Nia Sharma anasema 'Aliacha Kula' ili kupata Tumbo Bapa

Nia Sharma alifunguka kuhusu mapambano ya sura yake ya mwili, akifichua kwamba wakati fulani, yeye huacha kula ili kufikia tumbo la gorofa.

Nia Sharma anasema 'Aliacha Kula' ili kupata Tumbo Bapa f

"Ningelala njaa, nilikuwa naamka na njaa"

Nia Sharma alisema kwamba linapokuja suala la sura yake ya mwili, ana "maswala mengi" na bado anashughulika nayo.

Mwigizaji huyo wa TV hata alifichua kwamba nyakati fulani, yeye huacha kula ili kuonekana namna fulani.

Nia alieleza kuwa ana tabia ya kufura. Alisema ilichukua muda mrefu kufanya amani na ukweli kwamba hatakuwa na tumbo la gorofa kila wakati.

Akizungumza na Siddharth Kannan, Nia alisema kuwa ingawa hauchukii mwili wake, anapambana na sura yake ya mwili.

Alisema: “Niliacha kula, jamani.

“Ninaposema niliacha kula, haihusu hata mlo. Ningelala njaa, niliamka na njaa, ningeenda kwenye gym na njaa.

"Hata singehisi njaa, kwa sababu nilikuwa nimepoteza hamu ya kula.

"Nilitaka tu kuingia kwa bidii kwenye wimbo huo, angalia kwa uhakika. Na nilifanya hivyo, nilikuwa nikitazama tumbo langu na nikawa kama, 'Angalia hiyo'.

Nia Sharma anasema 'Aliacha Kula' ili kupata Tumbo Bapa

Nia aliendelea kuzungumzia "maswala yake ya bloating".

Aliendelea: “Mimi ni msichana mwenye sura ya wastani sana na ninakubali kwamba, hakuna ubaya kuongea hivyo.

“Chuki ni neno kali sana, hakuna kitu ambacho ningependa kubadilisha katika mwili wangu. Nina matatizo ya bloating, nina awamu au labda hapana, labda ilikuwa kichwani mwangu kwamba nilikuwa msichana ambaye alikuwa mwembamba wakati wote lakini haiwezi kutokea.

"Ilinichukua miaka kukubaliana na ukweli kwamba siwezi kuwa na tumbo bapa siku 365 kwa mwaka. Haiwezekani, nitakula, nitaweka maji mwilini, yatavimba.

"Nina masuala haya tu na wakati mwingine, siwezi kukabiliana nayo. Ninaishia kulia, nina matatizo."

Kuhusu kama bado anatatizika na masuala ya taswira ya mwili, Nia Sharma alisema alikuwa "akichanganyikiwa" na "anatetemeka" kabla ya video yake mpya ya muziki 'Phoonk Le'.

Nia hapo awali alisema hivyo mavazi ya ujasiri alikosolewa, akifichua kwamba marafiki zake wenyewe walimwaibisha.

Nia alicheza kwa mara ya kwanza kwenye TV na kipindi hicho Kaali – Ek Agnipariksha.

Aliendelea kuigiza kama vile Ek Hazaaron Mein Meri Behna Hai, Jamani Raja na Naagin 4: Bhagya Ka Zehreela Khel.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Ungependa kununua nguo za aina gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...