Mwigizaji wa Pakistan Armeena Khan 'Slut Aibu' kwenye Twitter

Mwigizaji Armeena Khan amechukua mtandao wa Twitter kumtaja mnyanyasaji wa kimtandao baada ya kumtupia maneno mabaya na kumwita "mjinga".

armeena khan

"Watu kama hao wanapaswa kufichuliwa kwa kuwa tishio katika jamii."

Mwigizaji wa Pakistan aliyezaliwa Canada Armeena Khan, mwenye umri wa miaka 31, amemwita mfuasi wa Twitter ambaye alimnyanyasa Jumamosi, Septemba 8, 2018.

Armeena, ambaye alisoma na kuishi Manchester, anajulikana kuzungumza juu ya maswala ya kijamii, alimfunua mtu huyo wa Pakistani kwa maoni yake ya chuki juu yake kwa wafuasi wake.

Mtumiaji wa Twitter, 'Farhan', alimtupia unyanyasaji mbaya na usiokubalika kwake kwa lugha yake ya asili na Kiingereza na kumtaja kama "slut".

Wakati baadaye alifuta tweets zake, Armeena alishiriki picha za skrini za tweets zake hadharani zikimwita nje kwa matendo yake.

Ingawa kuna waigizaji wengi ambao wamepewa maoni mabaya kwenye mtandao, wengi wao huwa wanapuuza.

Armeena Khan sio mtu wa kuteseka kimya na badala yake ni mtu wa kuwaita wale wanaoweka maoni ya chuki.

Hii ni nyingine tu ambayo ameinua kwenye media yake ya kijamii.

Kwanza alishiriki machapisho yake, akiandika:

Alifuatilia ujumbe uliowaarifu wafuasi wake kwamba Farhan alifuta tweets zake.

Walakini, pia aliongeza kuwa alikuwa akifuatiliwa na ataripotiwa kwa viongozi kwa unyanyasaji wake wa kimtandao.

Ingawa tweets za mhalifu zilifutwa, Armeena alichukua picha ya skrini na kuzichapisha kufunua tabia yake.

Aliandika: "Watu kama hao wanapaswa kufichuliwa kwa kuwa tishio katika jamii."

"Ninawaomba Wote wajiepushe na lugha kama hii kwani haifai kwa Mpakistani."

"Sio jinsi wazazi wetu wanavyotulea."

mavazi ya khan armeena

Mwigizaji huyo aliwashukuru mashabiki wake kwa msaada wao wakati wa kufichua unyanyasaji wa mtandao na kuwajibu wale ambao hawatakii mambo ya Pakistan.

Ujumbe wa Armeena ulitoa mjadala kutoka kwa wafuasi wake juu ya jambo hilo.

Mtumiaji Shahaan Burke alipongeza uamuzi wa mwigizaji huyo kuonyesha hadharani maoni ya Farhan.

Alisema kuwa kutowaripoti waliohusika kunamaanisha kuwa wataendelea kuwanyanyasa wengine.

Mfuasi wa Twitter Faria Salman alionyesha njia ya kitaalam ambayo mwigizaji huyo alishughulikia hali hiyo.

Walakini, wengine walitaka kuona sehemu ya mazungumzo ya Armeena ambayo ilisababisha maoni mabaya.

Moiz Siddiqui alilaani maoni ya Farhan lakini pia alitaka kuona mazungumzo yake naye ambayo yalimfanya aibu mwigizaji huyo.

Mtumiaji wa Twitter M. Abdullah aliomba kwamba mwigizaji huyo achapishe mazungumzo kati yake na Farhan.

Armeena Khan baadaye alizungumzia suala pana la uonevu na kuwaambia wafuasi wake kamwe wasichukue uonevu kutoka kwa mtu yeyote.

Uonevu, haswa uonevu mkondoni ni wasiwasi unaokua kati ya watu kwani husababisha shida kubwa.

Katika tukio lingine la kusikitisha, mwanamitindo wa Pakistani Anam Tanoli alijiua mnamo Septemba 1, 2018, baada ya kufanyiwa unyanyasaji na uonevu mkondoni.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."

Picha kwa hisani ya Armeena Khan Instagram