Wanaume 8 wa India waliokamatwa kwa kumpiga Mtu aliyekosea kama Mtoaji wa Mtoto

Wanaume wanane wa India wamekamatwa kwa kumpiga mtu. Walimshambulia mtu huyo baada ya kuamini kimakosa kwamba alikuwa mnyanyuaji wa watoto.

Wanaume 8 wa India waliokamatwa kwa kumpiga Mtu aliyekosea kama Mtoaji wa Mtoto f

"Tuliwatambua washtakiwa walioonekana kwenye video hiyo na tukawakamata."

Wanaume wanane wa India kutoka Meerut wamekamatwa kwa kumpiga mtu ambaye walidhani kimakosa alikuwa mnyanyuaji wa watoto. Polisi walielezea kuwa mtu huyo alishambuliwa Jumapili, Agosti 25, 2019.

Mhasiriwa alitambuliwa kama Azad, ambaye alikuwa na umri wa miaka 20 na mkazi wa Bhiwani huko Haryana.

Alikuwa katika mji wa Shahjahanpur akiuza mimea wakati kikundi cha watu kilimshuku kimakosa kuwa ni mnyanyuaji wa watoto na kumpiga.

Kulingana na maafisa, shambulio hilo lilitokea baada ya wenyeji kugundua kwamba Azad anaonekana kama mmoja wa watu wanaoshukiwa kuwa wainzaji wa watoto katika eneo hilo.

Tukio hilo lilifanywa na video iliingia mkondoni. Maafisa wa polisi waligundua video hiyo na kubaini washambuliaji wanane.

Msimamizi Akhilesh Narayan Singh alisema: "Video ya tukio hilo ilienea sana kwenye majukwaa ya media ya kijamii.

"Tuligundua washtakiwa walioonekana kwenye video na tukawakamata."

Azad pia alisajili malalamiko ya polisi dhidi ya wanaume hao wa India. Wanaume hao wametambuliwa kama Nazim, Nadeem, Pawan, Shahzad, Imran, Anas, Avneesh na Mustaji.

Wanaume hao, ambao walionekana wakiomba rehema muda mfupi baada ya kukamatwa, wote ni wakaazi wa Shahjahanpur.

Baada ya wanaume hao wanane kushikiliwa, polisi wa Meerut waliomba watu wasichukue mambo mikononi mwao.

Pia waliwaambia raia wasichukue hatua kulingana na uvumi ambao umeenezwa kwenye WhatsApp.

Katika kujaribu kukomesha uvumi, Meerut SSP Ajay Sahni sasa ameamuru MOTO kusajiliwa dhidi ya wale wanaoeneza uvumi na mashtaka ya uwongo.

Hii sio mara ya kwanza kwa kundi la watu nchini India kuchukua hatua.

Huko Madya Pradesh, wanaume watatu walikamatwa kwa kumpiga mwanamume baada ya kumshutumu kwa wizi na kwamba alikuwa ameingia tu kijijini kukutana na wanawake wengine.

Maafisa walifika katika eneo la tukio kupata Bunty Singh Rajput kufunikwa na damu. Baada ya kupona, aliwaambia maafisa kile kilichotokea.

Inspekta wa Polisi Ram Gopal Verma alisema:

"Mhasiriwa alisema kwamba alikuwa akinywa chai kwenye duka wakati wanaume watatu walimwomba aje nao.

"Halafu walimshtaki kwa kuja katika eneo hilo kwa nia ya kukutana na wanawake wengine, mwathiriwa alikataa mashtaka yao lakini hawakujali na wakaanza kumpiga."

Tukio hilo lilipigwa picha na ilionyesha Bwana Rajput akiingia na kutoka kwa fahamu wakati kikundi kilisimama karibu naye.

Inspekta Verma alielezea kuwa walifanikiwa kuwakamata washukiwa watatu.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wimbo upi unaopenda Diljit Dosanjh kutoka kwenye sinema zake?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...