Mwanamke wa India Ajiua mwenyewe & Mwana baada ya Kukataliwa Ayubu

Mwanamke wa India kutoka Haryana alimuua mtoto wake wa miaka mitatu kabla ya kujiua. Mwanamke huyo alichukua hatua kali baada ya kunyimwa kazi.

Mwanamke wa Kihindi Anajiua & Mwana baada ya Kukataliwa Ayubu f

"lakini mwanangu hakumruhusu ajiunge."

Mwanamke wa India alijiua baada ya kumuua mtoto wake wa kiume mwenye umri wa miaka mitatu nyumbani kwao katika kijiji cha Jitpura Dhani, ambacho kiko katika wilaya ya Charkhi Dadri ya Haryana.

Iliripotiwa kuwa mauaji ya kujiua yalifanyika usiku wa Jumatatu, Januari 6, 2020. Polisi waliitwa asubuhi iliyofuata.

Inaaminika kwamba alimtundika mtoto wake kabla ya kujinyonga kutoka kwa shabiki wa dari.

Mwanamke huyo ambaye hakutajwa jina alijiua mwenyewe baada ya mumewe kumruhusu kupata kazi.

Baba mkwe wa marehemu alielezea kuwa kijana huyo wa miaka 23 alitaka kutafuta kazi ndani ya serikali ya jimbo lakini mumewe wa miaka mitano hakumruhusu.

Alifunua kwamba alikuwa amefaulu mtihani wa kazi ya ukarani na alipewa jukumu. Alipomwambia mumewe, alimlazimisha kukataa msimamo huo.

Alipokataa, mwanamke huyo aliamua kuchukua hatua kali.

Alisema: "Alikuwa ameondoa mtihani kwa kazi ya ukarani katika serikali ya Haryana, lakini mtoto wangu hakumruhusu ajiunge."

Baba mkwe aliendelea kusema kwamba mtoto wake alikuwa amegundua miili hiyo miwili na kuwatahadharisha polisi. Aliongeza:

"Tulikuja kujua kuhusu jambo hilo Jumatatu usiku wakati mtoto wangu alipoona miili ya mkewe na mtoto wake ikining'inia kwenye shabiki wa dari."

Kufuatia taarifa yake kwa polisi, kesi ilisajiliwa.

Naibu Mrakibu wa Polisi wa Badhra (DSP) Anil Kumar alithibitisha kuwa uchunguzi umeanzishwa ili kuangalia suala hilo.

Maafisa wa polisi pia walizungumza na kaka wa mwanamke huyo na MOTO ilisajiliwa dhidi ya marehemu chini ya Sehemu ya 302 (mauaji) na 309 (kujaribu kujiua) ya Kanuni ya Adhabu ya India (IPC).

DSP Kumar ameongeza:

“Tumeandika taarifa za wanafamilia wake. Mwanamke hakuacha barua yoyote ya kujiua. ”

Mwanamke huyo wa Kihindi aliishi Charkhi Dadri lakini asili yake alikuwa kutoka wilaya ya Bhiwani. Aliolewa mnamo 2015 na wenzi hao walipata mtoto wa kiume.

Afisa wa Kituo cha Nyumba katika Kituo cha Polisi cha Badhra Telu Ram alisema:

“Mwanamke huyo alikuwa ameolewa miaka mitano iliyopita. Mumewe ni mkulima na ni wa familia yenye utajiri. Mwanamke huyo alitokea Mitathal wilayani Bhiwani. ”

Kunyimwa njia ya mafanikio kumesababisha visa kadhaa vya kujiua.

Katika tukio moja, mtoto wa miaka 17 msichana kutoka Maharashtra alitaka kuendelea na masomo zaidi na kuendelea kupata kazi nzuri. Walakini, hakuweza kwani baba yake hakuwa na uwezo wa kulipia masomo yake.

Kijana aliyefadhaika aliishia kuchukua maisha yake mwenyewe kwa kutumia dawa ya wadudu.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Leseni ya BBC Inapaswa Kufutwa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...