Aditya Roy Kapur anaongoza huko Aashiqui 2

Muigizaji wa sauti Aditya Roy Kapur alianza kazi yake katika filamu kama vile London Dreams, Action Replayy na Guzaarish. Muigizaji anaonekana kama kiongozi wa solo katika Aashiqui 2 na anajitolea na DESIblitz kutuambia zaidi.


"" Ninapata hali nzuri sana kutoka Bhatt-Camp "

VJ aligeuka muigizaji, Aditya Roy Kapur anarudi kwenye skrini kubwa na Aashiki 2 kinyume na Shraddha Kapoor. Mfuatano wa hit kubwa Aashiqui (1990), filamu hiyo inahusu waimbaji wawili, Rahul Jaykar (alicheza na Aditya) na Aarohi Shirke (alicheza na Shraddha).

Rahul tayari ni mhemko wa kuimba na anafurahiya maisha kama nyota mega Anakutana na Aarohi baada ya kumsikia akiimba wimbo wa kipekee wa moja ya nyimbo zake. Bila kusema, anamwangukia mara moja. Aarohi anatamani kufanikiwa kama Rahul, na anaahidi kutimiza ndoto zake.

Kinachofuata lakini ni mabadiliko kamili ya jukumu wakati Aarohi anapiga wakati mzuri lakini kazi ya Rahul inadumaa. Wakati Rahul anaanguka katika unyogovu na hasira, Aarohi amebaki na uamuzi mgumu wa kuchagua kati ya mapenzi na ndoto zake.

AdityaAshiki 2 imeongozwa na Mohit Suri na imetengenezwa na Bhushan Kumar, Krishan Kumar na Mukesh Bhatt. Muziki wa filamu mpya umefanya vizuri sana ikiwa na sauti za talanta mpya Arjit Singh.

Aditya ni VJ wa zamani kutoka Channel V. Yeye ni kaka mdogo wa sumaku ya UTV Sinema, Siddharth Roy Kapur, na muigizaji Kunal Roy Kapur. Mzaliwa wa Mumbai, Aditya alihitimu kutoka Chuo cha Mtakatifu Xavier bila mipango ya kuwa mwigizaji lakini akaanza safari ambayo imempa majukumu kukuza kazi yake kwenye skrini ya fedha.

Alijitokeza katika Ndoto za London (2009) pamoja na Ajay Devgn na Salman Khan, ambapo alicheza mwanamuziki wa Pakistani. Pia aliigiza Uchezaji wa Vitendo (2010) na Guzarish (2010) na Aishwariya Rai.

Aditya tayari amekaribishwa kwa uchangamfu kwenye eneo la Sauti na wakosoaji wakimsifu kwa ustadi wake wa kuigiza na wakati wa kuchekesha.

Hapa kuna trela ya Ashiqui 2 Aditya Roy Kapur akishirikiana na Shraddha Kapoor:

video
cheza-mviringo-kujaza

DESIblitz alishikwa na nyota huyo mchanga katika mahojiano ya kipekee kuhusu filamu yake mpya:

Je! Safari yako imekuwaje hadi sasa?

“Safari yangu hadi sasa imekuwa nzuri kweli kweli. Kulikuwa na juu na chini, hakuna njia mbili juu yake. Niliingia kwenye tasnia hii sio na mipango mikubwa juu yangu kuwa nyota kubwa au supastaa n.k. Bado sina maoni hayo madhubuti akilini mwangu. ”

Jinsi gani Ndoto za London kutokea?

Aditya 4“Nilienda kwao kwa sababu nilikuwa tayari mpiga gita. Nilikuwa nikipata fursa ya kwenda London. Nilijiwazia kuwa hii ndio fursa nzuri zaidi ambapo ninajiandaa kuja London kwa mwezi. Nitakuwa na wakati mzuri huko kucheza gitaa na Salman Khan na Ajay Devgn. ”

“Wakati wa mchakato huu, nilikuwa napenda filamu. Niliamua nataka kufanya hivi maishani mwangu. Basi Uchezaji wa Vitendo kilichotokea, na Guzaarish kilichotokea. ”

Uliridhika na kazi uliyokuwa ukifanya?

"Baada ya Uchezaji wa Vitendo na Guzaarish, Nilikuwa na utulivu katika kazi yangu. Sikupata majukumu ambayo nilikuwa nikitafuta. Nilikutana na watu wengi, ambapo niliambiwa nifanye vitu kadhaa ambavyo nilikataa. Nilikuwa mkaidi, ninasikiliza moyo wangu na kusubiri kwa uvumilivu. ”

Unajua kwamba ulipunguza jukumu la Akshay Kumar kuwa uongozi wa pili na utendaji wako katika Uchezaji wa Vitendo?

Inacheka. "Hapana! Siamini hivyo! Lakini ilikuwa jukumu lisilo la kushangaza na bora zaidi kuliko vile ningeweza kuuliza. Kwa mtu kama mimi kuwa sehemu ya filamu kama hiyo haswa na Akshay Kumar ilikuwa hisia nzuri. "

Je! Unafikiria nini juu ya filamu zote ambazo umefanya hadi sasa?

Aditya Roy Kapur"Ninapenda filamu zangu zote iwe watu wanapenda au la."

Ilikuwaje kupeleka mbele Aashiqui Bidhaa?

“Ilikuwa nzuri. Kusema kweli, nilikuja hapa na nikakutana na Bhatt Sahab [Mahesh Bhatt] na ilikuwa uzoefu wa kushangaza kabisa. Nilipata vibe nzuri sana kutoka Bhatt-Camp. Hadithi kwangu ilivutia sana na mhusika nilihisi kufanyia kazi kweli. ”

“Nilihisi ningeweza kuongeza kitu kwa mhusika. Na mkurugenzi wangu Mohit Suri alikuwa na maono wazi kabisa akilini mwake. Na wa kwanza Aashiqui ilikuwa filamu ya ibada na ilikuwa na muziki mzuri. ”

Umefanya maandalizi gani kwa mhusika wako Aashiki 2?

“Niliona wa kwanza Aashiqui nyuma ndefu. Sijawahi kuona filamu baada ya kusaini Aashiki 2. Nilitaka kutoa njia mpya kabisa kwa mhusika wangu katika Aashiki 2. Sikutaka kwenda [na] mawazo ya awali. Nilitaka kuanza upya. ”

Je! Una ujumbe kwa wasomaji wako wa DESIblitz.com?

“Endelea kutikisa na endelea kusoma juu yangu na sauti kwenye DESIblitz. Nipende na utazame filamu yangu Aashiki 2".

Kazi ya uigizaji wa Aditya hakika inakua katika sehemu zote sahihi na Aashiqui 2 na wimbo wake mzuri wa muziki na hadithi za kimapenzi kwenye sinema kutoka Aprili 26, 2013.



Faisal Seif ni mtazamaji wetu wa filamu wa Sauti na Mwandishi wa Habari kutoka B-Town. Ana shauku kubwa kwa kila kitu Sauti na anapenda uchawi wake ndani na nje ya skrini. Kauli mbiu yake ni "Simama kipekee na simulia Hadithi za Sauti kwa Njia Tofauti."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Leseni ya BBC Inapaswa Kufutwa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...