Mfanyikazi wa Kuchukua kifungo jela kwa Kubaka Mteja wa Vijana walio chini ya umri wa miaka miwili

Mwanamume kutoka Oldham amefungwa jela kwa kumbaka msichana aliye chini ya umri mdogo mara mbili tofauti wakati alikuwa akifanya kazi kwenye kuchukua.

Mfanyikazi wa Kuchukua Akafungwa Jela kwa Mteja wa Kubaka Chini ya Umri Mara mbili f

Alisema "alichukua hatia yake"

Hawaiz Rashid, mwenye umri wa miaka 41, wa Oldham, mfanyikazi wa zamani wa kuchukua, alifungwa jela kwa miaka tisa baada ya kumbaka mteja aliye chini ya umri wake mara mbili tofauti.

Korti ya Crown Crown ilisikia kwamba alikutana na mwathiriwa wake wakati akifanya kazi Ashton Balti House, huko Ashton-Under-Lyne, kati ya 2008 na 2010.

Msichana alikuwa na umri wa miaka 13 au 14 wakati huo.

Rashid, ambaye pia hujulikana kama Waqas, alikuwa akiongea na msichana huyo wakati anakuja kuchukua marafiki.

Hatimaye akapata namba yake ya simu.

Kulingana na mwathiriwa, mazungumzo ya urafiki yakageuka "ya kushangaza" na Rashid akamwuliza kukutana naye na kwenda hoteli.

Msichana alikubali na akasema kwamba "alibembelezwa" na umakini kutoka kwa mtu mzee.

Walakini, hakutarajia kitu chochote cha ngono kitatokea.

Walipofika katika hoteli hiyo, Rashid alimwambia msichana huyo kuweka kichwa chini na kutembea haraka. Hii ilimfanya ashuku kuwa kuna kitu kibaya.

Mara tu ndani ya chumba, Rashid alimsaidia msichana huyo kuvua nguo na kisha kumpanda.

Licha ya kumsukuma na kusema mara kwa mara "hapana", kisha Rashid alimbaka.

Wiki chache baadaye, msichana huyo alikuwa nyumbani kwake. Rashid alimwambia kwamba angeweza kuja baada ya kuhama kwake.

Licha ya msichana kutoa udhuru, Rashid alijitokeza hata hivyo, kati ya saa 1 asubuhi na 1:30 asubuhi.

Alimpeleka bafuni na kumbaka kwa mara ya pili.

Baada ya kuwaambia marafiki, mwathiriwa aliwaambia polisi mnamo Mei 2018.

Kufuatia kukamatwa kwake, Rashid alikiri kumjua mwathiriwa lakini alikataa ama tukio lililotokea.

Rashid alipatikana na hatia ya makosa mawili ya ubakaji kufuatia kesi.

Mwendesha mashtaka Paul Treble alisoma taarifa kutoka kwa mwathiriwa. Alisema kuwa alikuwa na ndoto mbaya za mara kwa mara juu ya Rashid.

Alisema "alichukua hatia yake" na kwamba shida hiyo ilimfanya "kuwa na wasiwasi, huzuni na hofu".

Mhasiriwa huyo aliongeza: "Natumai kuwa ndoto zangu za kutisha zitapungua siku moja na ninatumahi kuwa atakubali kile alichofanya.

"Ninaweza kwenda miezi bila kufikiria lakini siku moja nitakuwa nikilia moyo wangu ndani ya mto wangu ili watoto wangu wasisikie. Wao ndio wananipitisha.

"Natumai siku moja atajua na kuelewa maumivu anayosababishwa nayo."

Michael Blakey, akitetea, alisema:

"Aina ya kosa ambalo ni wazi litakuwa na athari mbaya kwake wakati yuko gerezani."

Jaji Tom Gilbart alimwambia mfanyikazi wa zamani wa kuchukua: "Haya yalikuwa makosa ya kuchukiza.

“Ulimdhihaki msichana mdogo ambaye alibembelezwa na umakini kutoka kwa mwanamume mzee.

"Kile ulichofanya kimekuwa na athari ya kudumu na isiyofurahi sana kwake."

Rashid alikuwa jela kwa miaka tisa. Pia aliamriwa kutia saini sajili ya wahalifu wa kijinsia maisha na amri ya miaka 10 ya kuzuia madhara ya kijinsia iliwekwa kwake.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unanunua nguo mara ngapi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...