Vivek Oberoi anakosoa sauti ya sauti kwa kutokubali makosa

Kabla ya maadhimisho ya siku ya kifo cha Sushant Singh Rajput, Vivek Oberoi ameita sauti kwa kutokubali kasoro zake.

Vivek Oberoi anakosoa Sauti kwa kutokubali Kasoro f

"kuna kitu kibaya na tasnia yetu."

Vivek Oberoi ametoa wito kwa sauti, akiamini kuwa tasnia haina uwezo wa kuchukua ukosoaji.

Aliendelea kusema kuwa anashangaa kwa nini kuna kusita kukubali mianya na kasoro.

Maoni ya mwigizaji huyo yanakuja wakati kumbukumbu ya kwanza ya kifo cha Sushant Singh Rajput inakaribia.

Vivek alisema: "Tuna upande wetu mzuri, lakini tunakataa kutambua upande wetu mbaya.

"Ili mtu yeyote, tasnia, au undugu usitawi, mtu anahitaji kujua ni makosa ngapi tunayo, makosa yetu na makosa ya tasnia."

Aliongeza: "Lakini tuna ugonjwa kidogo wa mbuni.

"Kwa sababu hatukubali kuwa kuna kitu kibaya na tasnia yetu."

Sushant Singh Rajput alipatikana kwa bahati mbaya wafu katika nyumba yake huko Mumbai mnamo Juni 14, 2020.

Kifo chake kilitawaliwa kama kujiua na ilisababisha majadiliano kadhaa, kutoka kwa upendeleo hadi njia mbaya za Sauti.

Kinachobaki bila kujibiwa ni ikiwa imesababisha mabadiliko ndani ya Sauti.

Akirejelea kifo cha Sushant, Vivek aliendelea:

“Mwaka jana, kulikuwa na msiba mkubwa katika tasnia yetu.

"Halafu pia hakuna mtu aliyetaka kukubali kweli na kweli kwamba kuna kitu kibaya kimfumo (katika tasnia), na alitaka tu kuifuta kama tukio lililotokea.

"Ikiwa ni nyota kubwa au mwigizaji mdogo, tunapopoteza watu kwa sababu ya tukio baya, inapaswa kusababisha kujitambua."

Walakini, ukosefu wa ujasusi unabaki ukosoaji mkubwa wa Vivek juu ya Sauti, ambayo alijiunga nayo mnamo 2002.

“Kuna mambo mengi kwenye tasnia ambayo najivunia.

“Lakini pia kuna mambo ambayo sioni kiburi, na tunapaswa kuwa sawa kusema juu yake waziwazi.

"Sijui ni kwanini tunaogopa kuzungumza wazi juu yake."

Juu ya mabadiliko gani anayotaka kuona kwenye tasnia, Vivek Oberoi ameongeza:

"Tunapaswa kuchukua ukosoaji kama tu tunavyopenda, na kuthamini.

“Tunapaswa kuweza kuikubali kwa roho hiyo hiyo.

“Tunahitaji kutambua na kutambua makosa yetu. Hiyo ndiyo hatua ya kwanza kuelekea mabadiliko. ”

Juu ya mada ya upendeleo, Vivek Oberoi hapo awali alisema kuwa hajitambui nayo.

Licha ya kuwa mtoto wa muigizaji Suresh Oberoi, Vivek alisema kuwa hahusiani nayo kwani alikabiliwa na uzoefu mgumu peke yake.

Alisema: "Mjadala wa upendeleo haunikasirishi kwa sababu rahisi kwa sababu sijawahi kujiangalia kama mtu ambaye alijaribu kufaidika kutoka kwa baba yangu.

"Tangu mwanzo, sikuchukua kijiko hicho cha fedha, ambacho nilikuwa nikipewa kama mfumo wa uzinduzi mkubwa. Nilijitahidi peke yangu.

“Yeye ni baba mzuri, rafiki yangu, mwongozo na mkosoaji wangu, lakini siku zote nimekuwa huru sana.

“Baada ya umri wa miaka 15, sikuwahi kuchukua pesa kutoka kwa baba yangu. Nilianza kupata mapato, nikifanya redio nikiwa msanii wa sauti na watu hawakujua mimi ni mtoto wa nani. ”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."