Kareena Kapoor atakuwa akiigiza katika Karcom Johar's Romcom?

Baada ya kupumzika, Kareena Kapoor anaonekana kuwa nyota katika romcom mpya zaidi ya Karan Johar. Inasemekana alikubali ofa hiyo wakati wa likizo ya uzazi.

Kareena Kapoor Atacheza Katika Romcom ya Karan Johar?

"Karan amemwendea kwa moja ya uzalishaji nyumbani kwake."

Ripoti zinaonyesha kwamba mwigizaji wa Sauti Kareena Kapoor atacheza katika romcom mpya ya mkurugenzi Karan Johar. Filamu hii inadaiwa itafika baada ya mradi wa mwigizaji tu kuthibitishwa tangu kuzaliwa kwa mtoto wake, Harusi ya Veere Di.

Ripoti zinaonyesha kwamba alichukua ofa hiyo wakati wa likizo ya uzazi. Chanzo kimefunuliwa kwa DNA anasema:

"Karan amemwendea kwa moja ya uzalishaji nyumbani kwake. Ni romcom na marafiki hao wawili wanazungumzia mradi huo. ”

Hivi sasa, romcom bado haina jina.

Walakini, iwapo uvumi huo utathibitika kuwa kweli na Kareena akiingia kwenye sinema hiyo itakuwa ya kwanza na Dharma Productions tangu 2013. Hapo zamani, alikuwa na nyota katika romcom Gori Tere Pyaar Mein.

Karan Johar mwenyewe ameelekeza tu Kareena Kapoor katika sinema moja, maarufu Kabhie Khushi Kabhi Gham. Alifanya, hata hivyo, kutoa yaliyotajwa hapo juu Gori Tere Pyaar Mein na Sisi ni Familia.

Wakati wawili hao bado wanabaki, marafiki wazuri, hapo awali walikuwa na mate moja. Karan Johar alifunua katika wasifu wake kwamba yeye na Kapoor waligombana juu ya mshahara wake. Kapoor alitaka mshahara sawa na Shah Rukh Khan Kal Ho Na Ho, lakini, Johar hakukubali.

Kisha walitumia mwaka uliofuata kujiepusha, kabla ya kuzika tofauti zao.

Kuonekana kwa Kapoor katika Harusi ya Veere Di inatarajiwa sana. Zaidi sana kwa sababu itakuwa sura yake ya kwanza ya Sauti tangu Udta Punjab.

Mwigizaji wa Sauti alichukua muda kwa kuzaliwa kwa mtoto wake wa kwanza Taimur Ali Khan Pautadi.

Tangu wakati huo, pole pole ameanza kuchukua ahadi zaidi, kupiga picha za matangazo, kuonekana kwenye maonyesho ya tuzo, na kutumbuiza kwenye maonyesho ya tuzo hizo.

Ripoti pia zinadai kwamba mwigizaji huyo pia amekuwa akiangalia maandishi anuwai wakati wa likizo ya uzazi. Hadi sasa, atajitayarisha kuanza sinema Harusi ya Veere Di Mwezi Mei.

Filamu hiyo inaonekana kuwa maarufu, haswa na kurudi kwa Kapoor kwenye skrini kubwa. Ikiwa yeye na Karan Johar watafanya kazi pamoja, hiyo pia ni hakika kuwa sinema ya hali ya juu.

Inaonekana kuwa kwa siku za usoni, nyota ya Sauti itakuwa busy sana na sinema, na maonyesho.



Vivek ni mhitimu wa sosholojia, na shauku ya historia, kriketi na siasa. Mpenzi wa muziki, anapenda rock na roll na kupenda hatia kwa sauti za sauti za sauti. Kauli mbiu yake ni "Haijazidi Mpaka Imeisha," kutoka kwa Rocky.

Picha kwa Uaminifu wa: Biashara ya Sinema.






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ni chai gani unayopenda zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...