Khushi Kapoor anataka Karan Johar awe Mshauri wake?

Kabla ya mwanzo wake wa kutarajia wa Sauti, Khushi Kapoor amefunua kwamba anataka Karan Johar amshauri kama alivyofanya na dada yake Janhvi.

Khushi Kapoor anataka Karan Johar awe Mshauri wake f

"Nitajua na wewe, kwa sababu hiyo Pappa itaamua tu."

Katika safari yake ya kwanza kwenye kipindi cha mazungumzo, Khushi Kapoor amefunua maelezo ya ndani juu ya upangaji wa filamu yake ya kwanza.

Mtoto wa miaka 18 alishiriki kitanda na dada yake Janhvi Kapoor kwenye kipindi cha mazungumzo cha Neha Dhupia BFF zilizo na Vogue.

Katika mazungumzo kwenye kipindi hicho, Khushi alifunua kwamba ana matumaini Karan Johar atamchukua chini ya bawa lake.

Karan amewashauri watendaji wengine wanaotamani na amewazindua kwa nyota. Hii ni pamoja na Varun Dhawan na Alia Bhatt.

Alitaja kuwa anaweza kumwamini Karan kipofu lakini alikuwa mkweli alipoulizwa ni nani atakayeanza naye. Uamuzi huo unategemea tu baba yake Boney Kapoor.

Alipoulizwa, Khushi alisema: "Nitagundua nawe, kwa sababu Pappa ataamua tu."

Janhvi pia ilizinduliwa na Karan wakati alipofanya uigizaji wa kwanza katika 2018's Dhadak na ikambadilisha kuwa nyota.

Binti mdogo wa Boney Kapoor anapanga kufuata nyayo za dada yake mkubwa.

Wakati Janhvi alivutiwa sana na Sauti na uchezaji wake wa kwanza, wanangojea kwa hamu Khushi aanze kucheza.

Khushi Kapoor anataka Karan Johar awe Mshauri wake.

Inaonekana maandalizi tayari yanaendelea na Janhvi alishiriki habari njema.

Alisema dada yake alishinda udhamini katika Chuo cha Filamu cha New York baada ya kuvunja ukaguzi wake. Janhvi alisema:

"Majaji walifurahiya ukaguzi wake sana, hivi kwamba wakampa ufadhili mara moja!"

Uvumi juu ya Khushi kujiunga Sauti zimesambazwa tangu dada yake alipofanikiwa.

Walakini, uigizaji haukuwa mpango wake wa kwanza kwani alitaka kuwa mwanamitindo baada ya kumaliza masomo yake.

Lakini baada ya kuona mafanikio ya kwanza ya dada yake, mwelekeo wake ulielekea kuigiza.

Khushi Kapoor anataka Karan Johar awe Mshauri wake

Karan Johar akizindua kazi ya Khushi inaweza kuwa moja ambayo inaweza kutimia kwani kumekuwa na uvumi kwamba atasimamia filamu yake ya kwanza.

Imesemekana kuwa atacheza kwanza pamoja na nyota nyingine ya mtoto, Aryan Khan.

Aryan Khan ni mtoto wa Shahrukh Khan na yuko tayari kufanya mchezo wake wa kwanza uliosubiriwa. Walakini, ni nani anayecheza pamoja na Khushi anakaa na baba yake.

Mashabiki hawawezi kusubiri Khushi awe nyota kama dada yake na binamu zake wote. Ikiwa kuna mtu mmoja anayeweza kufanya hivyo, ni Karan Johar.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea kuvaa ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...