Sonu Nigam anasema Hataki Mwana Neevan awe Mwimbaji

Sonu Nigam amesema kuwa licha ya mtoto wake kuwa "mwimbaji aliyezaliwa" hataki yeye kuwa mwimbaji, haswa nchini India.

Sonu Nigam afunua kuwa Hataki Mwana Neevan awe Mwimbaji f

"Tayari nimemtoa India."

Mwimbaji mashuhuri wa India Sonu Nigam amebaini kuwa hataki mtoto wake Neevan Nigam afanye kazi ya uimbaji, haswa nchini India.

Mwimbaji ameimba nyimbo nyingi katika Sauti ambazo zinaendelea kukumbukwa na kuchezwa miongo kadhaa baadaye.

Baadhi ya nyimbo zake maarufu ni pamoja na 'Dil Dooba' (2013), 'Mujhse Shaadi Karogi' (2004), 'Dil Ne Yeh Kaha Hain Dil Se' (2000) na 'Tumse Milke Dil Ka' (2004) kutaja chache.

Kulingana na mahojiano ya hivi karibuni na Times Sasa, Sonu Nigam alisema waziwazi juu ya hamu yake ya mtoto wake asiwe mwimbaji. Akimtaja mtoto wake kama "mwimbaji aliyezaliwa", alisema:

“Kusema ukweli, sitaki yeye kuwa mwimbaji, angalau sio katika nchi hii. Kwa hivyo, haishi India tena, anaishi Dubai.

“Tayari nimemtoa India. Ni mwimbaji aliyezaliwa lakini ana nia nyingine maishani. ”

Sonu Nigam aliendelea kufunua kuwa Neevan ni mzuri kwa kucheza mchezo maarufu wa video, Fortnite. Alisema:

“Kufikia sasa, yeye ni mmoja wa wachezaji bora zaidi wa Falme za Kiarabu. Yeye ni namba 2 katika Fortnite. ”

Sonu Nigam afunua kuwa hataki Mwana Neevan awe Mwimbaji - familia

Aliendelea kusema kuwa hataki kuamua juu ya njia ya kazi kwa Neevan kwani ni juu yake kuamua.

“Ni mtoto mwenye kipaji na sifa nyingi na talanta. Na sitaki kumwambia afanye nini.

"Wacha tuone anachotaka kufanya mwenyewe."

Hapo awali, Sonu Nigam alielezea kusikitishwa kwake na sekta ya muziki nchini India na kushutumu safu ya T-Series 'Bhushan Kumar ya kuwa "mafia."

Akishiriki video mapema mwaka huu kwenye mitandao ya kijamii, mwimbaji huyo alidai Bhushan Kumar aliunda nakala dhidi yake kwenye media.

Aliongeza kuwa mtayarishaji wa muziki aliwashawishi wanamuziki kumpa kinywa kibaya katika mahojiano.

Katika video yake, Sonu Nigam alimwonya Bhushan Kumar amwache peke yake. Alisema:

"Tune galat aadmi se panga le liya, samjha."

Akijibu hasira ya Sonu Nigam kwenye hadithi zake za Instagram, mke wa Bhushan Kumar Divya Khosla Kumar alisema:

"Leo hii inahusu ni nani anayeweza kuendesha kampeni nzuri… ninaona hata watu wanaoweza kuuza uwongo na udanganyifu na kampeni zao kali .... #sonunigam. ”

Aliongezea zaidi:

"Watu wa aina hiyo wanajua kucheza na akili za watazamaji… .. Mungu aokoe ulimwengu wetu !!!"



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda sana mchezo gani wa kuigiza wa Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...