Gehana Vasisth amchapa Poonam Pandey katikati ya Kashfa ya Raj Kundra

Mwanamitindo na mwigizaji wa India Gehana Vasisth amemwita mwanamitindo Poonam Pandey kwa madai yake dhidi ya mume wa Shilpa Shetty, Raj Kundra.

Gehana Vasisth amchapa Poonam katikati ya Kashfa ya Raj Kundra f

"kila mtu anajaribu kuchukua faida"

Mwanamitindo na mwigizaji wa India Gehana Vasisth amemkashifu Poonam Pandey kwa madai yake dhidi ya Raj Kundra.

Kundra alikamatwa Jumatatu, Julai 19, 2021, kwa madai ya kutengeneza na kusambaza filamu za ponografia kupitia programu za rununu.

Polisi wanaamini yeye ni njama muhimu, na atakuwa chini ya ulinzi wa polisi hadi Ijumaa, Julai 23, 2021.

Gehana Vasisth kwa sasa yuko nje kwa dhamana kuhusiana na kesi hiyo hiyo.

Baada ya habari ya kukamatwa kwa Raj Kundra kuvunja, mfano Poonam Pandey alijibu kwa kufunua maswala yake ya kibinafsi na mjasiriamali.

Pandey alifungua kesi dhidi ya Kundra mnamo 2019 kwa kuendelea kutumia yaliyomo baada ya mkataba wake na kampuni yake, Armsprime Media kumalizika.

Kampuni yake ilisimamia programu ya Pandey, ambayo inajulikana kwa picha na video wazi za yeye mwenyewe.

Mwanamitindo huyo pia alidai kwamba nambari yake ya kibinafsi ya kibinafsi ilivuja kwenye programu hiyo.

Akizungumza juu ya mizozo yake mwenyewe na Raj Kundra kufuatia kukamatwa kwake, Poonam Pandey alisema:

"Kitu pekee nitakachoongeza ni kwamba nimewasilisha malalamiko ya polisi mnamo 2019 dhidi ya Raj Kundra na baadaye kusajili kesi katika korti kuu ya Bombay dhidi yake kwa udanganyifu na wizi.

"Hili ni suala la mahakama ndogo, kwa hivyo ningependelea kupunguza kauli zangu.

"Pia, nina imani kamili kwa polisi wetu na mchakato wa mahakama."

Kulingana na Poonam Pandey, Raj Kundra alimtishia kufanya mambo ambayo hakutaka kufanya.

Walakini, alielezea huruma yake kwa mkewe Shilpa Shetty na watoto wao.

Lakini sasa, Gehana Vasisth ameruka kutetea Kundra, na amemkosoa Pandey kwa madai yake dhidi yake katika mchakato huo.

Vasisth pia alimshtaki Pandey kwa kujaribu "kuchukua faida" ya hali ya sasa ya Raj Kundra.

Vasisth alisema:

"Mnamo mwaka wa 2011, Poonam alisema kuwa ataenda uchi uwanjani ikiwa India itashinda. Na, anafanya video za uchi kwa miaka mingi sana.

"Je! Hawa watu wanawezaje kusema kuwa Raj amewaweka kwenye tasnia ya watu wazima? Walikuwa wakifanya video kama hizo hata kabla Raj hajaanzisha kampuni yake.

“Leo, Poonam hayuko na Raj, yuko na mumewe.

"Pamoja na mumewe, hufanya video za MMS ambapo anaonyesha sehemu zake za siri."

“Je, Raj anamwambia afanye haya yote?

"Mwanaume amekwama na kila mtu anajaribu kutumia hali hiyo."

Kufuatia kukamatwa kwake kwa kushangaza, Polisi ya Mumbai ilimuandikisha Raj Kundra chini ya sehemu kadhaa za Nambari ya Adhabu ya India (IPCna Sheria ya Teknolojia ya Habari.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Gehana Vasisth, Raj Kundra na Poonam Pandey Instagram




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Umekuwa na ubaguzi wowote wa Michezo?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...