Mwanamke wa India aliyefungwa na Mti huko Gunpoint & Beaten

Mwanamke mmoja aliyeolewa wa Kihindi alikuwa amefungwa kwenye mti na kwa bunduki alitishiwa na kupigwa katika jiji la Gwalior na mtu asiyejulikana.

Mwanamke wa India aliyefungwa na Mti huko Gunpoint & Beaten f

Walithibitisha kuwa mwanamke katika video hiyo alikuwa Mamta

Mwanamke aliyeolewa wa Kihindi kutoka mji wa Gwalior katika jimbo la Madhya Pradesh alikumbwa na tukio la kutisha ambapo alikuwa amefungwa kwenye mti na kisha kupigwa kinyama kwa bunduki.

Mwanamume anayejiita Harikishan Batham anayejifanya kuhusishwa na waziri wa kisiasa alitishia kumuua mwanamke huyo akimnyooshea bunduki na kutekeleza adha hiyo kwa masaa.

Alitengeneza video ya mateso hayo na kuipakia kwenye mitandao ya kijamii mnamo Septemba 7, 2021.

Siku iliyofuata, mwanamke anayejulikana kama Mamta Adivasi kutoka kijiji cha Chetupada huko Dabra, alikwenda kwa Msimamizi wa ofisi ya Polisi (SP) huko Dabra na kuripoti tukio hilo.

Polisi walikuwa wamegundua juu ya tukio hilo baada ya video hiyo kuonekana kijamii vyombo vya habari. Walikuwa wakichunguza na kuangalia jambo hilo wakati Mamta alikuwa amewatembelea yeye mwenyewe.

Walithibitisha kuwa mwanamke katika video hiyo alikuwa Mamta baada ya kutembelea kituo cha polisi.

Aliwaambia maafisa kile kilichofanyika na jinsi alivyoteswa na Batham kujifanya mkandarasi rasmi.

Mamta anafanya kazi kama mfanyakazi katika tanuru ya matofali ya Murari Prajapati.

Siku chache kabla ya tukio hilo, mtu alikutana na mmiliki wa tanuru ya matofali ya Murari Prajapati na kujitambulisha kama Harikishan Batham, mkazi wa Haripura kwa Murari, mmiliki wa tanuru ya matofali.

Alijielezea kama mkandarasi wa kazi anayehusika na kuleta wafanyikazi na kutoka Murari. Alisema alikuwa mshirika wa waziri.

Kuamini hadhi yake rasmi mmiliki alimpa mapema ya laki 4.5. Walakini, Batham hakutuma mfanyakazi yeyote.

Murari kisha akaweka shinikizo kwa Mamta kupata pesa kutoka kwa Batham.

Alipomuuliza Batham arudishe pesa, alimpiga na kumfunga kwenye mti akitishia kumuua. Pia alirarua nguo zake wakati wa shambulio hilo.

Mamta aliwaambia polisi kwamba alipouliza pesa, Batham alikutana naye njiani na kuchukua bunduki yake na mtu mwingine ambaye alikuwa naye.

Kisha akamfanya atembee eneo la karibu na miti na akamfunga kwenye mti na kuanza kumpiga.

Mhasiriwa alisema alirarua nguo zake wakati alikuwa akimpiga na aliendelea kuuliza juu ya Murari tena na tena. Alijaribu kumdharau lakini yeye alikabiliana vikali na Batham na akaanza kupigana kwa maneno.

Alisema wanaume hao wawili waliendelea kumfanyia vitendo vya ukatili dhidi yake. Walisema kwamba polisi hawawezi kuwadhuru kwa sababu waziri huyo alikuwa "mfukoni mwao".

Mamta alimwambia anataka pesa wakati alimtishia kumuua kwa risasi au kumtundika kwenye mti. Batham alirekodi tukio hilo kwenye simu yake wakati alimtishia na kumtesa.

Mamta alisisitiza kwa polisi kwamba anataka hatua kali dhidi ya mshtakiwa.

Zaidi ya madai na tukio hilo, SP Gwalior Amit Sanghi aliagiza ASP Dehat Jairaj Kuber kuchukua kesi hiyo na kuchukua hatua dhidi ya watuhumiwa.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.