Je! Ni mwigizaji gani asiye na shati ambaye Deepika alimchagua Ranveer Singh?

Deepika Padukone alifunua ambaye anafikiria anaonekana hana shati kutoka kwa Ranveer Singh, John Abraham, Salman Khan na Hrithik Roshan.

Je! Ni nyota gani isiyo na shati ambayo Deepika alichukua juu ya Ranveer? f

Wakati huo, Deepika alikuwa akichumbiana na muigizaji Ranveer Singh

Mwigizaji wa Sauti Deepika Padukone aliulizwa ni mwigizaji gani aliyeonekana shati bora na Karan Johar na cha kushangaza hakumchagua mumewe Ranveer Singh ambaye alikuwa akichumbiana naye wakati huo.

Deepika alijitokeza kwenye kipindi cha Koffee na Karan wakati wa msimu wa nne wa onyesho na kushiriki katika 'Haraka Moto Mzunguko'.

Kwenye sehemu hii ya onyesho, mwenyeji Karan anauliza wageni wake maswali ya nasibu ambayo lazima wajibu papo hapo.

Katika kisa hiki, wote wawili Deepika na Priyanka walipamba onyesho maarufu la mazungumzo.

Wakati wa "Mzunguko Mzito wa Moto", Karan Johar alimuuliza Deepika ambaye alionekana hana shati bora, Ranveer Singh, John Abraham, Salman Khan or Hrithik Roshan.

Wakati huo, Deepika alikuwa akichumbiana na mwigizaji Ranveer Singh ambaye sasa ameolewa naye.

Kushangaza, mwigizaji huyo alichukua "Salman Khan" juu ya mpenzi wake wa wakati huo Ranveer Singh.

Licha ya kutofikiria Ranveer Singh alionekana kuwa hana shati bora, wenzi hao walifunga ndoa mnamo 14 na 15 Novemba 2018 nchini Italia.

Wanandoa hao pia walishiriki mapokezi ya kupindukia huko Bengaluru na Mumbai na ni nani ambaye anahudhuria Sauti.

Wakati huo huo, mwigizaji huyo alionekana mara ya mwisho kwenye skrini kubwa huko Meghna Gulzar Chapaak (2020) mkabala na Vikrant Massey.

Deepika ataonekana baadaye katika Kabir Khan 83 (2020). Filamu hiyo pia inamuigiza mumewe Ranveer Singh katika jukumu la kuongoza.

Deepika ataonekana akicheza nafasi ya mke wa Ranveer Singh kwenye skrini.

Kulingana na mahojiano na BollywoodLife, mkurugenzi Kabir Khan alizungumza juu ya jinsi Deepika alivyoingia. Alisema:

"Nadhani historia, ukweli kwamba baba yake, Prakash Padukone alikuwa supastaa wa michezo, ambayo ilimshawishi sana.

"Sio kwa sababu Deepika alikuwa amekubali kufanya filamu hiyo ndio niliandika jukumu hilo."

“Deepika alipenda kuigiza na ndio maana alikubali kufanya filamu. Hatujawahi kuikusudia hivyo [Deepika akiwa sehemu ya filamu], na kama vile Deepika alisema, kuna jukumu fulani la msaada ambalo familia hucheza na nilitaka kunasa hiyo.

“Ndiyo sababu niliandika mhusika wa Romi na nilipomhadithia Deepika, nilijua ni jukumu dogo.

"Kwa hivyo, nilimwambia Deepika, 'Sikiza tu filamu. Ukipenda, utakuja kwenye bodi, ikiwa sio, hautakuja. '

"Alisikia filamu hiyo na alijua inahusu timu na wavulana na Kapil. Lakini alipenda tu maandishi na kwa hivyo, alikuja kwenye bodi. "

83 inatarajiwa kutolewa mnamo Desemba 2020.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unafikiri 'Unatoka wapi?' ni swali la kibaguzi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...