Nyota wa Azhar Emraan Hashmi kama Hadithi ya Kriketi

Emraan Hashmi anachukua jukumu lenye changamoto la kriketi mwenye utata, Mohammad Azharuddin huko Azhar. Biopic inaongozwa na Tony D'souza.

Emraan Hashmi anacheza Nahodha wa Kriketi huko Azhar

“Siogopi chochote. Ikiwa ningefanya, filamu hii isingetengenezwa "

Kriketi, upendo na kuvunjika moyo ni sababu kuu tatu ambazo zimeahidiwa kutoka kwa biopiki, Azhar.

Kuonyesha hadithi ya maisha ya mmoja wa wachezaji wenye utata wa michezo ya miaka ya 90, muigizaji Emraan Hashmi amewekwa na kofia yake ya chuma na popo kupata nambari za kushinda katika ofisi ya sanduku na avatar yake mpya kama Mohammad Azharuddin na wanawake wake wazuri wanaoongoza Prachi Desai na Nargis Fakhri.

Kukusanya hakiki za rave tangu muonekano wa kwanza, mkurugenzi Tony D'souza ana matumaini kuwa biopic itatenda haki kwa safari ya kupendeza ya kriketi, Mohammad Azharuddin.

Mpende, umchukie na umhukumu kuwa mmoja wa manahodha wenye utata katika historia ya kriketi ya India, Azhar hufuata heka heka za mchezaji huyo mwenye talanta lakini ana kasoro.

Filamu hiyo inafuata maisha ya kijana wa darasa la kati Mohammad Azharuddin aka Azhar (iliyochezwa na Emraan Hashmi). Kama mmoja wa kriketi mwenye talanta zaidi ya miaka ya 90, Azhar hajachukua muda kupiga risasi hadi juu na kuchukua jukumu la unahodha wa timu ya kriketi ya India.

Emraan Hashmi anacheza Nahodha wa Kriketi huko Azhar

Na mke mwenye upendo Naureen (alicheza na Prachi Desai) na kazi nzuri, Azhar hakuwa na la kuogopa. Walakini, kazi na maisha ya kibinafsi ya Azhar hubadilika sana wakati anatuhumiwa kwa kupanga mechi na kumpenda mwigizaji Sangeeta Bijlani (alicheza na Nargis Fakhri).

Akiwa ameshikwa na uhusiano wa ukafiri na mashtaka ya uwongo, Azhar hana lingine ila kudhibitisha kutokuwa na hatia.

Inajulikana kwa uchaguzi wake wa jukumu la ujasiri, kuona Emraan Hashmi akiigiza katika biopic hakika ni kazi ambayo inasimama katika filamu ya muigizaji. Walakini, alipoulizwa ni jinsi gani alipata filamu hiyo na jinsi alivyojiandaa kwa jukumu ambalo muigizaji huyo alisema

“Nilipigiwa simu mnamo 2014, hapo ndipo Ekta [Kapoor; mtayarishaji] alizungumza nami. Halafu, hati hiyo iliandikwa, utafiti ulianza, Azhar Bhai aliipa filamu maendeleo yake, kisha nikakutana naye kwa chakula cha mchana. Kisha akaanza kunizoeza. Nilianza kuzungumza naye juu ya maisha yake, shida alizopitia, unahodha wake, na zaidi. ”

Emraan Hashmi anacheza Nahodha wa Kriketi huko Azhar

Emraan pia anakubali kuwa mapenzi yake kwa mchezo huo pia yalisaidia tabia yake:

"Nadhani kriketi iko katika damu yetu, na ni dini katika nchi yetu. Hakika nimefuata mechi zake nyingi kupitia miaka ya 80 na 90.

"Daima nasema kwamba hizo zilikuwa siku za utukufu wa kriketi, ambayo Azhar bhai alikuwa sehemu yake, na nilibahatika kuwa mzima wakati huo. Wakati mechi za India na Pakistan zingetokea, jiji lingefungwa ili kuwaona, na tulikuwa tukicheza pia. Kila mtu angegombana kuhusu ni nani atakayepiga kwanza. ”

Azhar pia itaathiri uchaguzi wake katika siku zijazo, Emraan anakubali: "Lazima nikiri kwamba utengenezaji wa filamu hii ulikuwa safari ya kuridhisha sana na yenye kuridhisha. Kiasi kwamba sasa ninataka kufanya zaidi ya filamu kama hizi ambazo hutokana na ukweli na zinahitaji aina ya kazi na utafiti tulioweka ikilinganishwa na filamu za kutunga. "

Emraan Hashmi anacheza Nahodha wa Kriketi huko Azhar

Mohammad Azharuddin pia alizungumza juu ya kumfanya Emraan amcheze kwenye skrini kubwa:

“Nilidhani alikuwa mtu bora kufanya kazi hiyo. Nimeziona filamu zake. Jambo la kwanza ambalo linanivutia juu ya mwigizaji au mchezaji ni taaluma yake.

“Nadhani Emraan amekuwa mtaalamu sana, na amefanya kazi kwa bidii kwenye filamu. Hakuacha jiwe bila kugeuka. Nina hakika watu wataipenda. Si rahisi kunakili mtu. ”

Staa huyo mtata wa mchezo wa kriketi anaongeza: “Siogopi chochote. Ikiwa ningefanya, filamu hii isingetengenezwa. Unapotaka kufanya jambo, lazima ulifanye kwa moyo wote. Nadhani wamefanya kazi nzuri ya kuonyesha chochote kilichotokea katika maisha yangu. Ni filamu nzuri, na watu hawapaswi kuiona vibaya. ”

Kujiunga na Emraan kwenye skrini kubwa ni bomu la Sauti Nargis Fakhri, ambaye alizungumza juu ya wakati wake wa skrini na busu wa sauti wa Sauti:

“Emraan Hashmi ni mjuzi wa mazungumzo. Labda sikufurahiya kuiga wimbo huo kama vile yeye. Mabusu mengi yalitokea… Kwa kweli, kulikuwa na mengi sana hivi kwamba wakati mmoja sikuwa na uhakika ikiwa walikuwa wakirudia tena, sehemu ya wimbo, au mtu akinichekesha. ”

Emraan Hashmi anacheza Nahodha wa Kriketi huko Azhar

Shujaa mwingine wa filamu ni mwigizaji mahiri, Prachi Desai, ambaye anarudi kwenye filamu kufuatia kupumzika kwa muda mrefu. Alipoulizwa juu ya kwanini alisaini Azhar, anasema:

“Jukumu langu katika Azhar ilikuwa ngumu kwa utafiti kwani hakuna mtu anayejua juu yake. Kila mtu amesikia habari zake lakini hakuna mtu aliyemwona. Nadhani hii ndio jambo la kufurahisha zaidi juu ya jukumu langu. Ni kama ninaweka sura kwa mhusika halisi wa maisha kwenye skrini. Ilikuwa changamoto kubwa zaidi. ”

Tazama trela ya Azhar hapa:

video
cheza-mviringo-kujaza

Inajulikana kwa chaguzi zake za ujasiri katika filamu, jambo lingine ambalo linahusishwa kila wakati na Emraan Hashmi ni muziki mzuri katika filamu zake, na Azhar hakika hutoa.

Sauti ya muziki imetungwa na wakurugenzi kadhaa wa muziki wenye talanta kama, Amaal Mallik, Pritam, Dj Chetas, Kalyan ji na Anand Ji. Albamu hiyo ya tano ina nyimbo kadhaa nzuri, ikianza na 'Bol Do Na Zara', ambayo tayari ni nambari 1 kwenye chati.

'Itni Si Baat Hai' ni wimbo wa kupendeza wa Arijit Singh tayari ni hit ya papo hapo, wimbo wa polepole wa kimapenzi ni kipenzi kingine kutoka kwa albamu.

'Oye Oye' ni burudani ya nambari maarufu ya densi ya Sangeeta kutoka Tridev. Kwa kupotosha kwa kisasa, wimbo huo hakika utapata miguu yako kugonga.

Azhar ameachiliwa peke yake Ijumaa 13 Mei, 2016, na watayarishaji na wakosoaji wa sinema wanatarajia wikendi nzuri ya ufunguzi.

Kwa hivyo uko tayari kuwa sehemu ya safari hii ya kriketi? Azhar kutolewa kutoka Mei 13, 2016.



Mzaliwa wa Uingereza Ria, ni mpenzi wa Sauti ambaye anapenda kusoma vitabu. Akisoma filamu na runinga, anatarajia siku moja atoe yaliyomo ya kutosha kwa sinema ya Kihindi. Kauli mbiu yake ni: "Ikiwa unaweza kuiota, unaweza kuifanya," Walt Disney.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Umri Gani Bora wa Elimu ya Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...