Mwanaume wa Kihindi anaua Mke & Anaficha Mwili kisha Anajiua

Mwanamume wa Kihindi kutoka Maharashtra alimuua mkewe na kuuficha mwili wake bafuni. Siku chache baadaye, alijiua mwenyewe.

Mwanaume wa Kihindi aua Mke na Kujificha Mwili kisha Kujiua f

Kavita alimkasirikia mumewe juu ya ulevi wake

Kesi ya kujiua imeandikishwa baada ya mwanamume wa India kumuua mkewe na baadaye kujiua.

Polisi walifunua kwamba kijana huyo wa miaka 35 alimuua mkewe na kuuficha mwili wake bafuni. Siku tatu baadaye, alijiua mwenyewe.

Tukio hilo lilitokea nyumbani kwao Ambernath, Maharashtra.

Polisi walimtambua mwanamke huyo kama Kavita Pandit wakati mumewe aliitwa Yogesh.

Baada ya kujitangaza kujiua, baba wa Kavita Santosh alielezea kwamba wenzi hao walikuwa na maswala kadhaa kwa takriban miaka mitano.

Kulingana na Santosh, Kavita alikasirishwa na mumewe juu ya ulevi wake na tabia yake ya kawaida ya kuwaalika marafiki zake kwa vinywaji.

Suala jingine katika ndoa yao ilikuwa ukweli kwamba Kavita alikuwa wakala wa mali isiyohamishika wakati Yogesh hakuwa na kazi.

Wenzi hao waliolewa mnamo 2004 na walikuwa na watoto wawili. Watoto walikuwa wakiishi na kaka wa Kavita huko Karjat wakati huo.

Santosh alifunua kuwa mara ya mwisho kuzungumza na binti yake ilikuwa Mei 2, 2020, wakati alipomwita kumtakia siku njema ya kuzaliwa.

Siku iliyofuata, Santosh alijaribu kumpigia binti yake lakini simu yake ilikuwa imezimwa.

Kisha akampigia Yogesh ambaye alidai kwamba alikuwa amekwenda Parel na rafiki yake.

Santosh alijua mara moja kuwa kuna kitu kibaya kwani sheria za kufungwa zilimzuia mtu yeyote kusafiri.

Mnamo Mei 4, Santosh alipokea simu akisema kwamba Yogesh alikuwa amejiua na kwamba mwili wa Kavita ulipatikana bafuni.

Mwili wa Kavita ulitumwa kwa uchunguzi wa maiti. Matokeo yalifunua kwamba alikuwa amenyongwa hadi kufa takriban siku tatu kabla ya yule Mhindi kujiua.

Polisi wamesajili kesi ya kujiua na wameweka Yogesh kwa mauaji.

Uchunguzi unaendelea kubaini kilichomfanya Yogesh kumuua mkewe na yeye mwenyewe.

Katika kesi nyingine, mtu aliyeitwa Ravi Khandare alimchoma mkewe hadi kufa kabla ya kutumia sare yake kujinyonga.

Kulingana na polisi, Khandare na Mohini walikuwa wamejitenga kwa miezi kadhaa kwa sababu ya mabishano ya kila wakati.

Safu nyingi zilitokana na mashtaka ya uchumba.

Khandare aliamini mkewe alikuwa akifanya mapenzi nje ya ndoa. Wakati wowote alipomkabili juu, angekataa kwa hasira mashtaka hayo na mabishano yangeibuka.

Siku ya mauaji, Khandare alikwenda kwa mkwewe kuzungumza na mkewe. Aliomba ulezi wa binti zao wawili wakati alikuwa akihamia Maharashtra.

Mohini alipokataa ombi hilo, Khandare alikasirika.

Alichukua kisu na kurudia kumchoma mkewe hadi kufa.

Khandare baadaye aligundua kuwa alimuua mkewe. Alikimbia nyumba na kwenda kwenye nyumba yake ambapo alijiua.

Wazazi wa Mohini walipata mwili wake na walishuku Khandare kuwajibika. Walipanga kuchukua mambo mikononi mwao na kwenda nyumbani kwake.

Wakati hakukuwa na jibu, walilazimika kuingia lakini walishtuka kugundua mume wa India akining'inia kwenye shabiki wa dari.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unataka kumwona Zayn Malik akifanya kazi na nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...