Shujaa kuu wa Tera ~ Pembetatu ya Upendo

Main Tera Hero ni filamu ya kuchekesha ya kimapenzi ambayo nyota Varun Dhawan, Ileana D'Cruz na Nargis Fakhri katika pembetatu ya mapenzi. Filamu hiyo ina kicheko, muziki, vitendo na kwa kweli, sauti ya kupendeza ya sauti.


"Nitaendelea kuburudisha hadhira na aina tofauti za filamu"

Main Tera Hero imejaa kwenye sinema ya masala ambayo nyota Varun Dhawan, Ileana D'Cruz na Nargis Fakhri katika majukumu ya kuongoza. Filamu hiyo kwa kweli ni remake ya Sinema ya Kandire Kandireega.

Filamu hiyo ina Varun Dhawan (kutoka kwa Mwanafunzi wa mwaka 2012) akicheza shujaa na kitovu kwa tendo na kufurahisha katika filamu. Trela ​​ilitolewa mnamo 23 Jan. 2014 ikimuonyesha Varun kwa sauti ya juu na juu ya eneo la juu, ambayo ni mfano wa filamu ya David Dhawan.

Shujaa kuu wa TeraHuwezi kusaidia kukumbuka Govinda na Mithun baada ya kuona matrekta

Inakufanya ujiulize ikiwa Varun anaweza kuwa nyota inayofuata ya vichekesho kuchukua nafasi ya Govinda. Filamu hiyo hakika inaonyesha kuwa anao ndani ya kufanya hivyo na ameitekeleza kwa urahisi.

Imesemekana kwamba Varun spoofs wimbo maarufu wa Ranbir Kapoor Batameez Dil (Yeh Jawani Hai Dewani - 2013) kwenye sinema. Kwa kweli ni bhajan ambayo Varun angekuwa akiona kuimba. Varun amejichora mwenyewe hii.

Tera shujaa kuu anazunguka Varun ambapo amekusudia kushinda moyo wa sio mmoja lakini wanawake wote wanaoongoza waliochezwa na Nargis Fakhri na Illeana D'Cruz.

Shujaa kuu wa TeraVarun anathamini kupata shukrani kwa kazi juu ya umaarufu na pesa. Muigizaji mchanga anatumahi watazamaji wangemthamini kama mwigizaji aliye na talanta ya kujibadilisha kuwa mhusika yeyote ambaye hati hiyo inadai.

Sinema hiyo inaongozwa na baba yake David Dhawan, kwa hivyo ingawa amekuwa na raha ya kufanya kazi katika filamu ya familia, atalazimika kujithibitisha na idadi ya vibao ambavyo baba yake ameelekeza huko nyuma. Ukweli kwamba anashiriki maadili sawa na baba yake juu ya kuburudisha hadhira na kuiweka juu ya umaarufu, inapaswa kumfanyia kazi.

Hata hivyo anasema kuwa “Nitaendelea kuburudisha hadhira na aina tofauti za filamu. Sitaki kuwachosha kwa kufanya sinema ya aina moja. ”

Alipoulizwa ikiwa kufanya kazi na mkurugenzi baba yake ilikuwa imepangwa mapema, Varun alijibu: "Haikuwa uamuzi wa makusudi, ilitokea tu. Nilifanya filamu hii kwa sababu za kihemko sio za kibiashara. Hii ni filamu ya baba yangu ya 43 na ya pili. Kufanya kazi na mkurugenzi aliyejulikana kama yeye katika hatua ya mwanzo ya kazi yangu ni baraka. ”

Muigizaji huyo aliongeza:

"Alikuwa kama mkurugenzi. Hakukuwa na aina yoyote ya uhusiano wa baba na mtoto. Ilikuwa ngumu kufanya kazi naye kwani yeye ndiye msimamizi. ”

Shujaa kuu wa TeraMwigizaji Nargis Fakhiri, ambaye aliingia kwenye tasnia na (Rockstar 2011) pia amefanikiwa kitu kipya katika sinema hii. Licha ya kuhangaika na lugha hiyo, ameita filamu hiyo kwa sauti yake mwenyewe.

Alisema "Unapata wakati wa kukaa na waigizaji wenzako na kujiandaa, lakini kutatanisha kwa Kihindi ni ngumu. Ilinibidi kushikamana na mistari yangu, lakini sasa ninaweza kuelewa na hiyo ni maendeleo mazuri. Ilikuwa ngumu, lakini ilikuwa ya kufurahisha. Ninajivunia mwenyewe kwa sababu ni ngumu. Si rahisi kujifunza lugha mpya, ”akaongeza.

Akimsifu mwigizaji mwenzake Ileana D'Cruz, Nargis alisema "Nimebarikiwa mwigizaji mwenzangu ni mwanamke mzuri."

Varun aliulizwa ikiwa angepata mwigizaji katika maisha halisi. Anasema kwamba "Ninapenda kusema ni kwamba sitawahi kuchumbiana na mwigizaji."

Shujaa kuu wa TeraKwa upande mwingine, mwigizaji mwenzake Ileana D'Cruz amevutiwa sana na Varun kwamba angependa mwenza wake wa maisha awe na tabia kama hiyo Varun. Anasema "Mimi binafsi nahisi usawa wangu na Varun Dhawan uko katika kiwango tofauti. Ninashirikiana naye sana, ”

Ileana, ambaye aliingia kwenye sauti na Barfi 2012. Viongozi wote watatu wameingia kwenye tasnia wakati huo huo.

Wimbo Palat ni nambari ya nguvu ambapo Varun anaona ngumu kupendeza wanawake. Utakumbuka maudhi ya Govinda na mwili wa Salman baada ya kumtazama Varun katika wimbo huu.

Filamu hiyo imepigwa Bangkok, Bangalore na London. Muigizaji mkongwe Anupam Kher pia anacheza waigizaji wakuu kwenye sinema.

video
cheza-mviringo-kujaza

Sauti hiyo imetungwa na Sajid-Wajid, wakati maneno yameandikwa na Kumaar. Sauti ya sauti ina nyimbo 6. 'Palat' tayari imekuwa maarufu sana tangu kutolewa mnamo 3 Machi kwamba toleo la kuchanganya tena tayari limetolewa pia. Sauti nzima imepokelewa vizuri sana na imepata wastani wa juu wa nyota 3 kati ya 5 kutoka kwa wahakiki wengi.

Wimbo mwingine wa kutafuta ni Besharmi ki urefu, ambao ni wimbo mwingine wa vijana, wa sherehe. Hakika nambari ya kurudia ya baadaye katika vyama na vilabu. Shanivaar Raati ni wimbo wa Kipunjabi. Sinema yoyote nzuri ya Sauti katika siku za hivi karibuni ina ushawishi wa Kipunjabi na tunayo hapa tena. Galat Baat Hai ni nambari ya thumka.

Ikiwa wewe ni mpenzi wa vichekesho vya Archie, utaona pembetatu ya mapenzi sawa kwenye sinema hii. Ikiwa unataka kutabasamu, ucheke au upate tu mtindo wa sinema mpya ya David Dhawan, subiri imekwisha. Inatoa kutoka 4 Aprili. Furahiya.

Je! Ulifikiria nini juu ya Shujaa Mkuu wa Tera?

  • MInd Kupiga (44%)
  • Kupita kwa Wakati (33%)
  • Sawa (22%)
Loading ... Loading ...


Baada ya kukwama kwa muda kwenye hatua, Archana aliamua kutumia wakati mzuri na familia yake. Ubunifu ulioambatana na uwezo wa kuungana na wengine ulimfanya aandike. Kauli mbiu yake ni: "Ucheshi, ubinadamu na upendo ndio tunayohitaji sisi wote."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani muigizaji bora wa Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...