Fawad Khan anafafanua Uhusiano na Mahira Khan

Kwenye Excuse Me na Ahmed Ali Butt, Fawad Khan alifunguka kuhusu uhusiano wake na Mahira Khan na uwezekano wa kufanya kazi naye zaidi.

Fawad Khan anafafanua Uhusiano na Mahira Khan f

"kuna uhusiano wa heshima na unakuwa mwangalifu zaidi"

On Samahani na Ahmed Ali Butt, Fawad Khan alizungumza kuhusu uhusiano wake na Mahira Khan.

Wawili hao walipata umaarufu walipocheza nafasi za uongozi za Khirad na Ashar katika Humsafar.

Ahmed alizungumza kuhusu tamthilia hiyo na kusema ikawa ni jambo la kawaida ambalo lilisababisha Fawad kuwa maarufu. 

Fawad akajibu:Humsafar ilinipa mengi, lakini sidhani ni kwa sababu ya hadithi, hadithi nyingi zilikuwa zikisemwa hivyo wakati huo.

"Nadhani ilikuwa mchanganyiko wa watu waliofanya hivyo. Wimbo huo ulikuwa na mengi ya kufanya nao pia. Wimbo gani.

"Sikuwa na mapenzi nayo lakini nina kumbukumbu nzuri. Ni kama ulivyosema, ilinifanya kuwa jina la nyumbani. Lakini ukiniuliza ningefanya tena, hapana singefanya.”

Ahmed alisema Mahira alicheza tabia kali na akalinganisha jozi yao na Shah Rukh Khan na Kajol.

Alidokeza kuwa mashabiki walitaka kuona Mahira na Fawad wakifanya kazi pamoja kwenye miradi zaidi na kuhoji kwa nini hakufanya naye kazi sana.

"Je, mlijitahidi kufanya kazi kidogo na mtu mwingine ili kuwe na thamani katika kazi yako?"

Fawad alijibu: “Nadhani ndiyo, inabidi ufikirie juu ya hili la sivyo unaua hali mpya yake.

"Lakini zaidi, kuna uhusiano wa heshima na unakuwa mwangalifu zaidi, unakanyaga kitaaluma.

“Unapokuwa karibu na mtu uhusiano wako unakuwa mgumu kadiri unavyofanya naye kazi zaidi.

"Usichanganye kazi na urafiki, unakuwa mwangalifu ili usionekane kwamba mnatumia mtu mwingine."

Fawad Khan pia alimsaidia Mahira kwenye maadili ya kazi yake.

Aliendelea kutoa mawazo yake kuhusu Sanam Saeed na kusema angependa kumuona akifanya kazi zaidi.

"Sanam ni mwigizaji mwenye kipawa. Ee Mungu wangu, yeye ni mwigizaji anayedhibitiwa.

"Ningevutiwa zaidi kuona tu jinsi ingeonekana ikiwa angechukua hatua kupita kiasi."

Mazungumzo yaligeukia kwa Bollywood na Fawad Khan ikiwa angependelea kufanya kazi na Alia Bhatt au Sonam Kapoor.

Fawad alifichua: "Hiyo ni kama kuniuliza kama ninampenda mama yangu kuliko baba yangu."

Hakuendelea kujibu swali hilo lakini ilionekana wazi kuwa alifurahia kufanya kazi na waigizaji wote wawili.

Podikasti hiyo ilifurahiwa na mashabiki wengi wa Fawad na aliitwa mtu wa kweli na wa chini kwa chini.

Shabiki mmoja aliandika: “Alifurahia mazungumzo, anaonekana kuwa mtu wa kweli tofauti na mastaa wengi tunaowaona.

“Hilo ndilo linalomtofautisha. Asante kwa kualika ‘shujaa’ unayempenda zaidi. Afanikiwe na awe na afya njema.”

Mwingine alisema: "Fawad Khan bwana ni mwigizaji mzuri na juu ya yote ni mrembo, mpole na mkweli. Nilipenda kumsikiliza. Nguvu zaidi kwake. Asante sana kwa podcast hii nzuri.

Wa tatu alisema: “Nimefurahishwa na upande huu mzuri wa Fawad.

"Jinsi anavyobadilisha maneno kila sekunde, sio tu mwigizaji mzuri na anayevutia akili lakini pia mwanadamu mzuri.

"Wow, Mwenyezi Mungu aliumba mtu mzuri kama huyo na shukrani nyingi kwa Ahmed kwa kuonyesha talanta zake zote zilizofichwa."



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Je! Ungetumia Kliniki ya Ngono kwa Afya ya Ngono?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...