Faisal Malik anaonekana kuwa Bingwa wa 1 wa Brit-Asia UFC

Mpiganaji wa MMA Faisal Malik bado yuko katika hatua za mwanzo za kazi yake lakini ana malengo makubwa, akilenga kuwa bingwa wa kwanza wa UFC wa Briteni na Asia.

Faisal Malik anaonekana kuwa Bingwa wa 1 Brit-Asia UFC b

"Maisha yangu yote yamejitolea kwa MMA"

Mpiganaji wa MMA Faisal Malik amebaini kuwa analenga kuwa bingwa wa kwanza wa UFC wa Briteni na Asia.

Yeye amesainiwa tu kwa Uendelezaji wa MMA wa Cage Warriors wa Uropa lakini anatamani kuongoza pambano la taji la UFC katika jiji la Pakistan la Lahore.

Mchezaji huyo wa miaka 27 ana rekodi ya 5-0 na kwa sasa anasubiri pambano lake la kwanza la Cage Warriors.

Lakini ana hakika kwamba ataingia kwenye UFC, kwa hakika kukuza juu kwa MMA ulimwenguni.

Yeye Told BBC Sport: "Ni wazi njia ninayotaka kuchukua.

"Ni hatua ya kuongeza, lakini ni hatua ambayo nilitaka kwa muda mrefu.

“Niko tayari kuruka ndani ya Cage Warriors na kuonyesha kile nimeumbwa.

“Tangu niende pro, nimemaliza mapigano yangu yote kwa dakika moja. Ninatafuta kuendelea. ”

Faisal alianza ndondi kabla ya kujifunza Mbrazili Jiu-Jitsu akiwa na miaka 16.

Alisema alikuwa hodari katika mashindano ambayo makocha wa wapiganaji wengine wangemsubiri nje.

Faisal alikumbuka: "Wangekuwa kama: 'Tuonyeshe kitambulisho chako. Wewe ni nani? Huwezi kufanya hivi '.

"Nzuri sana kutoka 16-19, sikukubali hoja yoyote."

Hivi karibuni aligundua MMA na UFC.

Faisal alielezea: "Nilikuwa Googling maeneo ya kujifunza.

"Ndugu yangu alipata mahali na marafiki zangu pia. Kwa hivyo nilienda, nikapiga mamilioni ya nyakati na nilikuwa kama 'jamani, ninahitaji kujifunza hii'.

"Wakati nilikuwa na miaka 22, nilienda pro. Maisha yangu yote yamejitolea kwa MMA kwa sababu hii sio utani. "

Mfano wa mfano wa Faisal Malik alikuwa babu yake, ambaye alikuwa na mafanikio yake mwenyewe ya michezo ya kupigana kama mpiganaji huko Pakistan.

Faisal pia aliongozwa na Mike Tyson lakini katika MMA, anasema:

"Katika MMA ni Georges St-Pierre na Khabib Nurmagomedov.

“Ndio maana nimewapata kwenye mazoezi yangu. Msukumo wangu mkubwa ni hawa wawili na jinsi wanavyokaribia kujifafanua kama binadamu, jinsi wanavyobeba wenyewe - kwenye ngome na nje. ”

Mpiganaji huyo wa makao ya Luton alisema kuwa ana ndoto za kuipeleka UFC Pakistan.

Faisal Malik alisema: "Hapo ndipo mizizi yangu iko.

"Kwa hivyo kurudi huko tu ... fikiria jinsi hiyo ingekuwa mambo.

"Kwa kukuza MMA nchini Pakistan itaendeleza eneo lote la MMA na wavulana wataanza kupitia."

Faisal Malik anaonekana kuwa Bingwa wa 1 wa Brit-Asia UFC

Faisal alikiri kwamba familia yake hapo awali ilikuwa na wasiwasi, lakini inamuunga mkono.

“Kile ambacho hawakupenda ni wakati nilipoanza kuwa mbaya zaidi, lakini baba yangu alikuwa na mgongo wangu kila wakati.

"Mwanzoni walidhani ninafanya tu hii ili kupunguza uzito kwa sababu nilikuwa na uzito kupita kiasi hadi karibu 19 - kama kilo 110,"

Faisal, ambaye anapigana na bantamweight (61kg), anakula na anaishi na afya.

“Wananiunga mkono. Hawapendi nipigwe ngumi za uso, lakini huwa wananiunga mkono. ”

Anaweza kuwa bado mapema katika kazi yake lakini Faisal ana mpango wa kufungua mazoezi huko Luton na kutoa masomo ya bure kwa vijana wasiojiweza.

Alisema: "MMA ni mpya na karibu na mahali ninakotokea hakuna mazoezi.

“Nina makocha saba wa taaluma tofauti. Ninataka kuleta kila kitu nyumbani ili watoto hao wasihitaji kusafiri kwenda juu na chini nchini. ”

Faisal anasema lengo lake ni kuonyesha "chochote kinawezekana".

Aliendelea: "Nilikuwa mzito na nilikuwa nikitoka mtaani na sasa mimi ni mpiganaji mtaalamu, 5-0 na karibu na kurusha ndani ya UFC Insha'Allah.

"Ninataka kusaidia watoto wanaougua afya ya akili, hata watu wazima. Ninaamini usawa wa mwili ni dawa nambari moja.

“Lengo langu kutoka kwa mazoezi ni nzuri sana kuunda wapiganaji wa kiwango cha juu, nazungumza bingwa wa ulimwengu wa UFC.

"Ninataka kuonyesha kwamba ikiwa naweza kuifanya, wanaweza pia kufanya hivyo, na ninataka kusaidia kadri niwezavyo njiani."

Faisal Malik ana hakika kuwa ataingia kwenye UFC hivi karibuni, akijielezea kama "mnyama".

Aliongeza: "Nadhani katika mapigano mawili hadi matatu nitakuwa katika UFC - inaweza kutokea.

"Kuna mengi zaidi kwenye mchezo wangu kuliko mtu yeyote aliyewahi kuonekana kwa sababu nimekuwa nikipiga kura hii kwa dakika moja.

“Nimemuona bingwa katika Cage Warriors, nimewaona hawa watu wote. Nitamvuta.

“Nimepaswa kukaa mnyenyekevu na si kupoteza muda wangu. Lakini itakuja hivi karibuni. Nitakuwa tayari. ”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."