Sara Ali Khan anapigwa risasi kwa Kutaka Ndugu 'Furaha ya Kuzaliwa?'

Sara Ali Khan anadhihakiwa kwenye Instagram kwa kumtakia kaka yake Ibrahim Ali Khan siku ya kuzaliwa njema na picha za bikini kutoka likizo yao.

Sara Ali Khan anapigwa risasi kwa Kutaka Ndugu 'Furaha ya Kuzaliwa?' f

"Abe kuch kwa sharam karlo yahi pic milli"

Mwigizaji wa filamu Sara Ali Khan amechukuliwa bila huruma kwenye mitandao ya kijamii kwa kumtakia kaka yake, Ibrahim Ali Khan siku ya kuzaliwa njema na picha za bikini.

Sara anafanya kazi sana kwenye media ya kijamii ambapo huwapatia mashabiki maoni mafupi ya maisha yake ya kila siku kupitia picha na video nyingi.

Kama matokeo ya hii, mara nyingi Sara huweka vichwa vya habari kwa machapisho yake na hii imekuwa hivyo tena.

Ibrahim alitimiza umri wa miaka 19 Alhamisi, Machi 5, 2020, ingawa Sara hakuwa pamoja na kaka yake kusherehekea siku yake maalum.

Hivi sasa, mwigizaji yuko busy kusaka filamu yake inayokuja, Atrangi Re (2021) kinyume Akshay Kumar na Dhanush.

Sara alitumia Instagram kuandika ujumbe wa dhati wa siku ya kuzaliwa kwa kaka yake mdogo. Aliandika:

“Heri ya siku ya kuzaliwa Ndugu. Ninakupenda zaidi ya unavyojua na nakukosa sana leo !! Natamani ningekuwa na wewe. ”

Pamoja na maelezo mafupi, Sara Ali Khan alishiriki picha mbili ambazo hazikuonekana kutoka kwa safari yao kwenda Maldives na mama yao Amrita Singh mwanzoni mwa 2020.

Picha hizo mbili zilimuonyesha Sara akiwa amevaa bikini wakati Ibrahim alikuwa ndani ya suruali fupi.

Licha ya ujumbe wa kupendeza wa siku ya kuzaliwa, ni picha ambazo zilisababisha Sara kubezwa mtandaoni.

Mwigizaji huyo alikosolewa kwa kuuliza pamoja na kaka yake katika bikini. Mtumiaji mmoja kwenye Instagram alisema:

"Omg… Bhai k sath aisi pic ... Siku ya kuzaliwa unataka k uongo au koi pic nai mila… Bewakuf Sara." (Picha kama hii na kaka yake. Je! Hakuweza kupata picha nyingine kwa siku yake ya kuzaliwa. Sara mjinga.)

Anisrqureshi alisema: "Abe kuch kwa sharam karlo yahi pic milli thi bday unataka karne k liye." (Kuwa na aibu sasa hii ndiyo picha pekee unayoweza kupata kumtamani [Ibrahim]).

Wakati mtumiaji mwingine wa Instagram anayeitwa khush ._. Shah alienda hata kusema:

"Nudes bhi daal do plsssss." (Tuma nudes tafadhali).

Licha ya ukosoaji mbaya ambao Sara alipokea, baadhi ya mashabiki wake walimwunga mkono. Emon_riya alisema:

"Amemfanyia kazi punda wake ili afikie mwili huo kwa hivyo kwanini asiupigie debe… n kwanini watu wanapaswa kuguswa… ikiwa hupendi tu puuza n tembeza mbele ... badala yake! ”

Soflyia_8 pia alijitokeza kumuunga mkono Sara na kulaani wale waliomkosoa. Alisema:

"Wow sehemu ya maoni imejaa s **** .. Kile kibaya na mawazo ya watu ni swali lisilofaa kuuliza coz malezi yake yote .. Indian ppl nd their so called" culture "the ppl commenting s **** are d sawa ppl wanaopenda kuangalia wageni wakifanya bcoz sawa OK yake huko BT sio hapa coz tuna "sanskar" plz grow up!

"Ikiwa huwezi kubadilisha mawazo ya wagonjwa basi angalau usisambaze uzembe .. Weka maoni yako ili ujiridhishe na bora kutoa sauti pale inapohitajika."

Tamaa ya kuzaliwa ya Sara isiyo na hatia kwa kaka yake Ibrahim ilisababisha machafuko katika sehemu ya maoni.

Migizaji hushiriki picha mara kwa mara na kaka yake Ibrahim kwenye Instagram. Hakuna shaka kaka na dada duo hushirikiana kwa karibu.

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."

Picha kwa hisani ya Instagram.




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafanya Mazoezi mara ngapi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...