Genge lililojihami limefungwa kwa 'Kumnyonga' Dereva wa DPD

Genge lililojihami limefungwa kwa "kumnyonga" dereva wa DPD alipokuwa akipeleka vifurushi mchana kweupe.

Genge lenye Silaha lililofungwa jela kwa 'Kumnyonga' Dereva wa DPD f

"Nilihisi kana kwamba roho yangu ilikuwa imetolewa kutoka kwa mwili wangu"

Wanaume watano wamefungwa kwa kumpiga dereva wa DPD hadi kufa baada ya kumvizia mchana kweupe.

Aurman Singh alipigwa na shoka, rungu la gofu, fimbo ya mbao, rungu la chuma, fimbo ya magongo, koleo, mpira wa kriketi, na kisu wakati wa kifo hicho. kushambulia huko Shrewsbury mnamo Agosti 2023.

Katika Mahakama ya Stafford Crown, Kristina Montgomery KC alisema ni "shambulio la ukatili wa kutisha" na "unyongaji hadharani".

Alisema lilikuwa "shambulio lililokusudiwa kumuua" na Bw Singh aliachwa afe kando ya barabara.

Sababu ya shambulio hilo haikufichuliwa mahakamani lakini Inspekta Mkuu wa Upelelezi Mark Bellamy alisema maafisa waliamini kuwa Bw Singh alihusishwa na tukio la Derbyshire mnamo Agosti 20.

Alisema kiwango cha vurugu kilichotumiwa na genge hilo kilikuwa "cha kushtua sana".

Polisi walisema kuwa wanaume wengine wanne wanaoaminika kuhusika na shambulio hilo mbaya bado wanazuiliwa.

Kabla ya hukumu, taarifa kutoka kwa mama wa mwathiriwa Kuljit Kaur ilisomeka:

“Nilihisi kana kwamba nafsi yangu ilikuwa imeng’olewa kutoka kwa mwili wangu, mahali pake na maumivu yasiyoisha ya huzuni.

"Kwa kutoamini na kukanusha, nilishikilia kutumaini, nikiomba lilikuwa kosa kubwa hadi nilipotazama sura yake isiyo na uhai."

Alimtaja kama "mwanga wa upendo, fadhili, na kutokuwa na ubinafsi".

Mahakama ilisikia wanaume wanane walikuwa wamesafiri kwa magari mawili hadi Berwick Avenue, Shrewsbury, ambako walimvizia Aurman Singh.

Genge hilo lilikuwa limeongozwa na Sukhmandeep Singh, ambaye alikuwa katika bohari ya DPD huko Stoke-on-Trent ambapo mwathiriwa alikuwa akiishi.

Wanaume saba kati ya wanane, waliokuwa wamejihami na kujifunika nyuso zao, kisha wakamvizia Bw Singh.

Bwana Singh alipigwa kichwani mara tatu na shoka, na kupasuka fuvu la kichwa kwa pigo moja kupenya ubongo wake.

Alipigwa pia kichwani na rungu la gofu kwa nguvu kiasi kwamba kichwa chake kikavunjika na shimoni ikaachwa ikiwa imepinda.

Bw Singh alishambuliwa kwa fimbo ya magongo na fimbo ya mbao, kabla ya kuchomwa mgongoni kwa nguvu nyingi, kisu hicho kilikata mbavu zake moja.

Genge lililojihami limefungwa kwa 'Kumnyonga' Dereva wa DPD

Alikufa katika eneo la tukio.

DCI Bellamy alisema shambulio hilo lilitokea "mchana katika eneo la makazi huko Shrewsbury".

Arshdeep Singh, Jagdeep Singh, Shivdeep Singh na Manjot Singh walipatikana na hatia ya mauaji. Wote watatumikia kifungo kisichopungua miaka 28 jela.

Sukhmandeep Singh alipatikana na hatia ya kuua bila kukusudia na alifungwa jela miaka 10.

Wakati wote wa kesi hiyo, hakuna ushahidi wowote uliowasilishwa kuonyesha nia ya shambulio hilo baya.

Waendesha mashtaka walikuwa wamesema: "Sio lazima ili kuthibitisha mauaji kuthibitisha nia, kuthibitisha kwa nini yalitokea.

"Na katika kesi hii, upande wa mashtaka hautajaribu kuthibitisha kwa nini ilitokea. Hatuna ushahidi wa kuthibitisha kwa nini ilitokea.”

DCI Bellamy alisema hakukuwa na kiongozi wa wazi na kesi hiyo iliwasilishwa kama "biashara ya pamoja", ambapo pande zote zilihusika na mauaji hayo.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri ni sinema ipi ya Sauti bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...