Dereva wa teksi wa Canada na India auawa katika 'Uhalifu wa Chuki'

Dereva teksi kutoka Canada na India alipatikana amekufa katika nyumba yake. Marafiki zake wanaogopa kwamba uhalifu wa chuki ulisababisha kifo chake.

Dereva wa teksi wa Canada na India aliyeuawa katika 'Uhalifu wa Chuki' f

"Sisi pia ni watu. Watu wa Brown pia wanajali."

Dereva teksi kutoka Canada na India alipatikana amekufa katika mazingira ya kutiliwa shaka katika nyumba yake. Marafiki wanaogopa kwamba alikuwa mwathirika wa uhalifu wa chuki.

Naibu Chifu Robert Hearn alisema mwanamume mwenye umri wa miaka 23 alikutwa amekufa katika jengo la ghorofa huko Truro, Nova Scotia mnamo Septemba 5, 2021.

DC Hearn alisema: "Uchunguzi unaendelea na hakuna hatari kwa umma kwa wakati huu."

Polisi sasa wanachukulia kifo hicho kama mauaji.

Wakati polisi hawakutoa jina la mwathiriwa, marafiki na familia walimtambua kama Prabhjot Singh Katri.

Alikuja Canada kutoka India mnamo 2017 kusoma.

Jatinder Kumardeep alisema Prabhjot alikuwa akirudi kwenye nyumba ambayo alishirikiana na dada yake na mumewe.

Alisema: "Yeye ni mtu asiye na hatia anayerudi kutoka kazini kwake. Anaendesha teksi. ”

Tangu rafiki yake afariki, Jatinder hajalala. Alisema kuwa kuna wanafunzi wachache wa kimataifa huko Truro, kwa hivyo wengi wanafahamiana.

Jatinder alisema: "Tunajisikia salama sana."

Alisema jamii ndogo ya Wahindi katika mji huwa hukaa kimya na kujiepusha na shida.

Jatinder aliongeza: “Sisi pia ni watu. Watu wa Brown pia wanajali. Tunatoa kila kitu kwa nchi hii. Kwa nini hii inatutokea? ”

Binamu yake Maninder Singh alisema:

“Alikuwa mzuri sana. Hatukufikiria kwamba hii inaweza kutokea. ”

Aliongea mara ya mwisho na Prabhjot wiki chache zilizopita.

Maninder ameongeza: "Hatujui nini kinaendelea… tunataka kujua ni nini sababu."

Sasa anaogopa kuwa uhalifu ulikuwa kuchochea chuki.

Alisema:

"Ndio tunafikiria kwa sababu alikuwa amevaa kilemba, sivyo?"

A GoFundMe ukurasa umewekwa ili kupeleka mwili wa Prabhjot nyumbani India na imeongeza zaidi ya $ 60,000.

Rafiki mwingine, Agampal Singh, alisema:

“Hakuna kilichoibiwa. Hata simu yake ilikuwa mfukoni. Hatuna wazo kwa nini hii ilitokea. ”

Alisema mtu huyo wa Canada-India hakuwa na maadui.

Agampal alielezea: “Alikuwa mtu asiye na hatia sana. Kamwe hakuwa na marafiki wabaya, hakuwahi kuvuta sigara, hakuwahi kunywa, hakugusa dawa za kulevya. Alikuwa na marafiki wachache tu hapa.

“Hakuongea na watu asiowajua. Nadhani inaweza kuwa uhalifu wa chuki. ”

Agampal alisema Prabhjot alikuwa amemaliza masomo yake na alikuwa akiomba makazi ya kudumu nchini Canada.

Aliendelea: "Halafu jambo hili linatokea, ambalo limeharibu kabisa familia yake na sisi pia."

Anaamini kwamba polisi italeta haki, na kuongeza:

“Tunakuja katika nchi hii kwa maisha mazuri ya baadaye. “Hatuko salama. Siwezi hata kulala. ”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."