Madni Ahmed Afungwa Jela baada ya Kumchoma Mwanamke Mzee 29 Mara

Madni Ahmed amehukumu kifungo cha maisha gerezani baada ya kumchoma mama mzee kifo mara 29 na kujaribu kumuua mjukuu wake.

Madni Ahmed Afungwa Jela baada ya Kumchoma Mwanamke Mzee 29 Nyakati f

"Mashambulio hayo yalikuwa mabaya, uliwachoma visu mara mbili."

Madni Ahmed, mwenye umri wa miaka 20, wa Stoke-on-Trent, amefungwa jela maisha Ijumaa, Januari 11, 2019, katika Korti ya Taji ya Birmingham baada ya kumchoma mwanamke mzee mara 29.

Atatumikia miaka 36 kama matokeo ya shambulio hilo. Pia alimchoma mjukuu wa mwanamke huyo mara 15 ambayo ilimwacha na majeraha ya kubadilisha maisha.

Ilisikika kuwa asubuhi ya Julai 12, 2018, Ahmed aliingia nyumbani kwa wahasiriwa huko Small Heath, Birmingham, baada ya kugundua mlango ulikuwa umefunguliwa.

Alipoingia nyumbani, alimshambulia Faizaan Javed, mwenye umri wa miaka 18, na kisu cha inchi 12 akiwa amelala.

Riasat Bi, mwenye umri wa miaka 86, alimsaidia mjukuu wake baada ya kuchomwa kisu mgongo mara 15. Kisha Ahmed alimshambulia mwanamke huyo na kumuacha afe akiwa amepata majeraha 29 ya kuchomwa kisu.

Korti ilisikia kwamba Ahmed alikuwa amemchoma kwa nguvu kiasi kwamba majeraha mengine karibu yapitie mwili mzima.

Baada ya shambulio hilo mara mbili, Ahmed alikumbana na mjukuu mwingine baada ya kusikia mayowe hayo.

Madni Ahmed Afungwa Jela baada ya Kumchoma Mwanamke Mzee 29 Mara

Alimwamuru Ahmed aondoke kabla ya kuchukua kisu kwa kujitetea. Hii ilisababisha ugomvi ambapo Ahmed alipata jeraha la kufyeka kwenye mkono wake.

Kisha Ahmed akakimbia nyumbani kupitia dirishani na akatupa kisu kwenye paa la paa kabla ya kuruka kwenye bustani ya jirani.

Damu yake ilipatikana baadaye kwenye paneli za uzio wakati aliingia nyumbani kwa jirani na kuchukua kisu kingine.

Baada ya kuondoa nguo zake zilizokuwa na damu, Ahmed aliita teksi kumpeleka hosteli huko Newtown. Ahmed alikamatwa katika hospitali huko Stoke-on-Trent baada ya wapelelezi kufuatilia simu yake.

Riasat alikufa kutokana na majeraha yake. Faizaan alinusurika shambulio hilo lakini aliachwa amepooza na ana maisha ya kiti cha magurudumu baada ya sehemu ya mgongo wake kukatwa wakati wa shambulio hilo.

Alipoulizwa, Ahmed alidai kwamba alikuwa akitafuta mtu mwingine. Iligunduliwa kuwa mtu huyo anaweza kuwa Islam Javed, kaka wa Faizaan, ambaye Ahmed aliamini alikuwa amemwibia pesa.

Alikuwa ameamuru kuvutwa kwa visu kwenye mtandao kwa kutumia kitambulisho cha kaka yake kabla ya kusafiri kutoka nyumbani kwake Stoke-on-Trent kwenda Birmingham ambapo aliingia kwenye hosteli.

Ingawa alikana mashtaka, Ahmed alipatikana na hatia ya mauaji, kujaribu kuua, kujeruhi kwa nia, kuwa na silaha ya kukera na kushawishi kufuatia kesi ya siku nne katika Korti ya Taji ya Birmingham.

Jaji Mark Wall alimhukumu Madni Ahmed kifungo cha maisha na kumwambia lazima atumike kwa muda usiopungua miaka 36. Alisema:

“Hujawahi kukubali kile ulichofanya. Mashambulizi yalikuwa mabaya, ulijeruhi mara mbili zote.

“Kila mmoja wa wahasiriwa alikuwa katika mazingira magumu. Riasat Bi alikuwa mzee na Faizaan hakuwa na kinga kabisa. Ulijitahidi kumaliza maisha ya Faizaan.

“Familia italazimika kuishi maisha yao yote na ukumbusho wa kila siku wa ukatili wako mkali. Ilipangwa mapema. ”

Wakati adhabu hiyo ikisomwa kwa Ahmed anayetabasamu, familia hizo mbili zilianza kupiga kelele kwa kila mmoja. Hii ilisababisha wanachama wengine kuondolewa kutoka kwa nyumba ya sanaa ya umma.

Madni Ahmed Afungwa Jela baada ya Kumchoma Mwanamke Mzee 29 Mara

Kelele ziliendelea nje na wote waliovalia mavazi ya kawaida na maafisa waliovaa sare walivunja kikundi.

Mkaguzi wa upelelezi Harry Harrison alielezea tukio hilo kama "shambulio la kutisha kwa bibi kizee asiye na ulinzi."

Aliongeza:

"Hili lilikuwa shambulio la kutafakari, na Ahmed alikuwa na nia ya kumuua mtu siku hiyo kwa kuchukua kisu nyumbani kwa bibi kizee."

Baada ya hukumu Jason Corden-Brown, wa CPS, alisema:

“Hili lilikuwa shambulio la kikatili ambapo mkosaji aliwachoma wahanga wote mara kadhaa na blade kubwa yenye urefu wa inchi 12.

"CPS iliwasilisha kesi kali kama hiyo ya ushahidi, mahakama na ushahidi wa CCTV kwamba licha ya kukataa kuwa na hatia Ahmed hakuwahi kujitetea na hakutoa ushahidi wowote.

"Hii imezidisha athari kwa familia ya Javed ambao wamepoteza bibi yao katika shambulio hili baya na Faizaan Javed ambaye hataweza kutembea tena. Mawazo yetu leo ​​yako kwa familia. ”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Mahari yanapaswa Kupigwa Marufuku nchini Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...