Mwanaume Mhindi wa Marekani huajiri Mwanamke Kumpiga Kofi ikiwa alitembelea Facebook

Mfanyabiashara Mhindi wa Marekani aliajiri mwanamke kumpiga kofi kila alipoingia kwenye Facebook. Hadithi yake ya kipekee ilienea.

Mwanaume Mhindi wa Marekani huajiri Mwanamke Kumpiga Kofi ikiwa alitembelea Facebook f

"muda wangu mwingi unatumika bila tija."

Hadithi ya mfanyabiashara Mhindi wa Marekani imeenea kwa kasi alipomkodisha mwanamke kutoka Craigslist ili kumpiga kofi kila alipofungua Facebook.

Maneesh Sethi ndiye mwanzilishi wa Pavlok, chapa ya vifaa vinavyoweza kuvaliwa.

Mnamo 2012, aliajiri mwanamke anayeitwa Kara, akimlipa $8 kwa saa.

Alichopaswa kufanya ni kukaa karibu na Maneesh na kufuatilia skrini ya kompyuta yake alipokuwa akifanya kazi. Ikiwa alienda kwenye Facebook, alilazimika kumpiga kofi.

Tangazo la kipekee la kazi la Maneesh liliorodheshwa hapo awali mnamo 2012, lakini limekuwa maarufu mnamo 2021 shukrani kwa Elon Musk.

Mkurugenzi Mtendaji wa Tesla alijibu hadithi hiyo na emojis mbili za moto.

Kisha Maneesh akajibu: “Mimi ndiye mvulana katika picha hii.

Je, Elon Musk ananipa emoji mbili za juu zaidi nitakazowahi kufikia?

"Je, huyu ni Icarus wangu anayeruka karibu sana na wakati wa jua?

"Je, hiyo ilidokezwa na alama za moto zilizowekwa na Elon? Muda utasema.”

Maneesh alieleza kuwa aliunda tangazo la kazi kwa nia ya kuboresha tija yake.

Alisema: "Baada ya kufanya kazi peke yangu, kwenye kompyuta yangu, niligundua kuwa wakati wangu mwingi unatumiwa bila matokeo."

Mjasiriamali alipima tija yake kwa kutumia programu inayotumika nyuma ya kompyuta yake na kupima muda anaotumia kwenye kila tovuti.

"Inakuwezesha kuona ni muda gani hasa uliotumia kwa bidii katika kazi kwenye lahajedwali yako ya Excel - na ni muda gani hasa uliopoteza kutazama vipindi.

"Hakuna kinachonifanya nifedheheke zaidi ya kuona muda wa saa ninazotumia kupotea kwenye mazungumzo ya Reddit na Facebook."

Kisha akaamua kwamba alihitaji “mtu wa kumfanya afanye kazi” na kumzuia asiahirishe.

Katika tangazo la kazi, aliandika:

"Ninapopoteza muda, itabidi unifokee au ikibidi unipige makofi."

Baada ya kumwajiri Kara, aligundua kuwa tija yake ilikuwa imepanda sana. Alimsifu Kara kwa kumpiga kofi kila alipoingia kwenye Facebook.

Alifichua: "Uzalishaji wangu wa wastani unakaribia 35-40% kwa siku nyingi.

"Wakati Kara aliketi karibu nami, tija yangu ilipanda hadi 98%.

Maneesh pia alidai kuwa alipata njia mbadala ya kuajiri mtu ili 'kuongeza' tija.

Aliandika kwenye Twitter: "Na ikiwa mtu yeyote ataona hii, nilianzisha kampuni ya vifaa vinavyoweza kuvaliwa ili kubadilisha tabia kulingana na jaribio hili.

"Pavlok. Kifaa kinachoweza kuvaliwa ambacho hutoa zap ya umeme na hisia chanya ili kuthawabisha tabia nzuri na kuacha tabia mbaya.

Tazama Klipu

video
cheza-mviringo-kujaza


Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unadhani Shuja Asad anafanana na Salman Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...