Mwanafunzi wa Australia Amepeperushwa na Abiria kwenye Treni ya India

Mwanafunzi wa Australia mwenye umri wa miaka 16 amefunua kwamba aligandamizwa na abiria wa kiume wakati akiwa katika safari ya treni ya usiku mmoja nchini India.

Mwanafunzi wa Australia Amepeperushwa na Abiria kwenye Treni ya India f

"ilikuwa ikiniathiri kimwili kidogo."

Mwanafunzi wa Australia mwenye umri wa miaka 16 aligandamizwa na abiria wakati vijana wengine waliachwa na kiwewe wakati wa safari ya treni ya usiku mmoja nchini India kama sehemu ya mpango wa Changamoto Duniani.

Msichana ambaye hakutajwa jina kutoka Shule ya Upili ya Healesville huko Victoria alikuwa akisafiri na wanafunzi wenzao 14 na walimu wao.

Katika kile kilichoelezewa kama "masaa 21 ya machafuko na kiwewe" walipanda gari moshi kutoka Haridwar hadi Udaipur mnamo Desemba 8, 2019.

Tukio hilo lilisababisha wasichana kujikusanya pamoja kwa usalama wakati waalimu wakishika doria kwenye mabehewa.

Katika hitilafu ya tiketi, wanafunzi waliwekwa kwenye gari tofauti kwenye gari moshi iliyojaa.

Iliarifiwa kuwa maafisa wa reli hawakuwa na msaada katika kujaribu kubadilisha mgao wa viti uliopangwa mapema. Walimu walijaribu kubadilishana na abiria lakini walikutana na uhasama.

Waliweza kukusanya wanafunzi pamoja lakini shida zaidi ziliibuka wakati abiria wapya walipopanda gari moshi na kudai vitanda vyao vya kulala kutoka kwa wanafunzi.

Kulingana na mama wa mwathiriwa, Lisa O'Connor, binti yake alihitaji kwenda chooni kwa hivyo alienda na rafiki kwa hatua za usalama.

Walakini, ghafla aligandamizwa kwa nyuma na abiria wa kiume.

Msichana aliyetetemeka baadaye alimwonyesha mtu huyo kwa walimu. Alisema:

"Nilisema, 'Huyo ndiye pale pale'. Mwalimu na [kiongozi wa timu ya Changamoto Duniani] alimwendea na kumzuia na kimsingi akaenda. "

Mwanafunzi huyo wa Australia basi aliamua kumkabili mtu huyo ili kujitetea yeye na wanafunzi wenzake.

“Nilijiamini kufanya mambo yangu mwenyewe. Nilikwenda juu na kusema, 'Umekuwa ukitutazama. Je! kugusa mimi na usiguse wasichana.

“Hakujua Kiingereza chochote na alisimama tu kimya. Miguu yangu ilikuwa ikitetemeka; ilikuwa ikiniathiri kimwili kidogo.

"Kabla tu ya kushuka kwenye gari moshi, rafiki yangu alibubujikwa na machozi, akisema," Siwezi kuamini kwamba hiyo ilitokea, mimi nalilia kila mtu '.

"Wasichana walikuwa wakijaribu kulala na wanaume na wanawake walikuwa wakiwashika na kuwatetemesha wakijaribu kuwahamisha."

"Ilikuwa jambo zito kupita."

Katika barua pepe, mkuu wa shule Allan Rennick aliiambia familia ya mwathiriwa kwamba Changamoto ya Ulimwengu "ilifanya fujo kubwa" ya uzoefu na "imepoteza ujasiri wa wote waliohusika."

Tukio hilo lilipelekwa kwa polisi wa India ambao walisema itafanya hakiki yake mwenyewe jinsi inavyoshughulikiwa na World Challenge.

Meneja Mkuu Mark Walters alisema kosa la tiketi lilifanywa na wakala wake wa uwanja wa chini nchini India na mabadiliko yangefanywa ili wanafunzi watajumuishwa pamoja siku zijazo.

Aliendelea kusema kuwa mamia ya wanafunzi walikwenda India kama sehemu ya safari hiyo na kwamba tukio hilo lilikuwa la pekee.

Bwana Walters aliiambia Umri: "Tulikuwa na uwiano mkubwa wa wafanyikazi huko… bora kuliko mmoja hadi watano.

"Kwa bahati mbaya, kuna mtu wa huko ambaye amefanya jambo baya."

Bi O'Connor alidai kwamba waandaaji wa Changamoto Duniani walisubiri wiki moja kabla ya kuwasiliana na wazazi kuhusu safari ya gari moshi.

Alisema binti yake, ambaye alikuwa ameweka akiba kwa miezi 18 kulipia safari hiyo ya dola 7,500, na kikundi kiliambiwa wasipige simu kwa wazazi wao katika siku zifuatazo ili World Challenge iweze "kufahamishwa na kujadiliwa."

Siku kadhaa baadaye, barua pepe ilitumwa kwa Bw Rennick, ambayo Bi O'Connor alilaumu kwa kutumia maneno "kuguswa vibaya" kuelezea shida ya binti yake.

Alisema: “Huu ni unyanyasaji wa kijinsia. Hawatambui ukali. ”

Bwana Walters alidai kwamba maneno hayo hayakusudiwa kupunguza uzito wa safari. Alisema walichaguliwa kutoa "muktadha sahihi" kwa wazazi wanaohusika.

Mwanafunzi huyo wa Australia ameamua kutolalamika rasmi kwa polisi. Alisema:

"Sidhani kama ninaweza kubeba tochi hiyo na ninafurahi Mama anafanya hivyo kuwazuia kujazana tena."

"Nina miaka 16, sitaki kushtaki, ninataka tu kuendelea na maisha yangu."

Msichana huyo na mama yake waliwasifu wale ambao waliambatana na wanafunzi hao kwenda India.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Narendra Modi ni Waziri Mkuu sahihi wa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...