Mke kupata Pauni milioni 60 baada ya Kuachana na Mume tajiri wa Kihindi

Mwanamke mwenye umri wa miaka 38 yuko tayari kuondoka na pauni milioni 60 kufuatia kuvunjika kwa ndoa yake na mumewe tajiri wa India.

Mke kupata Pauni 60m baada ya Kuachana na Mume tajiri wa Kihindi f

Mbuni wa mambo ya ndani alikuwa akitafuta pauni milioni 100

Mnamo Mei 12, 2020, jaji wa Mahakama Kuu aliamua kwamba mwanamke anastahili pauni milioni 60 baada ya kuvunjika kwa ndoa yake na mumewe tajiri wa India.

Simrin Choudhrie na bosi wake wa kampuni ya usawa wa mamilionea wengi Bhanu Choudhrie walikuwa wamepigania mamia ya mamilioni ya pauni katika kusikilizwa katika Idara ya Familia ya Mahakama Kuu huko London.

Bwana Justice Cohen alizingatia mzozo huo katika vikao vya faragha, ambapo waandishi wa habari walipigwa marufuku kutoa maelezo mengi.

Kesi hiyo iliwahusisha baadhi ya mawakili wakuu wa talaka nchini Uingereza.

Bi Choudhrie, mwenye umri wa miaka 38, aliwakilishwa na wakili wa talaka mkuu Fiona Shackleton, anayejulikana pia kama 'Steel Magnolia'.

Baroness Shackleton aliongoza timu iliyojumuisha mawakili Stewart Leech QC, Daniel Bentham na Amy Kisser.

Mbuni wa mambo ya ndani alikuwa akitafuta pauni milioni 100 kutoka kwa mumewe, hata hivyo, hii ilipunguzwa kwa 40% katika uamuzi wa Bw Cohen.

Mke kupata Pauni milioni 60 baada ya Kuachana na Mume tajiri wa India - wanandoa

Bwana Choudhrie, mwenye umri wa miaka 41, ndiye mwanzilishi wa kampuni ya usawa wa kibinafsi ya kimataifa ya Westminster ya C&C Alpha Group na anatoka kwa moja ya familia tajiri zaidi nchini India, ambayo ina jumla ya pauni bilioni 1.6.

Aliwakilishwa na wakili Ayesha Vardag, ambaye anajulikana kwa ushindi wake wa Korti Kuu ya 2010 ambayo iliimarisha hadhi ya makubaliano ya kabla ya ndoa katika sheria ya Kiingereza.

Timu yake ya mawakili ni pamoja na Richard Todd QC, Nicholas Yates QC na Ben Wooldridge.

Bwana Choudhrie ni mtoto wa Sudhir Choudhrie, ambaye ametoa zaidi ya pauni milioni 1.5 kwa Lib Dems tangu 2004.

Mume tajiri huyo wa India hapo awali alikuwa amemshtaki mkewe wa wakati huo kwa jaribio la kumzuia kufichua habari ya "mazungumzo ya mto" baada ya kuulizwa juu ya uchunguzi wa ufisadi wa Rolls-Royce.

Bwana Choudhrie na baba yake walikamatwa na kuhojiwa na Ofisi ya Ulaghai Kubwa (SFO) mnamo 2014 kama sehemu ya uchunguzi wa madai ya hongo.

Wanaume wote wawili waliachiliwa baadaye na hakuna hatua zaidi iliyochukuliwa.

Waandishi wa habari walikuwa wameruhusiwa kuhudhuria vikao vya talaka lakini vizuizi vikali viliwekwa kwa kile kinachoweza kufunuliwa. Wawili hao wangeweza kutajwa na ukubwa wa takriban mkupuo wa Bibi Choudhrie uliripotiwa.

Mke kupata Pauni milioni 60 baada ya Kuachana na Mume tajiri wa India - tv

Bi Choudhrie alionekana kwenye Channel 4's Milionea wa Siri katika 2011.

Alijifanya kama mjamzito asiye na pesa ambaye baadaye alitoa pauni 100,000 kwa kituo cha watu walio katika mazingira magumu huko Sheffield.

Wanandoa hao waliishi katika nyumba ya ghorofa ya milioni 20, yenye ghorofa sita huko Belgravia, London ya Kati.

Mnamo 2015, waliongeza kwa kuongeza chumba cha chini cha ghorofa mbili pamoja na sinema, bwawa na spa tata, ambayo yote inaweza kupatikana kwa kuinua.

Majirani walilalamika, wakisema kwamba mipango hiyo ilikuwa "ya kutisha" na kwamba kazi ya ujenzi itasababisha malori kuendesha na kupanda barabarani.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, chama cha Conservative kinachukia Uislamu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...