Rabia Khan: 'Mtu aliyemuua Jiah ameua Sushant'

Rabia Khan, mama wa marehemu Jiah Khan, amedai kwamba Sushant Singh Rajput aliuawa na watu hao hao waliomuua binti yake.

Rabia Khan_ 'Mtu aliyemuua Jiah ameua Sushant' f

"Amepata wapi pesa hizi?" 

Mama wa mwigizaji marehemu Jiah Khan, Rabia Khan amehusisha kifo cha Sushant Singh Rajput na kifo cha aliyekuwa meneja wake Disha Salian na kifo cha binti yake mapema. 

Rabia Khan pia amefanya kazi katika filamu chache za Sauti katika miaka ya 80. hizi ni pamoja na Alikamatwa (1985), Karamyudh (1985) na Mfukoni (1986) kutaja chache. 

Rabia Khan alifananisha kutoka kwa vifo vitatu vya bahati mbaya vya kujiua. Anaamini Sushant, Disha na binti yake Jiah waliathiriwa na mauaji ya mfululizo. 

Alisema kuwa kifo cha Sushant na Disha mnamo Juni 2020 kilikuwa mauaji. 

Rabia alidai kuwa watu mashuhuri kutoka Sauti na siasa walikuwa na jukumu katika vifo vyao. 

Binti wa Rabia Jiah alijiua kwa kusikitisha katika gorofa yake huko Juhu akiwa na umri wa miaka 25 mnamo Juni 3, 2013. 

Kulingana na mwingiliano na IANS, Rabia alidai kwamba binti yake alitumiwa na mpenzi wake, mwigizaji Sooraj Pancholi

'' Mtu aliyemuua Jiah ameua Sushant. Mpenzi wa mtoto wangu alimtumia kwa pesa zake. 

"Alimdhibiti Jiah. Rhea pia alikuwa akifanya vivyo hivyo. Alipata wapi pesa hizi? 

"Ikiwa ilitoka kwa Sushant, tunajua kwamba (inawezekana) kwa kuwa alikuwa akifanya filamu, idhini na matangazo. 

"Ikiwa sivyo, pesa zote zimetoka wapi?" Je! Alikuwa akiingia katika biashara ya dawa za kulevya? 

"Je! Alikuwa katika madawa ya kulevya? Alikuwa rafiki na wauzaji wa dawa za kulevya? " 

Rabia Khan aliongeza zaidi kwamba ingawa Rhea Chakraborty iko katikati ya uchunguzi, mtu mwingine yuko nyuma ya kifo cha mwigizaji huyo. Alielezea: 

Rhea sio mjanja kama vile anavyotarajiwa kuwa. Yeyote anayefanya shughuli hiyo yote anahusika na mauaji ya mfululizo kwa kuzingatia kufanana katika kesi za Jiah na Sushant. " 

Rabia Khan kwa mara nyingine alidai kuwa:

"Mtu aliyemuua Jiah alimuua Sushant pia." 

Rabia alizidi kusema kuwa binti yake alikuwa "jasiri" na ndio sababu alikuwa kwenye sauti. 

Alitaja pia kuwa Jiah alifanya kazi pamoja na nyota kubwa katika Sauti kama Amitabh Bachchan in Nishabd (2007) na Aamir Khan katika Ghajini (2008). 

Mnamo Juni 2020, Rabia Khan pia alimlaani muigizaji Salman Khan kwa kuhujumu kesi ya kifo cha binti yake. Alisema:

"Kilichotokea na Sushant kimenikumbusha 2015 wakati nilikwenda kukutana na afisa wa IWC ambaye alikuwa ameniita kutoka London.

"Alisema, 'tafadhali njoo, tumepata ushahidi wa mashtaka.'

"Ninatua huko na anasema, 'Ah, kwa kusema, Salman Khan ananiita kila siku na anasema amewekeza pesa nyingi, tafadhali usimsumbue kijana, tafadhali usimhoji, don' mguse.

"Kwa hivyo tunaweza kufanya nini bibi? ' Alikasirika, alionekana kuchanganyikiwa. ”



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Sachin Tendulkar ndiye mchezaji bora wa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...