Hazim Bangwar anajibu Trolling kwenye vazi lake la Hum Style Awards

Baada ya kunyakua mavazi yake yaliyoongozwa na Met Gala kwenye Tuzo za Hum Style za 2024, Hazim Bangwar alijibu.

Hazim Bangwar anajibu Trolling kwenye Mavazi yake ya Hum Style Awards f

Hazim Bangwar amezungumzia shutuma alizopokea kwa vazi alilovaa kwenye Tuzo za Hum Style za 2024.

Siku chache kabla ya tuzo hizo, alionekana kwenye Dawn News' Aap Ki Kahani, ambapo aliulizwa kuhusu mtindo.

Hazim alisema: "Watu wa Pakistani wanacheza salama sana kwa ladha yangu.

"Sijaona Met Gala akionekana kwenye zulia jekundu nchini Pakistan. Mimi binafsi, ninazingatia mtindo huo.”

Baadaye Hazim aliibuka kidedea katika Tuzo za Sinema za Hum 2024, akigeuza vichwa na kundi lake lililoongozwa na Met Gala.

Muonekano wake wa siku za usoni, ambao aliubeba kwa ujasiri usiozuilika, ulienea haraka kwenye mitandao ya kijamii.

Alivaa vazi la rangi nyeusi ambalo lilikuwa na kola iliyotengenezwa kwa manyoya iliyotengenezwa kwa kile kilichoonekana kuwa cha ngozi.

Pia alivaa glavu za ngozi na suruali na turtleneck nyeusi tupu.

Chapisho la Hazim lilikuwa na nukuu: "Pakistani inaweza isiwe na Met Gala lakini ina Tuzo za Sinema za Hum na mtindo na talanta nyingi."

Hata hivyo, Hazim alikabiliwa na kukanyagwa, huku wengine wakihoji kufaa kwake kwa mtumishi wa umma.

Mmoja wao aliuliza: “Kwa nini umeathiriwa sana na nchi za Magharibi?”

Mtumiaji alisema: "Ndugu wa Uorfi aliyepotea kwa muda mrefu amepatikana."

Mwingine aliandika: “Unaonekana kama kiti cha enzi ndani Mchezo wa viti".

Akijibu, Hazim Bangwar alisema kuwa ana haki ya maisha ya kibinafsi zaidi ya majukumu yake ya kikazi.

Kwenye Instagram, alisisitiza kujitolea kwake kuwatumikia raia wa Karachi kwa weledi na huruma.

Hazim Bangwar anajibu Trolling kwenye vazi lake la Hum Style Awards

Pia alidai haki yake ya kufuata maslahi yake binafsi nje ya kazi.

Chapisho hilo lilisomeka hivi: “Nafikiri watu wengi wamesahau kwamba mimi ni binadamu na kama binadamu mwingine yeyote, mimi pia ninapaswa kuruhusiwa kuishi maisha yangu ya faragha kwa amani. Nimeacha maisha ya anasa nyuma ili kutumikia umma wangu.

"Bei ambayo mimi hulipa kila siku kwa kukosolewa, kubebwa, kuonewa, na kutishiwa kwa kuvaa vizuri tu.

“Kitaalamu nimebeba afisi yangu kwa heshima na taadhima na kuvaa ipasavyo kila mara.

"Hakuna daktari au afisa anayevaa gauni au sare zao nje ya ofisi zao lakini nadhani ninatarajiwa.

"Lengo langu pekee ni kutumikia umma wangu kama nilivyofanya, na ninatumai kufanya hivyo kwa amani."

Mashabiki wake walikuja kumuunga mkono.

Mtumiaji alisema: "Nadhani wewe ni mzuri."

Mwingine aliongeza: “Usiwasikilize wale ambao wanatatizika kujiwekea alama zao wenyewe hata baada ya kukaa ofisini mara kwa mara.

"Wewe ni mmoja wa watu waliofanikiwa sana ninaowajua."

Mmoja alisema: “Bila shaka, kila mtu anaruhusiwa kufanya chochote anachotaka nje ya eneo la kazi. Wapakistani hawajui kusoma na kuandika tu.”

Mwingine alisema: “Nakubaliana nawe lakini wewe ni afisa. Mwenendo wako katika maisha ya kibinafsi unaonyeshwa kila mahali.

"Sio kusema ni sawa lakini ni bei ambayo mtu lazima alipe."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Mchezo Wako wa Kutisha Uipendayo?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...