Ranbir Kapoor hupata Kutumia Ujumbe wa Kupiga Sauti Kutia Kura na Unapendelea Kuchumbiana!

Nyota wa sauti Ranbir Kapoor ameondoa vizuizi vyake baada ya mafanikio ya Ae Dil Hai Mushkil. Kwa kweli yeye sio mjinga na anaingilia tena.

Ranbir Kapoor hupata Kutumia Ujumbe wa Kupiga Sauti Kutia Kura na Unapendelea Kuchumbiana!

"Kutuma ujumbe mfupi ni wa kuchosha, huwa mbaya na mhitaji."

Upande ambao haujaonekana wa watu mashuhuri wa Sauti wanajitokeza kwenye onyesho moja linaloitwa #NoFilterNeha tangu ilizinduliwa. Sasa, ilikuwa zamu ya Ranbir Kapoor.

Shujaa wa Ae Dil Hai Mushkil ametoa ungamo wakati wa mahojiano yake ya hivi karibuni na mwenyeji wa podcast, mrembo, Moh Maya Pesa mwigizaji, Neha Dhupia.

Mwigizaji mwingine mwenye haya na aliyehifadhiwa, hodari, amesema waziwazi juu ya maoni yake juu ya mada za kupendeza kuanzia "Kutuma ujumbe mfupi wa ngono" hadi "Kutaniana", kwa picha yake mbaya ya kasinova na mapumziko yake.

"Kusema kweli, mimi sio mzuri kwa kutuma ujumbe wa ngono".

“Kutuma ujumbe mfupi wa kijinsia ni kubana ubongo kidogo, ni kuamini. Kutuma ujumbe mfupi ni kuchosha, inakuwa mbaya na mhitaji. Sipendi hilo, ”afunua.

Ikiwa kutuma ujumbe mfupi wa ngono sio jambo linalomfurahisha mtoto wa miaka 34, ni nini basi? Unaweza kujiuliza.

Ranbir Kapoor anapendelea kukutana na maisha halisi na hajali sana juu ya urafiki wa aina yoyote inayobadilishwa kupitia ujumbe wa maandishi.

"Ninapenda kuwa ana kwa ana na mtu huyo na kwa kweli kutaniana na nguvu ndio jambo muhimu," anapendekeza Ranbir.

Uandikishaji wa kiongozi mkuu wa Barfi umeibuka wakati, wakati sio zamani sana, viwanda vya uvumi vilikuwa vikifanya kazi kwa nguvu katika mji wa tinsel juu ya jinsi rafiki wa Ranbir Kapoor aliyemaliza kazi, Bollywood Bombshell, Katrina Kaif, alivyokuwa amekasirika naye.

Sababu iliyotajwa ilikuwa, Junior RK alikuwa ameonyesha meseji za Kat kwa marafiki zake.

Ranbir Kapoor hupata Kutumia Ujumbe wa Kupiga Sauti Kutia Kura na Unapendelea Kuchumbiana!

Ikiwa hii ni kweli Bachna Ae Haseeno ndio tunaweza kushauri kwa wasichana wote wazuri ambao wanapata Ranbir Kapoor isiyoweza kuzuilika (pun iliyopangwa).

Kurudi kwenye ukweli, baada ya kukabiliwa na kasoro nyingi za ofisi ya sanduku na madai ya kuachana na Chikni Chameli Katrina Kaif wa B-Town, kijana huyo wa Kapoor alikuwa amelala chini.

Kwa wakati huu, Amka Sid, ndivyo marafiki na familia yake walisikika wakisema.

Wakati huo huo, mafanikio ya Ae Dil Hai Mushkil, yanaonekana kuwa yameongeza ujasiri unaohitajika kwa Ranbir Kapoor.

Kwa mhusika mkuu wa Bombay Velvet kwa njia ya Besharam alimwagika kwa uwazi maelezo ya kuvutia juu ya maisha yake ya mapenzi na uwakilishi wake wa kuwa mchezaji wa kucheza mbele ya watazamaji wa sinema, wakati wa mahojiano sawa na Neha:

"Nadhani kwa bahati mbaya kwa sababu ya waigizaji wawili ambao nilikuwa kwenye uhusiano nao na kwa sababu ya filamu fulani nilifanya mapema sana katika kazi yangu, watu wana maoni kwamba mimi ni mchezaji wa kucheza na mfuatiliaji wa mfululizo. Ni kweli lakini sio kweli kabisa. ”

Kwa hivyo, Rockstar haikatai kwamba Tamasha yote inayozunguka picha yake maarufu haijulikani.

Na pia, kwa wazi, Ranbir Kapoor anaamini Yeh Jawaani Hai Diwani, kutokana na kukubali kwake moja kwa moja ukweli kwamba alikuwa mwanachama wa London Tinder.
Ikiwa unafikiria, ni nini kinachofuata kwa Roy kwenye kazi na nyanja za kibinafsi?

Ni Jagga Jasoon inayokuja kinyume, ahem! Katrina Kaif, katika filamu na zingine tutakujulisha tutakapojua.

Mariya ni mtu mchangamfu. Anapenda sana mitindo na uandishi. Yeye pia anafurahiya kusikiliza muziki na kucheza. Kauli mbiu yake maishani ni, "Sambaza furaha."

Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni mtu gani mashuhuri anayefanya Dubsmash bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...