Taapsee Pannu anasema kwanza ilikuja kwa sababu ya 'Preity Zinta vibe'

Wakati wa mahojiano, Taapsee Pannu alidai kwamba mara yake ya kwanza ya Sauti ilimjia kwa sababu ya kuwa na 'Preity Zinta vibe'.

Taapsee Pannu anasema kwanza ilikuja kwa sababu ya 'Preity Zinta vibe' f

"Ningeshindwa vibaya."

Taapsee Pannu amebaini kuwa alijifunga kwa mara yake ya kwanza ya Sauti kwa sababu ya kuwa na 'Preity Zinta vibe'.

Katika mahojiano na Vogue, Taapsee alisema kuwa ofa za filamu zilimjia baada ya kuhitimu mnamo 2009.

Hivi karibuni alifanya maonyesho yake ya kwanza katika filamu ya Telugu Jhumandi Naadam mnamo 2010, hata hivyo, hakufanya uwanjani wake wa Sauti hadi 2013.

Mkurugenzi David Dhawan alimsaini kwa Chashme Baddoor bila ukaguzi.

Taapsee alifunua kwamba alikuwa anajulikana kama msichana na "Preity Zinta vibe" wakati huo, akisema hiyo ilichangia mapumziko yake ya Sauti.

Alikumbuka: "Namshukuru Mungu sikujaribiwa. Sijajifunza ufundi rasmi, mafunzo yangu yote yamewekwa. Ningeshindwa vibaya.

"Nilijulikana kama msichana ambaye ana 'Preity Zinta vibe', ndiyo sababu hata nikapata mapumziko ya Sauti."

Taapsee ameongeza: "Ikiwa ningelazimika kupigania majukumu, nisingedumu katika uwanja huu kwa muda mrefu."

Tangu mwanzo wake wa Sauti, Taapsee amecheza majukumu anuwai lakini mapumziko yake makubwa yakaingia pink, ambapo alicheza mwathirika wa unyanyasaji.

Taapsee pia amecheza mwanasayansi wa ISRO katika Misheni Mangal.

In thapadi, Taapsee alicheza mama wa nyumbani ambaye anawasilisha talaka wakati mumewe amempiga makofi.

Juu ya majukumu anuwai, Taapsee alisema:

"Watu sasa wanatarajia kazi yangu kuwa ya kufurahisha na inayostahili wakati wao, kwa hivyo siwezi kufanya filamu nne kwa mwaka na kuangalia na kusikika sawa kwa wote.

“Kuwa mwigizaji wa kike siwezi kumudu kufanya filamu moja tu kwa mwaka. Natamani ningekuwa na anasa hiyo.

"Lakini siwezi kuyapindua maisha yangu kwa jukumu."

Badala yake, Taapsee Pannu anapiga filamu moja kwa siku katika siku 45.

Kama mwigizaji wa njia, anajiingiza kwa mhusika anayecheza.

“Nilivumilia haraka, kwa hivyo majukumu mapya na maeneo mapya husaidia. Umaarufu sio muhimu. Mimi ni Leo, baada ya yote. ”

“Mimi ndiye msichana wa kisasa. Majukumu yangu yanawakilisha hiyo. Watu wanapaswa kuelewana na tabia yangu. ”

Anasema yeye ni mgeni wa Sauti lakini anajivunia kuwa mmoja, na kuongeza:

"Maoni ni bora kutoka hapa."

Mbali na filamu, Taapsee Pannu anajulikana kwa kuzungumza juu ya maswala ya kijamii au kisiasa. Kama matokeo, yeye hukabiliwa na kukanyaga.

Juu ya jinsi anavyoshughulikia uzembe huo, Taapsee alisema:

"Niligundua kuwa ningekanyagwa hata nikisema hali ya hewa ni nzuri."

Hapo zamani, Taapsee angekasirika kwa hasira kwa trolls lakini sasa ameizoea na kuipuuza.

“Sasa naifurahia. Nina wasiwasi wakati sijakanyagwa. Ninashangaa, siko muhimu tena? ”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiria nini, India inapaswa kubadilishwa jina na kuwa Bharat

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...