Nyota hutoka kwa Msaada wa 'Wanawake' Anurag Kashyap

Watu mashuhuri wameelezea kumuunga mkono msanii wa filamu Anurag Kashyap ambaye ameshtumiwa kwa unyanyasaji wa kijinsia na Payal Ghosh.

Nyota hutoka kwa Msaada wa 'Mwanamke' Anurag Kashyap f

"Nafuu kabisa nimeona mpaka sasa."

Nyota wa India wameelezea kumuunga mkono msanii wa filamu Anurag Kashyap baada ya kushtakiwa kwa unyanyasaji wa kijinsia na mwigizaji Payal Ghosh.

Payal alishiriki video ambayo alitoa maelezo ya kina ya tukio hilo linalodaiwa. Alimshtumu Anurag Kashyap kwa kujiweka wazi na kujilazimisha kwake.

Mhariri wa filamu wa India na mke wa zamani wa Anurag, Aarti Bajaj walichukua Instagram kuelezea msaada wake. Aliandika:

“Mke wa kwanza hapa .. Wewe ni mwamba wa mwamba @ anuragkashyap10. Endelea kuwawezesha wanawake kama unavyofanya na mahali salama zaidi unapojitengenezea wote.

“Naona ni mkono wa kwanza na binti yetu. Hakuna uadilifu uliobaki na ulimwengu umejaa waliopotea na hakuna akili inayoweka damu ya mtu yeyote ambaye ana sauti.

"Ikiwa kila mtu atatumia nguvu anazotumia kuchukia wengine kwa kujenga dunia hii itakuwa mahali pazuri."

Aliongezea zaidi:

"Kukwama kwa bei rahisi nimeona mpaka sasa. Kwanza ilinikasirisha kisha nikacheka sana kwani haiwezi kuja kutengenezwa zaidi basi hii.

"Samahani kwamba lazima upitie hii. Hiyo ndio kiwango chao. Unakaa juu na unaendelea kutumia sauti yako. Tunakupenda."

https://www.instagram.com/p/CFWgPa9JFZ2/?utm_source=ig_embed

Mwigizaji Taapsee Pannu pia alichukua Instagram kuonyesha msaada kwa mtengenezaji wa filamu. Akimtaja Anurag Kashyap kama "mwanamke mkubwa zaidi", Taapsee aliandika:

"Kwako wewe, rafiki yangu, ndiye mwanamke anayependa sana wanawake."

"Tukutane kwenye seti hivi karibuni ya kipande kingine cha sanaa ambacho kinaonyesha jinsi wanawake wana nguvu na muhimu katika ulimwengu unaounda."

https://www.instagram.com/p/CFWLKlFpP5C/?utm_source=ig_embed

Mwigizaji Mahie Gill aliitwa na Malipo Ghosh kama mmoja wa waigizaji ambao Anurag ameshirikiana vibaya kingono.

Akijibu jina lake kuburuzwa katika jambo hili, Mahie Gill aliiambia Times ya India:

"Sitaki kabisa kuingia katika tabia hii, tayari kuna uzembe mwingi unaotokea karibu nasi. Ni rahisi sana kuchukua majina kwa sababu tu alituzindua.

"Ninachotaka kusema ni kwamba nimemjua Anurag kwa muda mrefu sasa. Labda hatuwasiliana lakini nina hakika Anurag kamwe hawezi kusema hivi kuhusu yeyote wa waigizaji wake.

"Hii ni taarifa yangu na sitaki kuzungumza zaidi juu ya hili."

The mtengenezaji wa filamu amekanusha mashtaka dhidi yake kuwa "hayana msingi."



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unaangaliaje sinema za Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...