Mlinda Nyumba mwenye hasira wa Kihindi husaidia Mwajiri wa Kidnap kwenye Friji

Mhudumu wa nyumba wa India anadaiwa kumkasirikia mwajiri wake hivi kwamba akamteka nyara. Alifanya utekaji nyara kwa msaada wa friji.

Mlinda Nyumba mwenye hasira wa Kihindi husaidia Mwajiri wa Kidnap katika Friji f

Kisha wakamwaga jokofu na kuweka mwili wa Bwana Khosla ndani yake.

Mlinda nyumba wa India anashukiwa kumteka nyara mwajiri wake mwenye umri wa miaka 91 kutoka nyumbani kwake katika eneo la Greater Kailash Kusini mwa Delhi.

Kulingana na polisi, mtuhumiwa huyo alidaiwa kumteka nyara mwajiri wake kwa kumtekelezea kwenye friji.

Mhudumu wa nyumba alikula njama na washirika watano kutekeleza wizi kabla ya kuondoka na mzee huyo.

Mtu huyo alitambuliwa kama Krishna Khosla. Aliishi na mkewe huko Greater Kailash II, ambayo inachukuliwa kuwa moja ya maeneo yenye utajiri Kusini mwa Delhi. Mlinzi wa nyumba yao Kishani pia aliishi nao.

Wakati wa jioni ya Jumamosi, Agosti 31, 2019, lori ndogo ilisimama mbele ya nyumba. Wanaume sita, pamoja na Kishan, walishuka kwenye gari na kuingia nyumbani kwa Bwana Khosla.

Bwana Khosla na mkewe walipigwa fahamu kabla ya kundi kuchukua vitu vya thamani vya wenzi hao.

Kisha wakamwaga jokofu na kuweka mwili wa Bwana Khosla ndani yake. Wanaume hao kisha walichukua friji nje, wakaiweka ndani ya lori na kukimbia eneo hilo.

Picha za CCTV zilionyesha wanaume walioketi kwenye lori na friji karibu nao.

Tukio hilo lilidhihirika wakati Bi Khosla alipoamka siku iliyofuata na kugundua kuwa mumewe hayupo. Aliwaarifu polisi.

Baada ya maafisa kufika nyumbani na kufanya uchunguzi wa awali, walimtambua Kishan kama mshukiwa mkuu.

Mlinda Nyumba mwenye hasira wa Kihindi husaidia Mwajiri wa Kidnap katika Friji - mfanyikazi wa nyumba

Wanaamini mfanyikazi wa nyumba wa India alisaidia kumtia mzee huyo kwenye friji. Lakini walisema ni uwezekano, maafisa hawajathibitisha ikiwa Bwana Khosla aliwekwa kwenye friji kabla ya kutekwa nyara.

Kishan, ambaye asili yake ni Bihar, alikuwa akifanya kazi kama msaidizi wa nyumbani kwa wenzi hao kwa mwaka mmoja na inasemekana hakufurahishwa na jinsi wenzi hao walimtendea.

Maafisa pia walisema kuwa pesa zilichukuliwa kutoka kwa makazi.

Mlinzi wa nyumba hiyo anayeitwa Shamim alisema alikuwa akielekea nyumbani wakati wa tukio. Alisema kuwa aliona lori ndogo karibu na mali hiyo.

Majirani walikuja kujua juu ya tukio hilo na limewaacha wakishtuka.

Shyam Kalra, mkazi mmoja, alisema: "Wizi umeongezeka katika eneo hilo lakini hii ni mara ya kwanza kusikia juu ya kitu kama hiki."

Kesi imesajiliwa na timu kadhaa za polisi zimeundwa kupata washukiwa.

Kulingana na India Leo, maafisa walikuwa hawajapatikana ambapo Bwana Khosla alikuwa amehifadhiwa lakini ANI baadaye iliripoti kwamba mwathiriwa aliuawa na watu wanne.

Walimzika katika njama iliyotelekezwa huko Tigri na uchunguzi wa polisi unaendelea.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Chris Gayle ndiye mchezaji bora katika IPL?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...