Sandeep Reddy Vanga anamshambulia Adil Hussain 'Kabir Singh' Majuto

Sandeep Reddy Vanga alijibu hasi kwa Adil Hussain akitoa maoni kwamba alijuta kufanya filamu yake ya 'Kabir Singh'.

Sandeep Reddy Vanga anamshambulia Adil Hussain 'Kabir Singh' Majuto

"Uchoyo wako ni mkubwa kuliko shauku yako."

Sandeep Reddy Vanga alimjibu Adil Hussain baada ya marehemu kutoa maoni yake juu ya filamu yake Kabir Singh (2019).

Katika mahojiano, Adil alisema kuwa anajutia kusaini filamu ya Sandeep ambayo alimshirikisha Shahid Kapoor katika nafasi ya kwanza.

Adil Hussain alikiri: “Filamu pekee ambayo nimejuta ni kuigiza Kabir Singh.

"Nilikuwa katikati ya kitu na walitaka siku moja kutoka kwangu.

“Nilisema, ‘Hapana, hapana, siwezi’.

"Nilimwambia meneja wangu, 'Waombe pesa nyingi watakataa'.

“Lakini walikubali. Kwa hivyo nilienda na kuifanya na napenda eneo hilo. Tukio nililofanya ni tukio zuri.

"Kwa hiyo nilifikiri filamu pia itakuwa nzuri kisha nikaenda kutazama filamu na nikasema, 'Ninafanya nini hapa?'

“Hujui jinsi nilivyohisi. Niliona aibu sana.

“Nilienda na rafiki yangu mmoja. Sote wawili tukatoka nje. Siwezi hata kuuliza mke wangu kuona.

"Angekasirika sana ikiwa ataona kuwa nimefanya."

Adil Hussein aliongeza kwamba filamu ilitukuza vurugu:

"Nadhani filamu kama hii, inasherehekea kitu ambacho hakina faida kwa jamii.

"Inahalalisha unyanyasaji wa wanaume. Inahalalisha unyanyasaji dhidi ya mtu yeyote kwa jambo hilo, si lazima awe mwanamke.

"Na inaisherehekea, inaitukuza na haifai kutukuzwa."

Makubaliano ya Adil hayakuwa mazuri kwa Sandeep Reddy Vanga, ambaye alimzomea mwigizaji huyo kwa X.

Akishiriki mahojiano ya Adil, mtengenezaji wa filamu alisema: "'Imani' yako katika filamu 30 za sanaa haikupata umaarufu mkubwa kwako kama 'majuto' yako ya filamu moja ya BLOCKBUSTER.

“Najuta kukutupa nikijua kuwa uchoyo wako ni mkubwa kuliko mapenzi yako.

"Sasa nitakuokoa kutoka kwa aibu kwa kubadilisha uso wako na msaada wa AI. Sasa tabasamu ipasavyo.”

Watumiaji walikuwa wepesi kumkosoa Sandeep kwa majibu yake ya kujihami.

Mmoja alijibu: “Je! Unawazimu? Kwa nini huwezi kushughulikia ukosoaji?”

Mwingine akaongeza: “Vanga bro, ukue na uanze kukosolewa kwa njia nzuri. Hakuna adui yako. Tulia.”

Wa tatu aliandika: “Bwana, kwa nini huwezi kushughulikia shutuma? Sio kila mtu anapenda kazi ya kila mtu.

“Kuna wanaochukia Sholay na DDLJ pia. Hivyo Kabir Singh na Wanyama pia anaweza kuwa nayo.”

Mtengenezaji filamu huyo alikabiliwa na hisia kali za filamu yake mpya Wanyama (2023) vile vile.

Ijapokuwa iliibuka kama msanii maarufu, filamu hiyo iliitwa kwa chuki yake ya wazi na madai ya sumu ya kiume.

Watu mashuhuri kama vile Kiran Rao na Javed Akhtar alitoa maoni ambayo yalichukua sura hizi.

Wakati huo huo, Adil Hussain alicheza mkuu wa chuo cha matibabu Kabir Singh.

Mara ya mwisho alionekana kwenye filamu ya Kimalayalam Otta (2023).



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri Taimur anaonekana kama nani zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...