Iffat Omar anatetea Chaguo za Uorfi Javed za Ujasiri za Mitindo

Uorfi Javed mara nyingi hukasirika kwa akili yake ya ujasiri ya mtindo. Iffat Omar sasa amekuja kuunga mkono hisia za mitandao ya kijamii.

Iffat Omar anatetea Chaguo za Uorfi Javed za Ujasiri wa Mitindo f

"Sitavaa hivyo, lakini kwa nini nimkosoe?"

Iffat Omar alijitokeza kumuunga mkono Uorfi Javed na kusema kuwa chaguo zake za mitindo ni zake mwenyewe.

Iffat hivi karibuni alionekana kwenye kipindi cha mazungumzo cha Mohsin Abbas Haider Mahitaji ya Umma ambayo mazungumzo yaligeuka kwa Uorfi.

Mohsin alimuuliza Iffat anafikiria nini kuhusu uchaguzi mkuu wa mitindo wa Uorfi, na akajibu kwamba hakuwa wa kuhukumu.

Mohsin aliuliza: “Unaionaje mtindo wa Uorfi Javed? Je! inaanguka chini ya mtindo?"

Iffat alijibu: “Si aina yangu ya mitindo kwa hivyo sitavaa hivyo, lakini kwa nini nimkosoe?”

Mohsin alizidi kumsihi Iffat aseme kitu kwa kuuliza:

"Je, ni haki kufanya chochote kwa jina la mtindo? Je, mtindo una vigezo vyovyote? Je, kuna mambo ya kufanya na usiyopaswa kufanya kwa mtindo au hapana?”

Hakuna hata mmoja wa kuchukua chambo, Iffat alijibu kwa ujanja na kusema kwamba kuna mambo mengi ya kufanya na kutokufanya katika ulimwengu wa mitindo, lakini hakuna aliye na mamlaka ya kuamua ni nini.

Aliendelea kusema kuwa kila mtu ana haki ya kuvaa anavyotaka kwani wote walikuwa na mtindo wao wa mitindo.

Iffat Omar anajulikana kwa chaguzi zake za ujasiri za mitindo na mara nyingi amekuwa akihojiwa kuhusu jinsi anavyovaa.

Mapema mwaka wa 2023, Iffat alichapisha video kwenye Instagram ambayo anaonekana amevaa koti aina ya corset, na mashabiki walienda kwenye sehemu ya maoni kuhoji chaguo lake la mavazi.

Mtu mmoja alisema: “Wale wanaomsifu [Iffat] ni wapotovu.”

Mwingine aliandika: "Hii ni ujasiri sana."

Maoni moja yalisomeka: "Anajaribu kuonekana mzuri na kupatana na jamii ya Magharibi, ambayo ni sawa kabisa.

"Lakini hapa, inaonekana kama anajilazimisha kuonekana maridadi na kujaribu kutoa hisia."

Iffat Omar ni mtu mwenye talanta ambaye amekuwa kwenye tasnia ya burudani tangu miaka ya 1980.

Amejitengenezea jina katika ulimwengu wa uanamitindo na hivyo hivyo katika tasnia ya maigizo.

Iffat ametokea katika tamthilia maarufu kama vile Anjuman, Aangan na Mohabbat Aag Si.

Alitambuliwa kwa sitcom yake Aap Jaisa Koi ambayo aliigiza pamoja na Maria Wasti na Farah Shah. Drama hiyo ilihusu wanawake wenza wa nyumbani waliokuwa wakiendesha maisha nchini Pakistan.

Iffat Omar sio nyota pekee wa Pakistani aliyetetea hisia za mtindo za Uorfi Javed. Sofia Hayat awali alimtetea Uorfi.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unampenda Sukshinder Shinda kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...