nilitoka nje.

"Natumai sana wanawake ambao wako katika hali niliyokuwa nayo wanaweza kuona kwamba sio lazima uendelee kuishi jinamizi hilo, sio katika karne hii na sio katika nchi hii."

Akitetea Kate Hammond, alisema Khan alitaka kuomba msamaha na akafunua kuwa mteja wake amehamia Hampshire, ambako anafanya kazi wakati wote na "anapata riziki nzuri."

Jaji Patrick Field QC alisema kuwa Khan alikuwa amempa mkewe wa zamani "kampeni iliyopangwa na iliyopangwa tayari ya vitisho".

Alisema:

"Iliwakilisha tabia isiyokubalika ambayo imekuwa na athari kubwa na isiyo sawa juu yake."

Jaji Shamba aliendelea kusema kuwa angeweza kuzuia jela la Khan kwani kuna uwezekano wa ukarabati.

Khan alipokea agizo la miezi 18 la jamii, ambalo linajumuisha masaa 200 ya kazi isiyolipwa na agizo la kukamilisha 'Programu ya Kujenga Uhusiano Bora.'

Manchester Evening News iliripoti kuwa pia alikuwa amepigwa marufuku kuwasiliana na Bi Akbar kwa muda usiojulikana.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ukandamizaji ni shida kwa Wanawake wa Briteni wa Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...