Ira Khan na Nupur Shikhare wafunga Ndoa

Binti wa Aamir Khan Ira Khan amefunga ndoa rasmi na mpenzi wake wa muda mrefu Nupur Shikhare, wakifunga ndoa mjini Mumbai.

Ira Khan na Nupur Shikhare wafunga Ndoa f

wenzi hao walirasimisha ndoa yao huko Mumbai

Ira Khan, binti wa mwigizaji Aamir Khan na mke wake wa kwanza Reena Dutta, amefunga ndoa rasmi na mpenzi wake wa muda mrefu Nupur Shikhare mjini Mumbai.

Wenzi hao walichagua usajili wa kibinafsi wa ndoa yao, wakiwa wamezungukwa na marafiki wa karibu na familia.

Video kwenye mitandao ya kijamii ilinasa wenzi hao wapya wakitia saini sajili ya ndoa.

Wakati Ira alikuwa amevaa mavazi ya kitamaduni ya harusi, Nupur aliamua kuvaa tangi nyeusi na kifupi kwa ajili ya harusi yake.

Aamir na Reena walitazamana kwa upendo wale waliooana hivi karibuni na Kiran Rao pia alipamba jukwaa wakati wa kusainiwa kwa hati za usajili wa harusi.

Kulingana na ripoti, wenzi hao walihalalisha ndoa yao huko Mumbai na wanatarajiwa kuandaa sherehe ya harusi huko Udaipur mnamo Januari 5, 2024.

Kufuatia sherehe huko Rajasthan, sherehe kubwa ya harusi pia imepangwa huko Mumbai.

Kuongeza mguso wa kipekee kwa sherehe hiyo, Nupur alichagua kuacha baraat ya kitamaduni na badala yake alikimbia hadi ukumbi, akikimbia kilomita nane na marafiki zake.

Kabla ya kuingia ukumbini, alicheza kwa shangwe na midundo ya dhol, akionyesha furaha yake kwa siku hiyo kuu.

Kabla ya harusi, Ira alisherehekea hafla yake ya haldi na mehendi jijini, huku Salman Khan akiandaa sherehe ya mehendi katika makazi yake.

Kwenye mitandao ya kijamii, picha ya Aamir Khan na Nupur Shikhare wakikumbatiana ilisambaa.

Ira Khan na Nupur Shikhare wafunga Ndoa

Ingawa harusi ilikuwa ya familia na marafiki wa karibu, Aamir alionekana akiwakaribisha Mukesh na Nita Ambani kwenye sherehe hiyo.

Aamir Khan alikuwa ameeleza hapo awali kwamba bila shaka atapata hisia kuhusu harusi hiyo.

Alisema: “Siku hiyo nitalia sana. Familia yangu tayari imeanza kujadili, ‘Mtunze Aamir siku hiyo’.

“Mimi ni mtu mwenye hisia sana. Siwezi kuzuia machozi yangu wala kicheko changu.”

“Siku inapokaribia, hisia zangu zitaongezeka tu. Naisubiri kwa hamu, kwani itakuwa wakati maalum."

Kuhusu Nupur, Aamir aliongeza: “Mvulana ambaye amejichagulia, jina lake la kipenzi ni Popeye. Yeye ni mkufunzi, mikono yake pia ni kama Popeye. Vinginevyo, jina lake ni Nupur. Yeye ni mvulana mzuri.

"Ira alipokuwa akiugua huzuni, alisimama kando yake na kumuunga mkono. Amemuunga mkono kihisia. Nina furaha kwamba amemchagua.”



Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unamiliki jozi ya viatu vya Air Jordan 1?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...