Sonu Nigam anafunua kwanini hahukumu Maonyesho ya Ukweli

Sonu Nigam alikuwa akihukumu maonyesho ya ukweli lakini hana tena. Mwimbaji alifunua kwa nini anakaa mbali nao.

Sonu Nigam afunua kwanini hahukumu Maonyesho ya Ukweli f

"Hakuna mtu anayeweza kuniambia jinsi ya kuishi"

Sonu Nigam amefunua kwanini anakaa mbali na kuhukumu maonyesho ya ukweli sasa.

Mwimbaji hapo awali alihukumu kupenda kwa Sanamu ya Kihindi na Sa Re Ga Ma Pa.

Alisema kuwa hakuna mtu anayeweza kumwambia jinsi ya kuishi kwenye maonyesho kama haya.

Ingawa Sonu alisema kwamba atahukumu onyesho akiulizwa, anataka kufurahiya vitu ambavyo hataki kufanya kwenye maonyesho halisi.

Sanamu ya India 12 alikuwa amehusika katika anuwai utata.

Moja ambayo ilipewa umakini mwingi ni wakati mwimbaji Amit Kumar alionekana kwenye onyesho kama jaji wa wageni.

Baada ya kipindi hicho kurushwa hewani, alidai kuwa kwenye kipindi hicho, aliambiwa awasifu washiriki bila kujali utendaji wao.

Sonu alijibu madai hayo na kusema kwamba ikiwa washindani wanasifiwa bila kujali ni nini, basi haina faida.

Kwa nini anakaa mbali na kuhukumu maonyesho ya ukweli, Sonu Nigam alisema kuwa "leo, silika yake hairuhusu kufanya maonyesho kama haya".

Aliendelea kusema: “Mimi ni mtu wa maneno wazi.

“Hakuna mtu anayeweza kuniambia jinsi ya kuishi kwa sababu sisi ni wa shule safi kabisa ya muziki na maisha.

“Kama nitaulizwa kuifanya, nitaifanya.

“Lakini je! Nitafurahi sana kufanya vitu ambavyo sitaki kufanya kwenye maonyesho ya ukweli?

Sonu aliendelea kusema kuwa umaarufu unaokua wa majukwaa ya OTT umesababisha kupungua kwa takwimu za watazamaji kwa vituo.

Katika zabuni ya kukata tamaa ya kunyakua mboni za macho, vituo vinajaribu vitu tofauti.

Sonu aliendelea: "Sio kosa lao kwa sababu hawataki mpango wao uzame.

“Wana haki ya kufanya mambo.

"Lakini ikiwa ninahisi siwezi kuchangia yote hayo, ningependa kukaa mbali kuliko kuwakatisha tamaa."

"Ninahukumu onyesho huko Bengal - Mwimbaji Mkubwa kwenye Star Jalsa. Ninahisi ni onyesho la masilahi yangu.

"Ina Kaushiki Chakraborty na Kumar Sanu, na mazingira safi.

"Ninajisikia raha huko na ninatumahi hawataniuliza melodrama kama hii. Wakifanya hivyo, tutaona! ”

Sonu alikuwa amezungumza hapo awali juu ya kutoa maoni ya kweli kwa washiriki kwenye maonyesho ya ukweli.

Alikuwa amesema: "Kama jaji, tuko hapa kufundisha kitu kwa washiriki.

“Tunapaswa kutoa maoni ya kweli kwa washiriki.

“Kuwapongeza kila wakati hakutakuwa na faida yoyote. itafanyaje kazi, ikiwa unawasifu kila wakati?

“Hatuko hapa kuharibu watoto hawa.

"Hata washindani hawataelewa wakati wamefanya vizuri na wakati hawaelewi ikiwa tunaendelea kuwasifu."


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Faryal Makhdoom alikuwa na haki ya kwenda hadharani kuhusu wakwe zake?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...