Radhika Apte azungumza Utofauti na Chaguzi zisizo za Kawaida katika LIFF 2019

Radhika Apte alishiriki katika mazungumzo maalum ya skrini kwenye Tamasha la Filamu la India la London la 2019, ambapo alizungumza waziwazi juu ya uzoefu wake wa sinema.

Radhika Apte azungumzia Utofauti na Chaguzi zisizo za Kawaida katika LIFF 2019 f

“Baba yangu hakukubaliana na mimi kuigiza.

Jioni na Radhika Apte ilikuwa hafla ya kufahamu ya hadithi na sehemu za filamu wakati wa Tamasha la 10 la Filamu la India la London.

Mwigizaji alishiriki na watazamaji safari yake katika kazi yake ya kushangaza. Alizungumza kwa uaminifu juu ya mapambano yake na matarajio ya baadaye.

Hotuba maalum ya skrini ilifanyika Jumapili, Juni 23, 2019, huko Cineworld Leicester Square huko London. Maswali na Majibu yalifanywa na mtengenezaji wa filamu wa Uingereza Peter Webber

Hotuba ya skrini ya dakika 90 ilijumuisha sehemu maarufu kutoka kwa jalada la kazi isiyo ya kawaida ya Radhika. Hii ilikuwa katika sekta huru, biashara na kimataifa.

Sehemu zilizojumuishwa kutoka kwa mafanikio ya ofisi ya sanduku kama Padman (2018) na Andhadhun (2018), waliosifiwa sana Imekauka (2016) na asili ya Netflix kama Michezo Takatifu (2018) na Ghoul (2018).

Vyombo vya habari, mashabiki wa Sauti na waigizaji wanaotamani walikuwa wamehudhuria kusikia juu ya kazi ya Radhika Apte huko Tamasha la Filamu la India la London.

Radhika Apte azungumza Utofauti na Chaguzi zisizo za Kawaida katika LIFF 2019 - IA 1

Safari ya Radhika kuwa Kaimu

Mwenyeji Peter Webber alianza kesi kujaribu kujua ni nini kinamshawishi Radhika Apte kuwa mwigizaji. Jibu kutoka kwa Radhika ni kwamba kila wakati alikuwa na chaguzi mbili za kazi na alitoa sababu kwao:

"Ama nilitaka kuwa mwigizaji au waziri mkuu, kwani mtaa ambao niliishi haukuwa safi.

“Nilivutiwa na filamu na Sauti. Nilikuwa shabiki mkubwa na nilipata tiketi kwa kipindi cha kwanza cha siku ya kwanza. ”

Wakati wa miaka yake ya kusoma huko Pune, Radhika alikuwa akijishughulisha sana na sanaa. Baada ya kuhudhuria ukumbi wa michezo mara kwa mara, baadaye alishirikiana na kampuni ya ukumbi wa michezo.

Katika shule, aliandika maigizo kadhaa na pia alikuwa mwanafunzi wa densi ya kathak. Walakini, yeye, kama watendaji wengi, alikabiliwa na chuki kutoka kwa familia yake:

“Baba yangu hakukubaliana na mimi kuigiza. Alisema, hii ni taaluma ya bubu na una akili sana. Unapoteza wakati wako.

“Nilitaka kuchukua sanaa chuoni lakini alinisukuma kuchukua sayansi. Huu ndio wakati tu niliomsikiliza. Nilichukua mwaka mmoja wa sayansi lakini hata sikuhudhuria, kwani kila wakati nilikuwa kwenye ukumbi wa michezo.

“Baada ya kumaliza BA yangu, nilihamia Mumbai. Baba yangu alisema, nakuahidi kwamba utashuka moyo na thelathini na kisha utakuja kulia, ambayo haikusaidia sana.

“Mpaka leo, baba yangu hajaangalia kazi yangu.

“Sasa tunazungumzia jinsi filamu yangu inavyolipa upasuaji zaidi ya tano anafanya. Anasema, 'ni ujinga unapata pesa nyingi wakati mimi ndiye daktari bora wa neva nchini.'

Radhika anaelezea miezi saba ambayo alikuwa Mumbai kwa mara ya kwanza kuwa "ngumu". Mtoto wa miaka 33-alifunua:

“Wakati huo, rafiki yangu wa karibu alikuwa whisky. Nilishuka moyo sana wakati wangu wa kwanza kwenda Mumbai.

“Sikuwa na pesa kwani niliacha kuchukua pesa kutoka kwa wazazi wangu tangu nilikuwa na miaka kumi na sita. Nilikuwa nikifanya pesa kidogo na ukumbi wa michezo, kwani ukumbi wa michezo nchini India haulipi kabisa.

“Sikuwa na mawasiliano. Sikujua nianzie wapi. Nilikuwa peke yangu kila siku kujaribu kujua ni nani nitawasiliana naye, au nianzie wapi. ”

Baada ya kurudi nyumbani na kuanza tena ukumbi wa michezo, alivutia macho ya wakurugenzi wa utengenezaji wa Mumbai. Kwa hivyo, alikuwa na filamu tatu kwa wakati mmoja.

Walakini, kwa wakati huu, Radhika alikuwa na mabadiliko ya moyo:

“Wakati nilipopata ofa hizo tatu za Sauti, sikuvutiwa. Kwa kweli, nilitumia filamu moja kwenda kwenye tamasha la muziki la Zanzibar. ”

Ilikuwa kweli hali ya kifedha ambayo ilimvutia kuendelea kufanya filamu.

Radhika Apte azungumza Utofauti na Chaguzi zisizo za Kawaida katika LIFF 2019 - IA 2.1

Talanta ya lugha nyingi

Radhika Apte ndiye mwigizaji pekee ambaye amefanya kazi wakati huo huo katika lugha sita. Hii ni pamoja na Kimarathi, Kimalayalam, Kitamil, Kitelugu, Kihindi na Kibengali. Baadaye pia alisaini miradi kadhaa ya Kiingereza.

Licha ya kutojua lugha nyingi za Wahindi, Radhika aliingia katika tasnia ya filamu Kusini kwa sababu ililipa vizuri.

Moja ya filamu zake za Kusini hata zililipia ada yake ya kusoma London.

Hii ilikuwa kusoma ngoma ya kisasa kwa mwaka katika Conservatoire maarufu ya Utatu wa Laban ya Muziki na Ngoma.

Radhika alisimulia uzoefu wa kufurahisha wakati wa kupiga sinema hizi za Kusini. Mojawapo, ambayo ilijumuisha risasi huko Kashmir bila usalama wowote.

Radhika pia alifunua juu ya jinsi alilazimika kuacha filamu ya Kusini baada ya kupata kilo nne tu.

Radhika Apte azungumza Utofauti na Chaguzi zisizo za Kawaida katika LIFF 2019 - IA 3

Kazi ya kuvunja njia na Anurag Kashyap

Radhika Apte pia alizungumzia juu ya kazi yake ya upainia na Anurag Kashyap, akielezea kuwa moja ya ushirikiano wake bora na mtengenezaji wa filamu.

Radhika alifafanua juu ya mkurugenzi anayesifiwa sana, ambaye alifanya naye miradi kadhaa:

"Pamoja na Anurag, hakuna hati. Aliponipachika Hadithi za Tamaa, sikuipenda. Nilisema kwamba nilikuwa nikifanya lakini hii sio nzuri. Alisema, "tutabadilisha na tutagundua."

"Usiku kabla ya kuweka risasi, nilikwenda nyumbani kwake kumuuliza, 'ninacheza nani, tunafanya nini.'

"Alisema" ni utafiti wa tabia "," nikasema mhusika gani, akasema "hauitaji kujua hilo." Nilikuwa najiuliza jinsi ya kufanya maana ya hilo.

“Pia tulifanya filamu iitwayo Safi Shaven, ambayo ilikwenda Tribeca na nilifurahiya sana kufanya filamu hiyo. Ilikuwa ni filamu fupi. Ilikuwa juu ya nywele za pubic, ambayo ni suala nyeti.

"Nilisema" Ninapenda sana, lakini sipendi kilele '. Kulikuwa na kitu mbali juu yake. Nikasema "tafadhali tunaweza kuzungumza", lakini aliendelea kukataa licha ya kujua maswala yangu yalikuwa nini.

"Tulipiga risasi kwa siku tatu na nilikuwa na wasiwasi juu ya nini kitatokea juu ya kilele. Nilitaka sana kuipiga sawa.

"Ndipo akaamua kurasa sita za mwisho, kilele, tungeenda kwa mkono na kuifanya kabisa kama mazungumzo bila mazungumzo. Nilimwamini na yeye aliniamini.

“Tulifanya hivyo na wote tulikuwa wenye furaha sana. Kimsingi katika kuchukua kwanza, tulipata kiini cha kile tunachotaka na hakuna mazungumzo katika kilele. Nadhani ni ushirikiano mzuri. ”

Radhika alishinda Tuzo ya Jury katika Tamasha la Filamu la Tribeca. Hii ilikuwa kwa utendaji wake bora katika 'Shaven safi,' sehemu ya Wazimu (2017).

Radhika Apte azungumza Utofauti na Chaguzi zisizo za Kawaida katika LIFF 2019 - IA 4

Kuvunja mfano

Licha ya utofauti wa kazi ambayo ameifanya, Radhika anasema kwamba ilibidi afanye kazi kwa bidii ili kuepuka kuwa mwigizaji mwingine wa kuandika:

“Hapo awali, nilikuwa nikichapishwa sana. Hasa kama wanawake wa kijiji. Walikuwa wakisema, 'hatujui jinsi ungeonekana kama msichana wa mjini' wakati nilikuwa nimevaa kama mmoja.

“Lazima uendelee kusema hapana na uwathibitishie kuwa unaweza kufanya jambo lingine.

"Wakati nilifanya Badlapur, kulikuwa na eneo ambalo kijana huja kumuua mume wangu na anasema, 'ikiwa naweza kulala na mke wangu, nitakuacha uende.'

“Alimuuliza avue nguo, na akaanza kujivua nguo ya ndani. Halafu anasema, 'kwanini mnafanya hivi, waume zenu muuaji.'

"Kwa sababu nilifanya onyesho hili la kujivua katika muktadha huu, nilipewa vichekesho vya ngono. Nilipata vichekesho vikubwa vya ngono vilivyotolewa kwangu. Sikuelewa kabisa mchakato wa mawazo.

"Nilifanya Ahalya, filamu iliyotegemea hadithi ya hadithi juu ya watu wake wanaotongoza na nikatengeneza wanasesere.

"Halafu vyombo vya habari vilienda wazimu na walikuwa wakisema," kwanini unafanya majukumu ya kudanganya huko Ahalya na Badlapur '. "

"Nilisema, ikiwa utaita kuvua nguo kwa sababu mtu huyu atamuua mume wangu kwa kudanganya, basi sijui niseme nini."

Kujibu swali juu ya ulinganisho uliofanywa na watu wengine wa siku za Sauti, Radhika alisema:

“Ni ngumu kuingia katika kundi hilo la orodha ya A. Wakati mwingine hunifadhaisha, lakini je! Nataka kuifanya? Je! Ninataka kufanya filamu hizo za Sauti?

"Wakati mwingine wanapata filamu ambazo ninataka kwa sababu ni kubwa na watapata nambari za ofisi ya sanduku. Lakini najaribu - nitawasiliana na wakurugenzi hao au wakurugenzi wakitoa ambao ningependa kuzingatiwa.

"Ninajaribu pia kujishughulisha na kitu kibunifu zaidi kama kusoma, ili nisiingie na kile nisichopata."

Radhika Apte azungumza Utofauti na Chaguzi zisizo za Kawaida katika LIFF 2019 - IA 5

Jukwaa la Radhika na Dijitali

2018 ilikuwa hatua mpya ya kugeuza Radhika Apte, akicheza filamu tatu za Netflix. Hizi ni pamoja na filamu mpya ya umri Hadithi za Tamaa (2018), safu ya kusisimua Mchezo Mtakatifus, na huduma za kutisha Ghoul.

Akizungumza juu ya hii, Radhika alisema:

“Ilikuwa ni bahati mbaya kwamba miradi mitatu ilikuja kwa wakati mmoja. Netflix ilikuwa inazindua tu India kwa hivyo walihitaji nyongeza.

"Wakati Ghoul aliachiliwa, kulikuwa na troll kwenye mitandao ya kijamii wakisema kwamba ninafanya kazi nyingi kwenye Netflix.

"Kwa hivyo Netflix ilisema," kwanini hatutumii kwa faida yetu. ' Walifanya filamu ya uendelezaji iitwayo Radflix ambayo ilikuwa ya kuchekesha.

"Hapo ndipo nilipokuwa mwandishi, mkurugenzi na muigizaji wa safu inayofuata ya Netflix. Watatu walifanya ukurasa kwenye Radflix kwa hivyo walitangaza sana. Nilifurahiya hilo kwa wiki kadhaa.

"Hata sasa, ninaulizwa mengi juu ya Netflix na ikiwa watanipa safu nyingine nzuri, basi nitakuwa tena balozi wa chapa yao vinginevyo sivyo."

Radhika Apte pia alikuwa na mazungumzo na Peter juu ya umuhimu wa mitandao ya kijamii.

"Ni muhimu sana. Huko India, hatulipwi pesa nyingi kwa kazi ya filamu kama tunavyofikiria. Lakini gharama za maisha ni kubwa sana. Uendelezaji wa dijiti na matangazo ni jinsi tunavyopata pesa.

"Ikiwa una wafuasi wengi, chapa zitakuja. Pia, ni njia ya kukaa na uhusiano na watu na kwa kweli ni njia nzuri ya kushawishi watu kwenye tasnia.

"Wao huwa kwenye mitandao ya kijamii na wanaangalia unachofanya.

"Ni nzuri sana kubadili mawazo ya mkurugenzi huyu au mtu katika tasnia ambaye anaweza kufikiria siwezi kuvuta hii.

“Kwa mfano, wanaweza kudhani siko kwenye mchezo, halafu wanaona picha yangu nikizamia na kusema; Sikujua unaingia kwenye mbizi, unataka kunywa kahawa? ”

Radhika Apte azungumza Utofauti na Chaguzi zisizo za Kawaida katika LIFF 2019 - IA 6.1.jpg

Radhika na Sinema ya Ulimwenguni

Wakati wa mazungumzo, Radhika alisema kuwa imekuwa ndoto yake kufanya kazi katika sinema ya ulimwengu.

“Siku nilipotazama filamu yangu ya kwanza isiyo ya Sauti, nilijua kuwa ninataka kuwa sehemu ya sinema ya ulimwengu. Sikujua kwamba filamu zinaweza kukusonga au zinaweza kukusumbua kwa kiwango hicho.

"Ya kwanza niliyotazama ilikuwa, Mmoja Aliruka Kiota cha Cuckoos, na nakumbuka nikisonga. Sikujua filamu inaweza kunifanya nihisi hivyo. ”

Baada ya kufanya kazi katika filamu tatu na wafanyakazi wa kigeni, alilinganisha tofauti na tasnia ya filamu ya India:

"Tofauti mbili za kimsingi ni kwamba kila mtu anakuja kwa wakati na unalipwa kwa wakati."

“Linapokuja suala la mkurugenzi, kila mmoja ana mchakato wake. Ni maadili tu ya kazi ambayo hubadilika na tasnia tofauti. "

Radhika pia ana jukumu katika filamu ya Hollywood, Uhuru: Wito wa Kupeleleza (2019).

Mwigizaji wa kuzaliwa wa Vellore pia alijitokeza kwenye Tamasha la Filamu la Edinburgh wakati wa wiki hiyo hiyo ya mazungumzo ya skrini, ambapo filamu hiyo ilikuwa na onyesho lake la ulimwengu.

Radhika anacheza mpelelezi wa Vita vya Kidunia vya pili vya Waislamu wa Uingereza, Noor Inayat Khan.

Alikuwa mwendeshaji wa kwanza wa kike asiye na waya na mpelelezi wa Briteni ambaye aliingia Ufaransa iliyokaliwa na Nazi kusaidia Upinzani wa Ufaransa. Radhika aliwaambia wasikilizaji zaidi:

"Noor Inayat Khan ananivutia ingawa mimi hucheza sehemu ndogo.

"Kuna tofauti nyingi na uzuri wa tabia yake kuwa na huruma na huruma nyingi, na kufanya kazi na watu wenye maoni tofauti ya polar."

Radhika Apte azungumza Utofauti na Chaguzi zisizo za Kawaida katika LIFF 2019 - IA 7

Maandalizi Nyuma ya Matukio

Kwa upande wa maandalizi anayofanya kwa jukumu lake, alielezea uzoefu mbili tofauti.

"Katika hofu, nilikuwa na mashambulizi nane ya hofu na kumi na moja baadaye. Mbali na kufanya utafiti juu ya PTSD, phobia. Nilidhani ikiwa nilikuwa na mashambulio mengi ya hofu, itakuwa ya kupendeza kwa hivyo ninahitaji kuwafanya wawe tofauti.

"Nilitazama sehemu nyingi za mashambulizi ya hofu. Nilikwenda kwa wanasaikolojia na kuzungumza nao sana. Ninawahurumia sana wale ambao wana mashambulizi ya hofu.

"Kwa kweli nilikuwa na hofu ya maji kwa miaka ishirini na tano tangu nilipopata ajali nikiwa mtoto.

"Tangu kukauka, nimeunda pia benki ya kumbukumbu kwa kila mhusika, ambazo sio kumbukumbu zangu mwenyewe. Hii inasaidia kutengeneza tabia nzuri zaidi, na kuwa na uhusiano wa kihemko na vitu.

"Nataka wawe na kumbukumbu ya uwongo ambayo wanakumbuka. Kama anaona kitu, anaanza kulia. Sikujamaliza kumbukumbu zangu mwenyewe wakati huo. ”

Radhika Apte azungumza Utofauti na Chaguzi zisizo za Kawaida katika LIFF 2019 - IA 8

Mipango ya Baadaye

Radhika atakuwa akionekana pamoja na Nawazuddin Siddiqui katika mchezo wa kusisimua wa uhalifu Raat Akeli Hai. Upigaji picha wa filamu hiyo ulimalizika mnamo Aprili 2019.

Radhika pia alitaja matamanio yake ya kutengeneza filamu:

"Nataka kuzalisha. Sina furaha na aina ya kazi inayokuja kwangu lazima. Nataka kufanya kazi zaidi. Sitaki kufanya kazi kwa filamu 1 tu kwa siku 20 na ninahisi kuridhika kwa miaka 2.

"Ninataka kufanya kazi miezi sita, miezi nane, chochote kinachohitajika kwenda huko kuhisi kuridhika na kujipa changamoto.

"Kinachotokea India hivi sasa ni kwamba kila mtu anafikiria tuna uhuru zaidi na maendeleo. Lakini nadhani ni rahisi kimaendeleo. Ninaelewa ni kwanini lakini kama mtu, ninataka kukua.

"Nataka kupingwa katika masomo na hisia tunazochunguza."

"Maendeleo haya rahisi hayanibadilishi kama mtu."

Anatarajia pia kuona mabadiliko zaidi yakija kwenye tasnia kwa utaftaji anuwai. Radhika alipanua:

"Ikiwa unaona watu wapya wakizinduliwa katika sinema ya kawaida, wote ni wenye ngozi nzuri, nyembamba nyembamba na vijana wachanga sana na waigizaji wakubwa.

"Isipokuwa wamezaliwa katika tasnia ya filamu, sijaona msichana wa dusky akizinduliwa.

Radhika Apte azungumza Utofauti na Chaguzi zisizo za Kawaida katika LIFF 2019 - IA 9

Jioni na Radhika Apte, iliyoandaliwa kama sehemu ya LIFF 2019, ilikuwa mazungumzo ya skrini.

Kujifunza juu ya safari, mafanikio na mapambano ya Radhika Apte kupitia Maswali na Majibu na anuwai ya video ilikuwa ya busara kwa watazamaji.

Itafurahisha kuona ni wapi njia yake inaendelea mbele na ikiwa anajiingiza katika njia mpya, kama vile uzalishaji.



Sonika ni mwanafunzi wa matibabu wa wakati wote, mpenda sauti na mpenda maisha. Mapenzi yake ni kucheza, kusafiri, kuwasilisha redio, kuandika, mitindo na kujumuika! "Maisha hayapimwi na idadi ya pumzi zilizochukuliwa lakini na wakati ambao huondoa pumzi zetu."

Picha kwa hisani ya Darren Brade Photography.






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Umewahi kula?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...