Amanpreet Singh ni Next Indian Wrestler kusaini na WWE

Amanpreet Singh anakuwa mpambanaji wa hivi karibuni wa India kusaini na WWE. Ameripoti katika Kituo chao cha Utendaji huko Florida na anatarajiwa kujiunga na chapa ya maendeleo ya NXT.

Amanpreet Singh

"Nilikuja Amerika na ndoto kwamba siku moja, nitaifanya nchi yangu ijivunie."

Habari za kufurahisha kwa mashabiki wa mieleka wa India, kama mpiganaji Amanpreet Singh amesaini na WWE. Yeye atajiunga na chapa ya maendeleo ya kampuni Nxt.

WWE ilitangaza habari hiyo mnamo 14th Februari 2018, ikifunua kwamba mwanariadha wa Punjab amesaini kandarasi ya maendeleo. Anaashiria kama mshindi wa pili wa India kusaini na shirikisho, baada ya Kavita Devi.

Amanpreet, aliyejulikana zamani kama 'Khoya' na 'Mahabali Shera', tayari ameripoti katika Kituo chao cha Utendaji, kilicho Florida.

Sasa anajiunga na orodha tayari ya kupanua ya India katika kampuni hiyo, ambayo inashirikisha Kavita, Jinder Mahal na Ndugu wa Singh.

Anayetokea Chandigarh, India, anajulikana kwa miaka yake mitatu katika Athari Wrestling kati ya 2014-2017.

Kabla ya hii, alifundishwa na wapiganaji wa picha kama Al Snow na Savio Vega, kabla ya kuanza kwa Ring Ka King mnamo 2011.

Mwishowe alikua Bingwa wa mwisho wa Pete Ka King Heavyweight. Michuano yake pekee ya Uzito mzito hadi leo, alimshinda Sir Brutus Magnus kushinda taji.

Katika Mieleka ya Athari, alikua Mhindi wa kwanza kushindania kampuni hiyo. Mara akageuka kisigino mnamo Januari 2015, akijiunga na kikundi cha James Storm 'Mapinduzi'.

Kwa muda wake uliobaki, alibadilika kuwa 'mtu mzuri', akiungana na mpiganaji wa Scottish Grado. Amanpreet pia alipigwa risasi kwenye Mashindano ya Impact Grand dhidi ya Drew Galloway mnamo Februari 2017 ambapo kwa bahati mbaya alishindwa.

Hatimaye aliacha Wrestling ya Athari mnamo Septemba 2017, sasa akiashiria sura mpya ya kusisimua na WWE. Juu yake kusaini, yule mpiganaji wa India alisema: "Nilikuja Merika na ndoto kwamba siku moja, nitaifanya nchi yangu ijivunie.

"Ningejiona kuwa na bahati ikiwa nitaweza kuwa mfano mzuri kwa vijana wa nchi yangu na kuathiri maisha. Sidhani kama ninaweza kupata jukwaa bora kuliko WWE kujiwezesha kuwawezesha wengine, haswa wale wa nyumbani. ”

Kwenye mitandao ya kijamii, jamii ya mieleka imempongeza mwanariadha. Matt Hardy wa WWE, ambaye wakati mmoja alikuwa na ushindani na Amanpreet wakati wote walikuwa kwenye Impact, walimkaribisha kwenye orodha hiyo na kutuma barua pepe:

Dave Lagana, Makamu wa Rais wa Muungano wa Kitaifa wa Mieleka, pia alimpongeza mpambanaji huyo na kusema:

Sasa mwanachama wa WWE, tunaweza kutarajia kuona nini kutoka kwa Amanpreet Singh? Amesimama kwa 6'2 na uzito wa pauni 240, mjenga mwili anayejifundisha mwenyewe ni nguvu kubwa ndani ya pete. Hii imempa nguvu nyingi na nguvu mbichi.

Kwa seti ya nguvu, mkamilishaji wake ni bomu la nguvu la kukaa chini liitwalo 'Sky High'.

Wakati Amanpreet akifanya mazoezi magumu ndani ya Kituo cha Utendaji, hakuna tarehe iliyothibitishwa kwa ni lini atafanya yake Nxt kwanza. Walakini, mashabiki watasubiri kwa hamu siku ya kufurahisha - haswa ikiwa itaongoza kwa RAW or SmackDown Moja kwa Moja mwonekano.

Kusainiwa kwa mwanariadha kunaashiria hatua mpya katika enzi hii ya dhahabu kwa pambano la India. Bila shaka nchi hiyo itatumai nyota mwingine atadai a Kichwa cha WWE na Amanpreet Singh anaweza kuwa mpambanaji wa kazi hiyo!

Umar ni Mhitimu wa Vyombo vya Habari na Mawasiliano na anayependa vitu vyote muziki, michezo na utamaduni wa Mod. Mtaalam wa data moyoni, kauli mbiu yake ni "Ikiwa una shaka, kila wakati nenda nje na usirudi nyuma!"

Picha kwa hisani ya WWE.