Karan Johar alijaribu "Sabotage" Alia Bhatt huko Kapoor & Sons?

Karan Johar alisema kuwa alijaribu kuhujumu utupaji wa Alia Bhatt katika 'Kapoor & Sons'. Tafuta alichomaanisha.

Karan Johar alijaribu 'Sabotage' Alia Bhatt huko Kapoor & Sons f

"usifanye kwa sababu sehemu hiyo sio kitu."

Karan Johar amefunua kwamba alijaribu kuhujumu utupaji wa Alia Bhatt Kapoor na Wana.

Kapoor na Wana ilitolewa mnamo 2016 na kuigiza Alia Bhatt pamoja na Sidharth Malhotra na Fawad Khan.

Ilielekezwa na Shakun Batra na pia ilimshirikisha Rajat Kapoor, Ratna Pathak Shah na marehemu Rishi Kapoor.

Filamu hiyo ilitengenezwa chini ya bendera ya Karan Dharma Productions.

Karan alifunua kuwa alikuwa na mkutano wa moja kwa moja na mwigizaji huyo, ambapo alimwuliza asifanye filamu hiyo, kwa sababu ya urefu wa jukumu hilo.

Akielezea jinsi alivyojaribu kuhujumu utupaji wa Alia, Karan alifunua:

"Nilijaribu kuharibu utupaji wake kwa sababu nilikuwa na ana kwa ana na Alia na nikasema," Sikiza, sio lazima ufanye kila filamu ya Dharma. Hupendi, haufanyi kwa sababu sehemu hiyo sio kitu '.

"Alikuwa kama," Ndio, najua lakini nampenda Shakun (Batra), nitamsikia tu, yeye ni rafiki mzuri '.

"Nilisema," Ndio, ndio, lakini usifanye. Ni sawa kwa sababu inaitwa Kapoor na Wana na wewe sio Kapoor kwenye filamu '. ”

Alia aliendelea na maandishi na kurudi Karan, akimwambia kwamba aliamua kuigiza kwenye filamu.

Karan aliendelea: "Alisikia (maandishi) na anakuja chumbani kwangu na kusema, 'Nataka sana kufanya filamu hii, naipenda sana maandishi, sijali jukumu langu'.

"Niliwaza nguvu zaidi kwake kwamba kwa kweli hakuona picha, hakuona urefu wa jukumu, aliona filamu tu na ninatamani wahusika wote katika tasnia yetu wafikirie kama hiyo."

Karan Johar aliendelea kusema kwamba alikuwa amewafikia wahusika sita wa juu kwa jukumu la Rahul Kapoor, lakini hakuna wahusika waliokubali kuchukua jukumu hilo.

Jukumu hatimaye lilikwenda kwa Fawad Khan.

Karan alikuwa amezungumza hapo juu juu ya shida yake mnamo 2018. Alikuwa amesema:

"Ndio, nilikuwa nimetoa sehemu ya Fawad kwa watendaji sita tofauti na hakuna mtu aliyefanya hivyo."

“Haijalishi walitoa sababu gani, nilihisi wanaogopa kucheza shoga kwenye skrini.

"Baada ya kusema hayo, walikuwa na sababu na sikuwahukumu kwa hilo."

Karan Johar alikuwa na jukumu la kuzindua Alia Bhatt.

Mwigizaji huyo alifanya filamu yake ya kwanza katika filamu ya 2012 Mwanafunzi wa Mwaka pamoja na Sidharth Malhotra na Varun Dhawan.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ikiwa wewe ni mtu wa Briteni wa Asia, je!

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...