Love Is Blind's Deepti inamkataa Abhishek kwenye Madhabahu

Deepti hakuolewa na Abhishek kwenye fainali ya Love Is Blind Msimu wa 2. Jua nini kilipelekea Deepti kumkataa madhabahuni.

Love Is Blind's Deepti inamkataa Abhishek kwenye Madhabahu - f

Abhishek alielewa nini Deepti alimaanisha.

Abhishek Chatterjee, pia anajulikana kama Shake, alitumia muda mwingi Upendo Ni Pofu Msimu wa 2 ukizungumzia jinsi alivyohangaika kuungana na Deepti Vempati.

Deepti aliamua kwamba alistahili bora zaidi kuliko hiyo kwa kutoolewa na Abhishek kwenye madhabahu wakati wa fainali.

Abhishek alionyesha bendera nyingi nyekundu kwenye maganda alipokuwa akiwauliza wanawake kuhusu zao aina za mwili na sifa za kimwili kwenye onyesho zinazokusudiwa kutathmini kama upendo unaweza kuwa upofu.

Tofauti na wengine, Deepti alitoka mahali pa maelewano na Abhishek na akachumbiwa naye.

Katika Upendo Ni Pofu, Deepti alijaribu kujihusisha na Abhishek kwa kiwango cha kimwili mara nyingi ili kuvunja ukosefu wake wa usalama.

Kuingia kwenye Upendo Ni Pofu Hatimaye, mashabiki wengi walikuwa na wasiwasi kwamba Abhishek angemtupa Deepti kwenye madhabahu na kumwacha akiwa ameumia moyoni.

Baada ya kusema hivyo, watazamaji walikuwa na matumaini kwamba alikuwa amerejea baada ya kutazama mwingiliano wake wa kihemko na Deepti katika sehemu ya 9.

Hata hivyo, Deepti alimwambia Abhishek madhabahuni kwamba hangeweza kumuoa, akieleza kwamba alistahili mtu ambaye alikuwa amewekeza kwake.

Licha ya kuonekana kukatishwa tamaa kwamba alikuwa amekataliwa madhabahuni, Abhishek alielewa Deepti alimaanisha nini.

Katika sherehe yao ya bachelorette, Deepti alikuwa tayari amemwambia Iyanna kwamba hakuwa na uhakika kwamba anapaswa kuolewa na mtu ambaye hahisi kuvutiwa naye kimwili.

Mama ya Abhishek alikuwa amemwambia kwamba Deepti hakustahili kuwa na mtu ambaye hahisi 100% kumhusu.

Ni wazi kuwa Kina aliamua kusikiliza ishara zinazoonekana karibu naye Upendo Ni Pofu na akachagua kukataa Abhishek ambaye alijitahidi kuwa na uhusiano naye.

Deepti, ambaye alionekana kustaajabisha kama bibi-arusi, kwa upole alimkataa Abhishek kwenye madhabahu.

Abhishek hata hivyo alishangaza watazamaji alipojaribu kuwachokoza umati wa wageni wake baada ya kukataliwa.

Watazamaji wengi walisema kwamba jaribio lake la "kuanzisha karamu" halikuwa tabia inayofaa kwa bwana harusi ambaye alihuzunishwa na moyo kwa sababu ya kumkataa.

Wengi pia walidhani kuwa Abhishek na Deepti hawatafunga ndoa kwenye onyesho.

Walakini, mashabiki walidhani kwamba yeye ndiye atakayemkataa, si vinginevyo.

Hatimaye, Deepti alijitetea mwenyewe na Abhishek hakuolewa na mtu ambaye hakutaka kumuoa hata hivyo.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapendelea muziki gani wa AR Rahman?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...