Je! Khushi Kapoor anajiunga na Sauti?

Khushi Kapoor anasemekana kuanza kucheza sauti yake ya Sauti hivi karibuni, baada ya kumtazama dada yake mkubwa Janhvi akiwa mhemko na filamu yake ya kwanza, Dhadak.

Je! Khushi Kapoor anajiunga na Sauti?

"Khushi kwanza alitaka kuwa mwanamitindo - lakini sasa amegeuza mwelekeo wake kuwa mwigizaji"

Kufuatia binti mkubwa wa Sridevi, Sauti nzuri ya Janhvi Kapoor kwanza na Dhadak, wengi wanashangaa itakuwa muda gani kabla ya kuona dada mdogo Khushi Kapoor akijiunga na tasnia hii. 

Filamu ya hivi karibuni ya Janhvi mwenye umri wa miaka 21 ilisukuma ofisi ya sanduku kwa RS. Crores 8.71, kupiga Mwanafunzi wa MwakaRekodi

Kwa muda mfupi, mwigizaji huyo ameunda uwepo mzuri wa media ya kijamii na ana wafuasi milioni 2.2 wa Instagram wanaofuata.

Khushi Kapoor pia anaunda uwepo wake wa media ya kijamii na ana Instagram inayofuata ya 15.6k.

Katika mahojiano ya hivi karibuni, baba Boney Kapoor pia alifunua kuwa Khushi mwanzoni alitaka kuwa mfano.

Akizungumza na Spotboye Boney alishiriki:

"Khushi kwanza alitaka kuwa mwanamitindo - lakini sasa amebadilisha mwelekeo wake kuwa mwigizaji."

Inaonekana kwamba marehemu Sridevi pia alijua mipango ya binti yake kufuata modeli. Katika mahojiano ya zamani, Sridevi alisema:

"Ndio, Khushi anasema anataka kuingia kwenye uanamitindo. Pehle, [wa kwanza] alitaka kuwa daktari. Phir [basi] daktari se mwanasheria na sasa ni mfano. Kwa hivyo, nasubiri mshtuko utokee. ”

Mpango wake ulikuwa kumaliza masomo yake na kuelekea nje ya nchi ambapo angeweza kujifunza jinsi ya kukamilisha matembezi hayo.

Lakini baada ya kuona mafanikio ya dada yake mkubwa Dhadak Mtazamo wa Khushi sasa umegeukia uigizaji na Kapoor wa miaka 17 ameripotiwa kuanza filamu yake hivi karibuni.

Harusi ya Sonam Kapoor

Katika mahojiano hayo hayo, Boney Kapoor alikiri kwamba Sridevi hapo awali alikuwa akihofia binti zake kuingia kwenye Tasnia ya Filamu ya Hindi kwa sababu ya taaluma hiyo kutabirika sana:

"Kutabirika kwa taaluma ilikuwa sababu moja," Boney alishiriki. 

"Sri alikuwa mkamilifu, kwa hivyo alijitahidi sana - kwa hivyo ndio, alihisi kuwa Janhvi anapaswa kufurahiya kile wazazi wake wamefanikiwa na ikiwa anataka kuanza kufanya kazi, anapaswa kuingia katika taaluma ambapo kuna raha.

"Hatuna masaa ya kudumu hapa, unaona pambo na uzuri kwenye skrini - lakini sio rahisi kuanzisha na kutekeleza yote hayo."

Boney Kapoor pia anaonekana kusita kukubali kwamba lazima atakuwa amewahimiza binti zake kuwa waigizaji kwa njia fulani:

“Sitasema kuwa nilimchochea Janhvi. Nilimtia moyo amruhusu afanye anachotaka. Kwanini uzuie hisia za asili za mtu?

"Kama moja, sikujua mpaka Salman (Khan) aliniambia kwamba Arjun anayo ndani yake kuwa mwigizaji. 

“Kwa upande mwingine, mtoto wangu mkubwa, Anshula ana mwelekeo wa kimasomo mno. Khushi kwanza alitaka kuwa mwanamitindo - lakini sasa amegeuza mwelekeo wake kuwa mwigizaji. ” 

Wakati Janhvi Kapoor alipoulizwa mipango ya dada yake mdogo ilikuwa nini, alionyesha mshikamano wa ndugu kwa kusema hajui nini dada yake anataka kufanya maishani. 

Walakini, taarifa ya hivi karibuni ya Boney Kapoor inaweza kumaanisha kuwa Khushi yuko tayari kupiga hatua kubwa katika ulimwengu wa Sauti hivi karibuni.



Shivani ni mhitimu wa Fasihi ya Kiingereza na Kompyuta. Masilahi yake yanajumuisha kujifunza Bharatanatyam na densi ya Sauti. Kauli mbiu ya maisha yake: "Ikiwa unafanya mazungumzo ambapo haucheki au haujifunzi, kwa nini unayo?"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unafikiri kuendesha gari bila kujali ni suala la vijana wa Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...