Arjun Kapoor afunguka juu ya Kuchumbiana na Malaika Arora

Muigizaji Arjun Kapoor amefunguka juu ya uhusiano wake na Malaika Arora, akielezea ni nini kilimfanya azungumze juu ya hilo wazi.

Arjun Kapoor afunguka juu ya Kuchumbiana na Malaika Arora f

"Sitaki hadithi hiyo ifikishwe ambayo bado tunajificha"

Vyombo vya habari vya kijamii vimekuwa vikishangaa juu ya uhusiano wa Arjun Kapoor na Malaika Arora na wawili hao hawakuthibitisha rasmi.

Wameonekana wakihudhuria hafla pamoja na wameonekana nyumbani kwa kila mmoja.

Arjun sasa amejibu uvumi huo wa urafiki na kumaliza ikiwa walikuwa wakichumbiana au la. Amesema kuwa alijisikia raha kuifanya rasmi kwani alitendewa kwa heshima na vyombo vya habari.

Alun alipoulizwa ni nini kilimfanya ajitokeze wazi juu ya uhusiano wake na Malaika, Arjun alisema:

"Tumetoka kwa sababu tunahisi vyombo vya habari vimetupa hadhi.

"Kuna uelewa fulani ambao vyombo vya habari vimekuwa nao, wamekuwa wenye heshima, wema, waaminifu na wenye heshima juu yake. Ndiyo sababu nilijisikia raha. ”

Muigizaji huyo alielezea kuwa hana shida na paparazi kumpiga picha na Malaika kwani hataki kutoa maoni kwamba anaficha uhusiano wakati hayupo.

"Mahali papa wanahusika, tunawapa picha wakati wa kutembea na kutoka mahali. Ni kawaida. Kuna urahisi fulani.

“Hatufanyi chochote kibaya. Sitaki hadithi hiyo ifikishwe kwamba bado tunajificha wakati hatuko. Walielewa hilo. ”

Arjun Kapoor afunguka juu ya Kuchumbiana na Malaika Arora

Arjun aliendelea kusema kuwa sio kufikiria juu ya ndoa licha ya uvumi huo.

“Sijaolewa. Ninaelewa ni kwanini kuna ubashiri, 33 kwa watu wengi nchini India ni umri mkubwa wa kuoa, lakini sio kwangu. Bado nina muda. ”

Kabla ya kuchumbiana na Arjun, Malaika alikuwa ameolewa na Arbaaz Khan kwa miaka 18 kabla ya kutengana mnamo 2016.

Tangu wakati huo, Arjun na Malaika wamefurahia tarehe za chakula cha jioni, wakishirikiana na familia ya kila mmoja na kuhudhuria hafla pamoja.

Ilikuwa imeenea sana kuwa wenzi hao wataoa katika Aprili 2019.

Chanzo kilikuwa hata kilidai kwamba wenzi hao walitaka kuwa na harusi ya kibinafsi na hata alikuwa amewauliza marafiki wao wa karibu kufungua ratiba yao.

Chanzo kilisema:

"Arjun na Malaika wameziambia timu zao kujiweka huru kwa ajili ya harusi."

Wakati mazungumzo ya harusi yametupiliwa mbali na Arjun, ni uwezekano katika siku za usoni.

Mbele ya kazi, Malaika alikuwa ndani Pataakha katika wimbo 'Hello Hello'. Arjun Kapoor kwa sasa anafanya kazi kwa blockbuster ya kihistoria ya Ashutosh Gowariker Panipat.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."