Ranvir anamwita Anurag Kashyap anayemkasirisha 'Bollywood Flunkies'

Ranvir Shorey amelenga watengenezaji wa filamu kwa kugeuza kuwa "flunkies za kawaida za Sauti." Hii ilisababisha ugomvi mkondoni kati ya muigizaji na Anurag Kashyap.

Ranvir anamwita Anurag f

"Kwa nini usikiri kwamba wewe ni mjinga"

Muigizaji Ranvir Shorey amewaita "wasimamizi wa filamu wa kujitegemea" ambao wamegeuka kuwa "nyimbo maarufu za Sauti" na inaonekana kuwa mtengenezaji wa sinema Anurag Kashyap aliachwa akikasirika.

Hivi karibuni, taarifa za Kangana Ranaut juu ya waigizaji wa filamu na watengenezaji wa sinema zimesababisha mjadala mwingine katika tasnia ya filamu.

Kwa kweli, taarifa zake zimewaacha watu wengi wakigawanyika.

Jumatatu, Julai 20, 2020, Ranvir alikwenda kwa Twitter kuelezea kufadhaika kwake kwa watengenezaji wa filamu. Aliandika:

"Wanajeshi wengi-wa-sinema-huru wamegeuza tawala-za-filamu-sasa.

"Hawa ni watu wale wale ambao walikuwa wakisema 24/7 juu ya" mfumo "kwa uangalifu kabla ya kupewa kuingia kwenye milango ya lulu ya Sauti kuu. #Nafiki sana? ”

Walakini, inaonekana Anurag Kashyap alikasirika. Akimhoji Ranvir, aliandika:

“Unamaanisha kweli @RanvirShorey. Ukifanya hivyo tafadhali fafanua. Tafadhali sema haswa unamaanisha nini na nani mjinga? ”

Akijibu tweet ya Anurag, Ranvir alisema:

“Daima nasema ninachomaanisha, @ anuragkashyap72, unajua hilo. Na sidhani kile nilichosema hakina ufafanuzi wowote.

"Inaelezea kila kitu kama kuchukua majina, hiyo iko chini yangu. Sijaribu kupiga tope, lakini ni kuwakumbusha tu watu walikotokea. ”

Kwa hili, Anurag alijibu:

“Basi wacha tuzungumze. Hapa. Unafikiri mimi ni mjinga wa nani? Usichanganye maumivu ya zamani na mjadala huu.

"Nitasema kila kitu hapa .. marekebisho yanahitajika katika tasnia hii kama kila tasnia. Ninafanya kazi peke yangu .. bolo. ”

Aliendelea kusema:

"Na hakuna mtu anayefanya kazi na watu wa nje zaidi yangu .. na ninaweza kuona ni nini kibaya na haya yote yanayoendelea na ninauona mchezo.

“Kuchezwa na watu kutumiwa. Niniamini sijachunguzwa na kile ulichosema, hakuna mtu anayeweza kunitia ndani ya miaka 27 .. na nimetulia kabisa. ”

Anurag aliongeza zaidi:

"Na nitasema hivi wazi - nazungumza hapa na wewe kwa sababu sitakuruhusu wewe au mtu yeyote kuvuruga au kubadilisha hadithi ya jinsi tasnia inavyotumiwa.

"Sitakuruhusu kubadilisha au kujenga maoni juu yangu na kumfanya mtu yeyote aamini vinginevyo."

Kwa kujibu, Ranvir alisema:

“Sikukutaja, kwa nini usikiri kwamba wewe ni mjinga wa nani, ikiwa umechunguzwa sana na kile nilichosema.

"Na sielewi unamaanisha nini kwa" uchungu wa upuuzi wangu wa zamani ". Usijaribu kuwa mdogo wangu. Ninawahakikishia, ninafanya kazi peke yangu kuliko wewe! ”

Aliongeza:

"Nadhani unafanya makosa kubeba vazi la 'kiongozi wa filamu huru' peke yako.

Wacha nikukumbushe, sinema huru imekuwa na daima itakuwa zaidi yako.

“Kwa hivyo uwe wewe, na wacha wengine wawe wao wenyewe. Usiwadharau wengine wanapolia. ”

Walakini, Anurag, ambaye alikuwa na hakika kuwa Ranvir alikuwa akimtaja, alisema kwa kejeli:

“Ah kwa hivyo haukuwa ukinizungumzia? Hiyo ni ya ajabu. Kosa langu kabisa kuwa nilikusoma vibaya.

"Maana yake majibu yangu hayakuwa ya lazima kabisa na hayakuwa na sababu. Baridi. Kuja kudharau - ni nani niliyemdharau? Hasa ??

"Nashukuru hakuna kwamba mtu ameelekezwa kwangu hakika?"

Kushiriki picha ya skrini ya tweet ya Anurag, Ranvir alifafanua:

"Je! Unadharau watu wangapi wakati unasema" wanapotosha au wanabadilisha hadithi? "

"Wewe ni nani kudhibiti hadithi? Kila mtu ana haki ya kuzungumza juu ya maumivu yao, kama wewe!

"Na ndio, majibu yako kwangu hayakuwa ya lazima siko hapa kufanya tamasha."

Anurag aliendelea kusema: "Sawa. Ninanunua hiyo. Unaona kuzuka kwa Kangana kama maumivu yake. Faini. Nitakubali kutokubali. ”

Tena, akifafanua msimamo wake Ranvir alisema: “Tena, sikuwa nikitaja majina yoyote, wewe ni. Ni nani wa kusema ni nani aliye na uchungu wa kweli na ni nani anayetafuta umakini?

“Natetea tu haki ya kila mtu kusema ukweli wake. Kama wewe tu. Unaweza kukubali au kutokubali. ”

Wakati huo huo, Anurag Kashyap iliitwa "kibaraka wa Sauti" na mtumiaji wa Twitter.

Msanii huyo wa filamu alijibu akisema amemsaidia mkurugenzi wa filamu ya Kangana, Tanu Weds Manu (2011). Aliandika:

“Sipati mkate wangu kutoka kwa Bollywood. Hakuna Dharma, Excel au YRF au studio yoyote ya kutayarisha filamu yangu.

“Lazima nijenge kampuni mpya mwenyewe na naifanya iwe mwenyewe. Malkia (2013) ilitengenezwa wakati Kangana hakuwa na kazi.

"Lini Tanu Weds Manu (2011) ilikuwa imekwama, nilikuwa nimemsaidia Aanand L Rai katika mkutano na wazalishaji wakati huo. Unaweza kuuliza. Ninachukua majina na nitasema ukweli. ”

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni console gani ya michezo ya kubahatisha ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...