Muuzaji wa Madawa ya kulevya alificha Stash ya Heroin £ 240k Chumbani

Muuzaji wa dawa za kulevya kutoka Bradford alikamatwa na polisi akiwa na stash ya heroin katika chumba chake cha kulala. Heroin ilikuwa na thamani ya karibu Pauni 240,000.

Muuzaji wa Madawa ya kulevya alificha Stash ya Heroin £ 240k Chumbani f

hakutoa maoni yoyote juu ya heroine.

Afraz Sheikh, mwenye umri wa miaka 31, wa Bradford, alifungwa jela kwa miaka sita baada ya kunaswa akificha stash ya heroin yenye thamani ya karibu pauni 240,000. Muuzaji wa madawa ya kulevya alikuwa ameificha mihadarati katika chumba chake cha kulala kisicho safi.

Polisi walipata stash hiyo wakati walivunja chumba kilichofungwa cha Sheikh nyumbani kwake katika Avenue ya Nearcliffe mnamo Mei 31, 2018. Maafisa pia walipata mizani na mawakala wa kukata ndani ya chumba.

Siku iliyopita, Sheikh na mtu mwingine walisimamishwa na polisi wakiwa kwenye BMW nyeusi kusini mwa A168 karibu na Dishforth, na pauni 1,800 taslimu na mfuko wa bangi ulikamatwa.

Wakati polisi walipotafuta chumba cha kulala cha Sheikh, waligundua heroin ya usafi wa juu na thamani ya barabarani ya karibu pauni 240,000.

Polisi pia walinasa bangi ya skunk na kizuizi cha bangi, pamoja ikiwa na thamani ya hadi £ 140, mizani na kafeini na wakala wa kukata paracetamol ili kuongeza heroin kwa uuzaji katika mikataba.

Sheikh aliwaambia maafisa kwamba pesa alizokamata ni kununua gari. Walakini, hakutoa maoni yoyote juu ya heroine.

Baadaye alikiri kosa la kumiliki kwa nia ya kusambaza heroini na milki rahisi ya bangi.

Mahakama ya taji ya Bradford ilisikia kwa kupunguza kwamba Sheikh alijua atapata adhabu ndefu gerezani.

Muuzaji wa dawa za kulevya alikuwa na hatia za zamani kwa maswala ya ukosefu wa uaminifu, makosa ya kuendesha gari na kupatikana kwa resini ya bangi lakini hakuna chochote kwa biashara ya dawa za kulevya.

Jaji Jonathan Rose alisema jambo la kusikitisha kwa kesi hiyo ni kifo cha kaka wa Sheikh.

Barua ya kusonga ilikuwa imeandikiwa korti na mama ya Sheikh ambaye alishtushwa na matarajio ya mtoto wake kwenda gerezani.

Jaji Rose alielezea kuwa Sheikh alikuwa ameshawishika kujiunga na biashara ya ulanguzi wa dawa za kulevya kulipa deni kubwa sana na mtu mwingine.

Alisema:

"Ulikubali kufuata sheria hii, ukileta uchungu kwa familia yako na wewe mwenyewe."

Heroin ilikuwa na usafi wa 63%, na kuifanya kuwa ya thamani kubwa na jukumu la Sheikh haikuwa kuihifadhi tu.

Muuzaji wa madawa ya kulevya alishiriki kikamilifu katika shirika, na kuifanya jukumu lake kuwa muhimu ambalo lilisukumwa na faida ya kifedha.

Jaji Rose aliiambia korti hiyo kwamba aliguswa sana na barua kutoka kwa mama ya Sheikh kwamba atapunguza mahali pa kuanza kwa adhabu kutoka miaka tisa hadi nane.

Alikabiliwa na kuona mtoto wake akienda gerezani akiwa amepoteza mtoto mmoja wa kiume tayari.

Halafu alichukua miaka miwili zaidi kutoka kwa mwanzo wa adhabu hiyo baada ya Sheikh kukiri kosa.

The Telegraph na Argus iliripoti kuwa Sheikh alifungwa kwa miaka sita.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Haki za Mashoga kufutwa tena nchini India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...