Farah Khan anajibu kwa hasira kwenye Video za Ushujaa wa Nyumba ya Mtu Mashuhuri

Farah Khan ameelezea kufadhaika kwake juu ya watu mashuhuri kuchapisha video za mazoezi ya nyumbani kila wakati akiwaomba waache.

Farah Khan anajibu kwa hasira katika Video za Ushujaa wa Mashuhuri Nyumbani f

"Usijisikie vibaya nikikufuata."

Msanii wa filamu na mtunzi wa choreographer Farah Khan amelaani watu mashuhuri kwa kuendelea kutuma video za mazoezi kwenye mitandao ya kijamii wakiwa katika hali ya kujitenga.

Kwa hasira Farah alilinganisha ulipuaji wa mara kwa mara wa video za mazoezi kama janga kubwa ikilinganishwa na kuzuka kwa Coronavirus kote ulimwenguni.

Akimshirikisha kufadhaika kwake, Farah Khan alitumia Instagram kutoa hasira yake kwenye video. Alinukuu: "Video za mazoezi ya BAS KARO yeh !!"

Kwenye video hiyo, Farah anaweza kuonekana akiuliza watu mashuhuri waache kutuma video kama hizo kwa sababu tu wanataka kudumisha takwimu zao. Alisema:

“Hi, mimi ni Farah Khan aur sab log video video bana rahe hai isiliye maine socha menin bhi ek video banau. [Kila mtu anatengeneza video, ndio maana nilidhani ningepaswa kutengeneza video pia].

"Na kwa masilahi ya afya ya umma na usalama, video yangu inasema kwamba, 'Tafadhali, ombi la unyenyekevu la watu mashuhuri hawa sare mashuhuri aur nyota se ki [Ni ombi langu la unyenyekevu kwa watu wote mashuhuri] tafadhali acha kufanya video zako za mazoezi na kutushambulia nayo.'"

Farah Khan aliendelea kutaja kwamba licha ya watu mashuhuri kutokuwa na kitu kingine chochote cha wasiwasi wakati wa janga la Coronavirus, watu wengine wanafanya. Alisema:

"Ninaweza kuelewa kuwa utafaidika na hauna wasiwasi wowote katika janga hili la ulimwengu isipokuwa kwa kuangalia takwimu zako lakini wengine wetu, wengi wetu tuna wasiwasi mkubwa wakati wa shida hii.

"Toh tafadhali humare upar rehem kijiye aur Workout video bandh kar dijiye [kwa hivyo, tafadhali kwa ajili yetu acha kutuma video za mazoezi] na ikiwa huwezi kuacha basi tafadhali usijisikie vibaya nikikufuata. Kaa salama. ”

Kujibu maoni ya Farah Khan mkondoni, mwigizaji Kavita Kaushik alielezea maoni yake.

Kavita mara kwa mara hutuma video za mazoezi ya mwili na yoga kwenye media yake ya kijamii. Licha ya kutotaja jina la Farah, ni wazi kwamba barua yake ililenga mkurugenzi. Aliandika:

"Wale wanaokasirika na kutengeneza video za kupikia / mazoezi / kusafisha / tiktok / kuimba video nk wanahitaji kuanza kutafakari haraka [haraka iwezekanavyo] badala ya kutumia kitufe cha kutofuata, namaanisha ni nani analalamika juu ya anuwai kwenye media ya kijamii kwa wakati kama huu?

"Mehfil badal lo yaar [ibadilishe], ni kubonyeza mbali, usisumbue!"

Kama matokeo ya kuzuka kwa Coronavirus, watu wanaulizwa kujitenga. Nchi kama Uingereza, Pakistan, Italia, India na zaidi zinaendelea sasa kufuli.

Mabadiliko haya makubwa katika mpangilio wa ulimwengu yamesababisha watu kupata faraja na burudani kwenye media ya kijamii.

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kununua Apple Watch?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...